Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า GTA4 ออก ท่านมีแผนจะหามาเล่นกันจากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mypc
    พวกผู้ชายกระทู้นี้ ตาตำกันดีจริงๆนะคะ ของโสมม จนบ้านเมืองเขาตีตราว่ามันผิดกฏหมาย เล่นแล้วเจ้าหน้าที่บ้านเมืองมาจับ ยังอุสาห์ไขว่ขว้าตะเกียกตะกายหามาเล่นกันอีก
    ไม่มีเกมเล่นกันเหรอคะ ? เกมดีดี สีขาว ที่ICT ส่งเสริมมีเยอะเยะ นะคะ เกมสีเทาที่ยิงๆกัน ก้อเห็นอยู่ หรือว่าชอบเล่นเกมที่มันส่งเสริมให้คนโรคจิต ไล่ปล้นแทกซี่ เหรอคะ ?
    ไปเล่นเกมยิงไข่ไดโนเสาร์ป่ะ อย่าบอกนะว่าผิดข้อหาทารุณกรรมสัตว์

ส่วนผมไม่ได้ดูเนื้อหา ขอภาพสวยเหมือนจริง เอฟเฟคตระการตาก็น่าเล่นแล้ว คนเราถ้ามีซีรีบั่มใหญ่หน่อยจะรู้ได้ว่า นั่นคือ เกมหรือชีวิตจริง

Comment

พวกผู้ชายกระทู้นี้ ตาตำกันดีจริงๆนะคะ ของโสมม จนบ้านเมืองเขาตีตราว่ามันผิดกฏหมาย เล่นแล้วเจ้าหน้าที่บ้านเมืองมาจับ ยังอุสาห์ไขว่ขว้าตะเกียกตะกายหามาเล่นกันอีก
      ไม่มีเกมเล่นกันเหรอคะ ? เกมดีดี สีขาว ที่ICT ส่งเสริมมีเยอะเยะ นะคะ เกมสีเทาที่ยิงๆกัน ก้อเห็นอยู่ หรือว่าชอบเล่นเกมที่มันส่งเสริมให้คนโรคจิต ไล่ปล้นแทกซี่ เหรอคะ ?
      แมร่งมาจนได้ กูว่าแ้ล้วววววว -*-
      คุณจะปล่อยให้เค้าอยู่เงียบๆ สงบ ซักกระทู้นึงไม่ได้เลยใช่ไหมครับ
      ที่ท่านตั้งกระทู้เล่นเกมส์เต้น เค้าก็ไม่ได้ตามไปว่าคุณแล้วนะ

แล้วเกมส์ดีๆที่คุณว่านี่อะไรครับ
      เกมส์ยิงไข่ไดโนเสาร์ที่ยังไม่เกิดมาลืมตาดูโลกเลยงั้นหรือ
      เกมส์ที่อาจจะเป็นสาเหตุนึงที่ทำให้ไดโนเสาร์สูญพันธ์ไปจากโลกนี้งั้นหรือ

ผมว่าถ้าคุณไม่เล่นก็เรื่องของคุณนะ ทำไมต้องมายุ่งกับชีวิตคนอื่นด้วย
      คุณเป็นใคร ถึงจะมาชี้นิ้วสั่งคนอื่นได้

เก็บไปคิดหน่อยก็ดีนะครับ ขอร้องละ

Comment

รอบิทอย่างเดียว

Comment

มันก็ต้องที่...อยู่แว้ว

Comment

อย่าไปเถียงครับ ปล่อยเขาๆ เชื่อผมสิ เด๋วเขาก็เลิกเองแหละ อย่าสาวความเลย

ผมเริ่มชินละ เธอเป็นนอมินีระเบียบรัตน์ครับ ผมทำใจได้ละ ถ้าผมจะเล่นมันก็เรื่องของโผมมมมม

ผมเล่นแล้วอย่างมากที่ฆ่าก็คือยุงกับแมลงสาบ เดือดร้อนใครที่ไหน
            Last edited by Comma; 25 Sep 2008, 12:36:15.

Comment

เหอๆ คนๆนี้มีความสุข เวลาที่ได้พูดคำว่า เกมนรกGTA มันสะใจเขาละ เขาพูดออกไปแล้ว เขารู้สึกว่า เขาเป็นคนชั้นสูง พวกเราทุกคนมันคนชั้นต่ำ ก็ไปอยู่กับคนชั้นสูงสิเธอ มรึงยังหน้าด้สนอยู่ในบอร์ดนี้อีกเรอะ พวกเรามันคนชั้นต่ำไง พูดไปก็เหมือนหมาเ***ใบตองแห้งเปล่าๆหว่ะ โน้นนบอร์ดคนดี.คอมโน้น ที่ๆมรึงควรอยู่บอร์ดนี้มีแต่คน*****ๆครับ อย่าหน้าด้านอยู่เลยครับ กรูดูแล้วจะอ๊วก

เอ๋หรือว่าอินี่มันไม่มีที่จะสถิต บอร์ด OCZ เบาสุดแล้วจริงไม๊ทุกทั่น หึหึหึ

Comment

Originally posted by Comma View Post
                อย่าไปเถียงครับ ปล่อยเขาๆ เชื่อผมสิ เด๋วเขาก็เลิกเองแหละ อย่าสาวความเลย

ผมเริ่มชินละ เธอเป็นนอมินีระเบียบรัตน์ครับ ผมทำใจได้ละ ถ้าผมจะเล่นมันก็เรื่องของโผมมมมม

ผมเล่นแล้วอย่างมากที่ฆ่าก็คือยุงกับแมลงสาบ เดือดร้อนใครที่ไหน
                ให้อิเจ้นี่ มันอยู่บอร์ดเราต่อไปเถอะครับ ผมว่าบอร์ดเรายังขาดตัวตลกที่ดูกากๆ นะผมว่า มีเมมเบอร์ คนนี้อยู่ก็ทำให้บอร์ดเรามีสีสันดีนะ ด่ากันมันเลย เจ้แกด้านพออยู่แล้วคนดีของสังคมเค้ามีใจอยากจะช่วยพวกเราอ่ะ เค้ามองว่าพวกเรามันคนชั้นต่ำอ่ะตะเอง อิอิจริงมะ
                เสียอย่างเดียว น่าจะให้อิเจ้นี้มีพวกซัก1-2 คนจะดีมากๆ บอร์ดได้รับความนิยมอย่างล้นหลาม เพราะมีเรื่องไร้ สาระให้ถกเถียงไม่มีวันจบ จนกว่าจะมีคนระอาเจ้แกไปเอง เมื่อนั้นเจ้แกก็หมดความสำคัญ เพราะเจ้แกไม่มีอะไรน่าสนใจไปกว่ากระทู เกมนรก GTA จริงมะ เว้นแต่เจ้แกจะว่างจัด ไปหาเรื่องอื่นมาแถต่อ อิอิ

Comment

รอบิทเช่นกันครับ

ปล.อยากปล้นแท๊กซี่ แฮ่ๆๆๆ

Comment

ดูแล้ว ยาวแน่ๆกระทู้นี้

Comment

จั่วหัวว่า GTA แล้วมี....มาก็ยาวกันทุกงานปาย

Comment

ตอนแรก กรูว่าจะไมเล่น เพระเมิงนะแหละ อีเจ้

กระแสเมิงมานแรง กรูเรย ต้องหามาเล่น

Comment

ขอร้องล่ะครับคุณmypc ไปไกลๆบอร์ดนี้ซะเถอะครับ

ผมไม่รู้ว่าท่านเป็นใคร อายุเท่าไหร่ และใหญ่มาจากไหนนะครับ

แต่ทว่า ที่นี่ ที่บอร์ดนี้ ทุกคนเขามีวิจารณญาณกันทั้งนั้นครับ

พวกเขาแยกแยะเป็นว่าสิ่งไหนควร สิ่งไหนไม่ควร

ไม่ได้โง่งมเหมือนคุณที่ สื่อพูดอะไรมาก็เชื่อไปซะหมด

หลายๆคนที่นี่ ล้วนมีงานทำ มีการศึกษา

ผมเชื่อเลยว่า 90% ของที่นี่ได้ดีเพราะไอ้เกมส์นรกๆของคุณเหล่านี้

และตราบใดที่คุณยังคิดและเชื่อ เพียงด้านเดียวแบบนี้

ขอบอกเลยว่า คุณจะไม่ทีทางหาผู้ชายดีๆมาเป็นคู่ชีวิตได้หรอกครับ

หรือไม่ตอนนี้คุณเอง อาจจะโดนเพื่อนๆของคุณสวมเขาอยู่ก็ได้นะครับ

ขอแนะนำให้ไปปรับปรุงความคิดตัวเองครับ แล้วค่อยกลับมาที่บอร์ดนี้

อ้อ มีอีกเรื่อง

เดี๋ยวผมจะไป ออกอุบายขโมย กระสุนพันนัด

แล้วจะบอกว่าเลียนแบบวรรณกรรม 3 ก๊ก ดูซิ มันจะเป็นยังไง หุหุหุ

Comment

โอ้ยยยยย ผมขอย้ำว่าสิ่งที่ท่านพูดมา พวกเราได้พูดไปหมดแล่ววววว

เหนื่อยปล่าว!!!! เขาเอือมกานหมดแล่วววววว

Comment

Originally posted by soy View Post
                              พื้นที่ในการติดตั้งเกม 18GB ครับ พอเป็นบิท น่าจะอยู่ราวๆ 10-12 GB
                              บิทกันนาาาาาาาาาาาาน เลย น่าจะเกิน 3 วัน สำหรับผม

55555 โดนใจจริงๆๆ คนโรคจิตอย่างผมก็เป็นเพื่อนกับคุณได้นะครับ เด็กโง่

Comment

เย้............. มาแล้วววววว

mypc สู้ๆ mypc สู้ตาย mypc ไว้ลายสู้ตาย สู้ๆ

วี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด บึ้มมมมมมมมมมมมมมมม!!!!

เจ๊ไปตั้งกระทู้ที่ห้องอื่นอะ ตามไปดูคำตอบด้วยดิครับ เห็นไปตั้งถามปัญหาคอมไว้ ไม่ไปเหลียวแลเลย ตกไปหน้าไหนแล้วไม่รู้

Comment

Working...
                                X