Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID ตัวเดโม ออกมาให้ท่านสัมผัสกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นแล้วววววว
    ไหนใครบอกแจ่มกว่า gran turismo
    ผมเล่นแล้ว GT5 กินขาดทุกรายละเอียด ภาพ เสียง การเล่น การบังคับ เซ็ตรถ และความ สมจริง (ไม่นับชนแล้วพังนะ)

Comment

• Originally posted by GyM View Post
      เล่นแล้วววววว
      ไหนใครบอกแจ่มกว่า gran turismo
      ผมเล่นแล้ว GT5 กินขาดทุกรายละเอียด ภาพ เสียง การเล่น การบังคับ เซ็ตรถ และความ สมจริง (ไม่นับชนแล้วพังนะ)
      แบบนี้รอดูตัวเต็มอีกที่ครับ ว่าแต่มันออกวันไหนผมยังไม่รู้เลยอ่ะ

Comment

• ยังไงก็รัก NFS มากกว่าครับ

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
          in Trackครับ

จะบอกว่าเกมนี้เป็น1ในไม่กี่เกมที่ผมเล่นแล้วรู้สึกจริงๆว่า "รู้สึกถึงแรง พลัง และแรงเหวี่ยงของรถ"
          การควบคุมเป็นไปอย่างเป็นธรรมชาตื ไม่มีฝืนไม่มีขืนหรือสมจริงโอเวอร์ เหมือนบางเกมที่แม้กระทั่งน้ำมันในถังพี่แกยังเอามาคำนวณ..
          Mode Drift กับ อีก mode มัีนก็ Street นะครับพี่ อย่าลืม

มีแค่ Circuit อ่ะครับที่เป็น In Track

แล้วก็ ผมเล่นแล้วบอกได้เลยครับว่า สุดยอดมากๆ ครับใครชอบ Racing อยู่แล้ว ไม่ลองก็เสียชาติเกิดแย่ครับ

เห็นว่าใช้พวงมาลัยก็ เข้ากั๊น เข้ากันนะครับ

และแผ่นแท้มาเมื่อไรซื้อไม่คิดแน่นอนครับเกมส์นี้ ^O^

Comment

• ลง PS3 เปล่าครับ

Comment

• ลงครับ ลง xbox 360 ps3 pc nintendo ds

แต่ผมว่าสู้ gt5 ไม่ได้

Comment

• Originally posted by ukanda View Post
                ลงครับ ลง xbox 360 ps3 pc nintendo ds

แต่ผมว่าสู้ gt5 ไม่ได้
                เรื่องสู้GT5ไม่ได้นี่นานาจิตตังน่อ เอาเป็นว่าสำหรับผมบนคอมพ์มันไม่ค่อยมีเกมขับรถดีๆอย่าง GT หรือ Forzaอ่ะครับ แล้วผมก็ไม่มีคอนโซลซะด้วย

Originally posted by kiros View Post
                Mode Drift กับ อีก mode มัีนก็ Street นะครับพี่ อย่าลืม

มีแค่ Circuit อ่ะครับที่เป็น In Track

แล้วก็ ผมเล่นแล้วบอกได้เลยครับว่า สุดยอดมากๆ ครับใครชอบ Racing อยู่แล้ว ไม่ลองก็เสียชาติเกิดแย่ครับ

เห็นว่าใช้พวงมาลัยก็ เข้ากั๊น เข้ากันนะครับ

และแผ่นแท้มาเมื่อไรซื้อไม่คิดแน่นอนครับเกมส์นี้ ^O^
                ลืมไป... ตัวเต็มมีStreet Driftด้วยง่า ป๋มขอโทษษษ ว่าแต่อีกแบบ(US)ถึงจะวิ่งบนถนนแต่มันก็ออกแนวCircuitอ่ะครับ เลยจัดเป็นIntrackไป..

Comment

• Originally posted by indyclass View Post
                  ของจิงมายังคับแบบไม่ใช่เดโม
                  อันนี้ต้องรอดูครับ

Comment

• เล่นแล้วววววว
                    สุดยอดครับทุกความรู้สึก ใช่เลยครับ แต่ผมว่าต่างจากGT5นะ ตอนชนแรงแล้วรถหมุนอย่างแรง ผมเล่นในมุมในรถนะครับ มันใช่เลยทั้งแรงเหวี่ยงแรงอัด เหมือนจริงมาก แต่GT5มันก็หมุนแรงนะแต่ไม่รู้สึกถึงแรงเหวี่ยง หรือกดดันใดๆปล.ผมไม่ได้เกลียดอะไรGTนะเพราะก็เล่นมาตั้งแต่ภาค1แต่เห็นคุณไม่ค่อยเปิดใจเลย ก็ไม่ต่างอะไรกับพวกที่ไม่เคยยอมรับในเหตุและผล......ส่วนGRIDน่ะอาจไม่เนียนเท่าแต่ได้รับความรู้สึกที่ต้องยอมรับครับว่าสุดยอดมากๆ ทำให้ผมนึกถึงตอนไปอัดรถแถว 71racing รามอินทราเลย กดมา140 ดีแม็กออกจากปั้มมาผมเบรคไม่ได้ กะกดให้พ้นแต่ไม่พ้น ดีแม็กชนช่วงท้าย หมุนไม่รู้กี่รอบรู้อีกทีอัดกับขอบทางขึ้นไปหยุดที่ต้นไม้น่ะครับ แต่ผมไม่เป็นไรมากเพราะรถมีโรบาล์6จุด แต่รถนี่สิ........ต้องขายซากทิ้ง
                    Last edited by runnerkob; 29 May 2008, 04:23:12.

Comment

• ไมมันโหลดไม่เข้าง่ะ พี่ครีดเราไปถึงไหนต่อไหนแล้ววว

Comment

• เหอๆ..เตรียมตัวไว้เลย อีกไม่นานก้มาอาละวาดตามเวปไทยแระ.......อิอิ

Comment

• แจ้งในกระทู้นี้อีกที อันที่โหลดมานี่ของจริงนะครับ หาได้แล้วตามเวปบิตชั้นนำทั่วไป หรือ"อ่าวโจรสลัด"ครับ

Comment

Working...
                          X