Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า GTA4 ออก ท่านมีแผนจะหามาเล่นกันจากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อืม เช่นนี้ก็เรียกคน

Comment

• บล๊อค google ก็ไม่ต้องเล่นกันแล้วค้าบ อินเตอร์เนต

อยู่บ้านกระโดดยางเล่นกันเลยไหม หรือหมากเก็บดี เอิ๊กๆ

ผมว่าไม่มีทางที่จะห้ามได้หรอกครับ จริงๆนะ ทีนี้แล้วแต่คนแล้วแหละ ว่าใครจะเล่นบ้าง

Comment

• ลองบล๊อค Google สิครับ

นั่งยันนอนยันได้เลยครับว่า

จะมีม๊อบใหม่เกิดขึ้น ที่ยิ่งใหญ่กว่า พันธมิตร

Comment

• Originally posted by laosnum01 View Post
          ลองบล๊อค Google สิครับ

นั่งยันนอนยันได้เลยครับว่า

จะมีม๊อบใหม่เกิดขึ้น ที่ยิ่งใหญ่กว่า พันธมิตร
          ม็อบต่อต้านICTเพื่อชาวOVERCLOCK!!

Comment

• 10GBผมโหลดสบายๆครับ เปิดคอมไว้24ช.ม.จนปกติละ เหอะๆๆๆ

Comment

• เห็นด้วยกับคนที่ชอบgtaครับ อยากเล่นมากๆ ส่วนตัวผมหาแผ่นดีกว่าครับ

Comment

• มีแฟนคงแฟนคลับด้วยวุ้ย เดี๋ยวนี้....
                เห็นหลาย rep ล่ะ....เชียร์หัวหน้าแก๊งค์กันสุดใจขาดดิ้น
                ข้อมูลแต่ล่ะอย่างที่เอามาโพสต์เชียร์กันนี่...ถามจริงเถอะ...มาจากยุคหินกันหรือเปล่าครับท่าน
                นี่มันยุคไหนแล้ว

Comment

• ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ทำรายงานเรื่องเพศศึกษาแล้วยังทำรายงาน GTA อีก เก่งจริงๆๆๆๆๆ

Comment

• เห็นโพ่ล ใน bit นอกแล้ว ลองหาดู ไม่รุ้จริงหรือหลอก 11 GB กว่า GTA.4.[PC.2008].patch.crack.[English-UNCUT].by.XTM

Comment

• ไม่ รู้ แหละ ครับ ผม BIT ลูก เดียว กี่ เกม กี่ เกม ก็ BIT

เกม ไหน ถูก ใจ แผ่น แท้ ครับ ท่าน

Comment

• น่าเสียดายที่ "เหล่าเกมเมอร์ที่มีสมอง"

ไม่สามารถหาซื้อเกมส์ที่ติดอันดับยอดขายระดับโลกกว่า 6 ล้านแผ่น

ได้คะแนนจากเวป Gamespot เต็ม 10

และมีเนื้อหาในเกมส์สนุก และน่าติดตามกว่าหนังตบตีแย่งคู่ผัวตัวเมียกันหลายเท่า

โดย "กลุ่มคนที่ตัดสินปัญหาแบบไม่ใช้สมอง"

แต่ไม่เป็นไรครับ ผมคิดว่าเราๆท่านๆทั้งหลาย เก่งและฉลาดพอที่จะได้ลองสัมผัสสุดยอดเกมส์ เกมส์นี้กันอยู่แล้ว ^^ (ผมก็อยากสัมผัสครับ อิอิ)

จบ...

Comment

• อืมมม............

(แอบปั้มเนียน)

Comment

• เล่นแน่นอนมีจรรยาปันแล้ว

Comment

• Originally posted by Birdcomloso View Post
                              เห็นโพ่ล ใน bit นอกแล้ว ลองหาดู ไม่รุ้จริงหรือหลอก 11 GB กว่า GTA.4.[PC.2008].patch.crack.[English-UNCUT].by.XTM
                              มาไวๆแบบนี้กลัวแถมของอ่ะครับ อิๆ แต่จะลองไว้ก็ไม่เสียหลาย

เอาเป็นว่าเดี๋ยวผมโหลดมาลองให้ครับ ใช้MACม่ายกลัวVirus หุๆๆๆ (เฮ้ย แล้วตอนเอาไปลงกะPCอ่ะ...)

ความเร็วน่าประทับใจสุดๆT-T
                              Last edited by Beaver_XT; 14 Oct 2008, 02:53:49.

Comment

• เป็นกำลังใจให้ท่านบน มีของแถมไหม ยังไงมาเล่าสู่กันฟังเน้อ~

Comment

Working...
                                X