Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID ตัวเดโม ออกมาให้ท่านสัมผัสกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี bit ไหนเอามาปล่อยแล้วมั้งนิ โหลดไม่ไหวนานเหลือเกิน - -

Comment

• Originally posted by papae View Post
      Logitech MOMO สนนราคากลางประมาณเท่าไหร่หรอครับ
      เคยถอยมาในราคา 2990

Comment

• เห็นเขาๆเล่นกันhttp://www.vagabondteam.com/modules....=asc&start=120

โคตรโหดเลยครับ ทำไปได้
        Last edited by shoompon; 13 May 2008, 05:36:56.

Comment

• กรี๊ด....อยากกลับบ้านไปเล่นจังเลย

Comment

• งิงิ ผมดริฟ ได้ 5ล้านก่าๆ ก็ สุดๆและงับไปเจอ บอด VGB ดริฟไปได้ 39ล้าน -*- งงขี้แตก งะ

Comment

• ผมใช้ จอยของ XFX เล่นครับ

Comment

• รอของแท้มา ขับออนไล กันดีกว่า

Comment

• ผมลงเกมใน XP ทำไม นิ่งเลย ลง เสร็จแต่เข้าเกมไรไม่มี ปะติกิริ ยาไร เลย

Comment

• DEMO ก็ออนไลน์ได้แล้วนิ

Comment

• vjk

ลองแล้วครับ ใช้คีบอร์ดบังคับ หมุนเลย ติ้ว ติ้ว การชนพังแล้ววิ่งไม่ได้เลยนะ 555 แต่ลีลา และการขับมัน ดริฟ ต้องรอตัวเต็มมาก่อน ดริฟ เท่จัง มี REPLAY

Comment

• เพิ่งโหลดเสร็จ ลงไปหมาดๆ มันจริงๆ

Comment

• ใช้ Xpadder จัดการเสกให้จอย PS2 เล่นได้ เรียบร้อย
                          นี่แหละ สิ่งที่ NFS Pro Street อยากจะเป็น แต่ไม่มีปัญญา 555+

ปล. เสียงเครื่องยนต์(ที่อัดมาดี ๆ )เนี่ย มันส์กว่าฟังเพลงเยอะนะ
                          ปน. Replay แค่มีก็ได้ใจแล้ว นี่มีแล้วยังดีโคตร ๆ อีก
                          ปอ. เครื่องผมลื่นสัด ๆ ที่ 1680*1050 สะจายยยย
                          ปฮ. แม้แต่ GT ก็เหอะ ระวัง งานเข้า 555+

Comment

• เอาลิ้งค์ของเว็บไทยไปครับ สำหรับคนยังไม่โหลด รับรองไวมั๊กๆ
                            http://file.4gamer.net/demo/RaceDriverGRID_Demo.zip

Comment

• มีใครทำได้แบบนี้มั่งไหมอะ

คือว่า drif แล้วคะแนนไ่ม่ขึ้น เลย อ่ะ

ตอน เล่น mode แข่งรถพอเข้า เกีย 3 ทีไร ความเร็วตก ทุกทีเลย อ่ะ

มีใคร เปน แบบ นี้มั่งไหม

ต้องไปปรับตรงไหนก่อน หรือเปล่าอะครับ
                              Attached Files

Comment

• Originally posted by bittokov View Post
                                มีใครทำได้แบบนี้มั่งไหมอะ

คือว่า drif แล้วคะแนนไ่ม่ขึ้น เลย อ่ะ

ตอน เล่น mode แข่งรถพอเข้า เกีย 3 ทีไร ความเร็วตก ทุกทีเลย อ่ะ

มีใคร เปน แบบ นี้มั่งไหม

ต้องไปปรับตรงไหนก่อน หรือเปล่าอะครับ
                                เทพจริงๆครับ

Comment

Working...
                                X