Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า GTA4 ออก ท่านมีแผนจะหามาเล่นกันจากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใกล้เสร็จละ หุหุ.. แท้ไม่แท้ เดี๋ยวรู้กัน

Comment

• Originally posted by mypc
      อย่าลืมบอกแหล่งที่มาด้วยนะคะ ดิฉันจะแจ้งICTให้ค่ะ เรื่องแบบนี้ไม่ปล่อยเลยตามเลยหรอกค่ะ
      เอาแหล่งที่จะไปก่อนไหมครับ http://www.clinicrak.com/niranam.html

Comment

• 11 GB !!!!

-*-

สรุป จริงไม่จริง บอกกันด้วย -*-

แต่รู้สึกท่านพี่จะโหลดอายชิลด์เป็นแถวเลยเน้อ อิอิ

Originally posted by mypc
        อย่าลืมบอกแหล่งที่มาด้วยนะคะ ดิฉันจะแจ้งICTให้ค่ะ เรื่องแบบนี้ไม่ปล่อยเลยตามเลยหรอกค่ะ
        แมร่งโง่จริงๆ -*-
        โหลดมาจาก Google เว้ย ไป แจ้งเลยดิ แจ้งให้แมร่งบล็อค Google ไปเลย สาดดดดด

Comment

• Originally posted by Toffeecheese View Post
          ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ทำรายงานเรื่องเพศศึกษาแล้วยังทำรายงาน GTA อีก เก่งจริงๆๆๆๆๆ
          อุอุ ท่านสอบซ่อมไทยผมเขียนเรื่อง "GTA กับ สื่อใครผิด" ส่งครุไปอะ ได้ด้วย= =a

Comment

• BiT จงเจริญ...

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
              มาไวๆแบบนี้กลัวแถมของอ่ะครับ อิๆ แต่จะลองไว้ก็ไม่เสียหลาย

เอาเป็นว่าเดี๋ยวผมโหลดมาลองให้ครับ ใช้MACม่ายกลัวVirus หุๆๆๆ (เฮ้ย แล้วตอนเอาไปลงกะPCอ่ะ...)

ความเร็วน่าประทับใจสุดๆT-T
              [ATTACH]228387[/ATTACH]
              ใช่ครับ ท่าน ความเร็วประทับใจมาก อีก 16ชม. ผมจะเสร็จ จะแท้หรือหลอก คงต้องลองดุก่อน

Comment

• รอเพื่อนหิ้วมาให้

Comment

• ผมว่าน่าจะเป็นของปลอมนะ

Comment

• ใครโหลดมาแร้วหรือว่าใครมีแร้ว วานไลร์ใส่แผ่นให้ด้วยนะคับจาชื้อต่อ พอดีเน็ตไม่แรง ี

Comment

• คุณ MYPC ครับ

โหลดจาก Google ครับ

ช่วยแจ้งICTให้บล๊อคกูเกิ้ลด้วยนะครับ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก 55555555555555 9999999999999+

ICTกล้าทำกูให้ถีบ

Comment

• แว๊บ~ เข้ามารายงานครับ อีกประมาณ9ชั่วโมงเสร็จ
                        ไม่รู้จะเป็นไงเหมือนกัน เพราะจริงๆแล้วผมก็โหลดเล่นๆอ่ะนะ ถ้าFakeก็ไม่เป็นไร เพราะจุดประสงค์คือตั้งเครื่องไว้โหลดอันอื่นๆนั่นหล่ะ พอดีSeederมันน้อย เลยต้องเปิดเครื่องทิ้งไว้
                        คิดว่ากว่าจะได้ลองก็ตอนดึกๆวันพรุ่งนี้อ่ะนะ เพราะผมเรียนยันเย็นทุกวัน

จริงๆแล้วผมมีเหตุผลหลายอย่างที่คิดว่ามันน่าจะFake
                        1. มาเป็นWinrar (จำได้ว่ามีScriptอะไรสักอย่าง ที่ดับเบิ้ลคลิ๊กปั๊ป คอมพ์ลบทุกอย่างทันทีด้วยWinrarหรืออะไรสักอย่างนี่หล่ะ)
                        >> อันนี้ไม่กลัว ใช้MAC มันไม่รัน.exe

2. ขนาด11GB ถ้ามันเป็นอย่างงี้จริง แสดงว่าขนาดเกมใหญ่เกินDVD9 หรือเรียกง่ายๆว่า ใหญ่เกินGears of Warซะอีก
                        มีความเป็นไปได้เหมือนกันที่เกมนั้น จะเป็นDVD5 3แผ่น ซึ่ง... เป็นไปได้ยากครับ ปัจจุบันยังไม่เห็นเกมไหนมาเป็นDVD5 2แผ่นด้วยซ้ำ นอกจากจะเป็น DVD9มาเลย

3. ชื่อRelease ค่ายนี้ไม่ค่อยคุ้นตาแฮะ..

4. มีคำว่าPatchมาในไฟล์ ยังงงๆอยู่ ว่าทำไมต้องPatch

ต้องรอดูกันต่อไปครับ

Originally posted by Tunza! View Post
                        11 GB !!!!

-*-

สรุป จริงไม่จริง บอกกันด้วย -*-

แต่รู้สึกท่านพี่จะโหลดอายชิลด์เป็นแถวเลยเน้อ อิอิ
                        ตอนเก่าๆโหลดไม่ค่อยขึ้นเลยอ่ะ โหลดขึ้นแต่ตอน100+ จะหาRAWจากไหนมาทำต่อนี่คิดหนักอ่ะ
                        อยากบอกว่าตอนหลังๆมันแข่งกันยังกะดราก้อนบอล แมทช์นึงนี่ล่อไปหลายตอนเลย

Originally posted by Tunza! View Post
                        แมร่งโง่จริงๆ -*-
                        โหลดมาจาก Google เว้ย ไป แจ้งเลยดิ แจ้งให้แมร่งบล็อค Google ไปเลย สาดดดดด
                        อยากจะบอกว่าให้ปล่อยวางซะเถอะ คิดซะว่าเป็นสิ่งมีชีวิตชนิดหนึ่ง ที่ถ้าเราไม่ยุ่งกับมันมันก็ไม่ยุ่งกับเรา ถ้ามันจะเ***ก็ปล่อยให้มันเ***ไป ถ้ามันวิ่งเข้ามาจะกัดค่อยเอาไม้ตี ก็เท่านั้นเอง
                        ถ้าเราไม่ยุ่งกับมันเดี๋ยวมันก็เลิกไปเองล่ะ ปล่อยมันเ***ไปเถอะ เดี๋ยวมันก็เหนื่อยเอง

ปล. ถ้ากระทบใครก็ขออภัยล่วงหน้า แต่ตอนนี้ผมเบื่อที่จะยุ่งด้วยแล้ว เราก็อยู่ส่วนเรา อย่ายุ่งเกี่ยวกันเป็นดี

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
                          แว๊บ~ เข้ามารายงานครับ อีกประมาณ9ชั่วโมงเสร็จ
                          ไม่รู้จะเป็นไงเหมือนกัน

ขนาด11GB ถ้ามันเป็นอย่างงี้จริง แสดงว่าขนาดเกมใหญ่เกินDVD9 หรือเรียกง่ายๆว่า ใหญ่เกินGears of Warซะอีก
                          มีความเป็นไปได้เหมือนกันที่เกมนั้น จะเป็นDVD5 3แผ่น ซึ่ง... เป็นไปได้ยากครับ ปัจจุบันยังไม่เห็นเกมไหนมาเป็นDVD5 2แผ่นด้วยซ้ำ นอกจากจะเป็น DVD9มาเลย
                          มันจะมีเกมส์นี้เป็นเกมส์แรก .... - -'
                          Originally posted by Beaver_XT View Post
                          ชื่อRelease ค่ายนี้ไม่ค่อยคุ้นตาแฮะ..
                          งืม ไม่คุ้นเหมือนกัน ปกติใช้แต่บริการของ Reloaded อ่ะ

Comment

• นายBeaver XT ผมขอเป็นกำลังใจให้น่ะครับโหลดให้ได้น่ะครับ

GTA IVเปิดเซิฟโหมดชีวิตจริงท่าจะสนุก

Comment

• แต่มันก็เปิดอีกครั้ง เพราะคนต้องการใช้เยอะกว่า หุหุ

Comment

• จะบล๊อค Google เพื่อตัดช่องทางการโหลด GTA นี่ ผมว่า ICT

ขี่ช้างจับตั๊กแตนจริงๆถ้าเป็นทำแบบนั้น

ก็เดือดร้อนกันไป แต่จะบล๊อคไรก็บล๊อคไปเต๊อะ ยังไงก็เล่นได้คับ ยังไงก็มีคนโวย คุณหัดใช้กระบวนการทางความคิดเอาว่าเพื่ออะไร?

ผมไม่ได้โหลดบิตอยู่ละ และคิดว่าจำนวนคนเล่นเกมส์นี้ก็ยังมีเท่าเดิมหรือเพิ่มขึ้นอยู่ดีแหละ

ที่ทำๆมาไม่รู้มีประโยชน์อะไร

สุดท้ายอยากถามว่า นักเรียนมัธยมปลายอย่างคุณเป็นเพาเวอร์พัพเกิร์ลหรือเซเลอร์มูนถึงออกมาพิทักษ์สังคมจากเรื่องจิ๊บๆแบบนี้

เอาเวลาไปแบนเรื่องอื่นที่มันหนักหนาไปกว่านี้ดีไหม นี่มันแค่ " เกมส์ "

พูดแล้วม่ายเซ็ง เพราะยังไงก็เล่นได้
                                Last edited by Comma; 15 Oct 2008, 13:47:22.

Comment

Working...
                                X