Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID ตัวเดโม ออกมาให้ท่านสัมผัสกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nutto1150 View Post
    ใครเก่งๆสอน ดริฟหน่อย
    ง่า.. ผมก็ไม่เก่งหรอกนะ ได้สูงสุดล้านกว่าๆเอง เอาเป็นว่าดริฟท์ให้ปาดเสาไว้ครับ คะแนนพุ่งพรวด แล้วก็อย่าให้ชนอะไรเป็นพอ ถ้ามันชนแล้วอย่ารอช้ารีบกดInstant Replay เพื่อกลับไปเล่นจุดนั้นใหม่ทันที~

Comment

• ผมก็ปรับเป็น motion เบลอแล้วทำไมภาพเวลาตอนเข่งมันไม่เบลออะครับ ใช้ Vista เสป็คตามลายเช็นต์ครับ งงเลย

Comment

• ปรับสูงหมด = เบลอแน่ๆ = อวก

Comment

• จอย momo ทำไมเหยียบคันเร่งขึ้นช้ามากๆ ได้ถึงแค่เกียร์ 3 ทั้งที่เล่น dirt ก็ปกติ วีวิธีเซ็ตมั๊ยคับ

Comment

• ดันๆ

Comment

• พัฒนาจากครั้งแรก53000 มาตอนนี้ไม่ต่ำกว่า2ล้านแระ หุๆ แต่คนบอร์ดvagabondซัดไปหลักสิบล้านอัพ เหอๆ บางคน60ล้านเลย -.-" ผมใช้จอยPS2ครับ

Comment

• Originally posted by shady View Post
                พัฒนาจากครั้งแรก53000 มาตอนนี้ไม่ต่ำกว่า2ล้านแระ หุๆ แต่คนบอร์ดvagabondซัดไปหลักสิบล้านอัพ เหอๆ บางคน60ล้านเลย -.-" ผมใช้จอยPS2ครับ
                เย้ย 60 ล้านได้ไงอ่ะ โกงอ่ะป่าว แค่3 รอบ 60ล้าน ผมได้แค่6-7ล้านเอง

Comment

• Originally posted by tlandlek View Post
                  จอย momo ทำไมเหยียบคันเร่งขึ้นช้ามากๆ ได้ถึงแค่เกียร์ 3 ทั้งที่เล่น dirt ก็ปกติ วีวิธีเซ็ตมั๊ยคับ
                  ลองไปปรับ acceration deathzone ดูคับ ในController

Comment

• ลงแล้วเล่นไม่ได้ -*- กดที่ icon แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เงียบสนิทท e8400 EN8800GT Ram4GB

Comment

• Originally posted by 5-zigen View Post
                      ลองไปปรับ acceration deathzone ดูคับ ในController
                      ลองดูแล้วก็ยังเหมือนเดิมครับ

Comment

• ของจิงมายังคับแบบไม่ใช่เดโม

Comment

• เกมส์แนวไหนหว่า Street RACER - RACE IN TRACK

Comment

• สวยงามมากครับ

Comment

• เล่นแล้วครับสนุกดีถ้ามีพวงมาลัยสั่นได้นะ โอยยยยยมันเข้าไปใหญ่.......ภาพสวยระดับเทพเลยละอิอิ

Comment

• Originally posted by kitv3 View Post
                                เกมส์แนวไหนหว่า Street RACER - RACE IN TRACK
                                in Trackครับ

จะบอกว่าเกมนี้เป็น1ในไม่กี่เกมที่ผมเล่นแล้วรู้สึกจริงๆว่า "รู้สึกถึงแรง พลัง และแรงเหวี่ยงของรถ"
                                การควบคุมเป็นไปอย่างเป็นธรรมชาตื ไม่มีฝืนไม่มีขืนหรือสมจริงโอเวอร์ เหมือนบางเกมที่แม้กระทั่งน้ำมันในถังพี่แกยังเอามาคำนวณ..

Comment

Working...
                                X