Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID ตัวเดโม ออกมาให้ท่านสัมผัสกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูหน้าแรกมุมซ้ายบนครับ มี FPS อยุ่
    ขอบคุณครับ ตอนแรก หน้าแรก ภาพโหลดไม่ขึ้น

Comment

เวป Bitthailand มีคนใจดีมาปล่อยแล้วครับ

Comment

โหลดมาลองเรียบร้อยครับ ดูจากผลงานของเกมแล้วในฐานะแฟนเกมขับรถอยากพูดอะไรนิดนึง... สงสัยNFSจะดับก็งานนี้หล่ะครับ! เพียงแค่เกมมันกินเสปกไปนิดเท่านั้นเอง

ปล. ผมเล่นProstreetได้บนAMD AthlonXP 2600+ กะ Radeon 9550มาแล้ว เจอเกมนี้เข้าไปอึ้งครับ แต่ต้องยอมรับว่าImage Qualityมันสูงจริงๆ ตอนReplayนี่นึกว่าดูD1 Grand Prixอยู่อ่ะ มุมกล้องอะไรในReplayนี่ทำได้ดีมากๆเลย รอเกมตัวเต็มออกล่ะเดี๋ยวรู้กันครับ

Comment

ช้าจนไม่อยากโหลด- -

Comment

สำหรับคนที่โหลดไม่ขึ้น ลองเปลี่ยนไปโหลดจากGamershellดูครับ

นี่สปีดของผมตอนโหลด

ตอนนี้กำลังUpload VDOขึ้นYoutubeอยู่ คิดว่าพรุ่งนี้เช้าน่าจะเสร็จน่อ

Comment

ลองเปรียบเทียบภาพที่ปิดโมชั่นเบลอ กับที่เปิดโมชั่นเบลอดูครับ ชอบภาพใสๆเคลียร์ๆก็ให้ปิดการใช้เบลอครับ

Last edited by armyman; 11 May 2008, 07:57:45.

Comment

http://www.gameborder.com/game/Race%...20GRID%20Demo/

แล้วเลือกลิ้งค์ download ของ downloads.codemasters.com ของผมเน็ต 2 Mb วิ่ง 200 kb ครับ

Comment

เหอๆ เพิ่งขาย จอยพวงมาลัยทิ้งไป เกมดีๆดันออกมา เออ ดีจริงๆ -*-

Comment

ใครเล่นออนไลน์บ้างครับ ถ้าเล่นก็ครีเลยน้ะครับ เวลาไหนบอกเด๋วจะลองเข้าไปดูอยากเล่นออนไลแข่งมันส์ดีครับ เล่นเซฟนอกแลคไม่ทันแข่งเลย

Comment

เล่นออนไลน์ต้องทำยังไงครับ มันให้ใส่ usename password ต้องหาจากที่ไหนครับ
                      อยากเล่นมากๆ ขอบคุณครับ

Comment

usename กะ pass ก็สร้างเองเลยสิครับในเกมส์นั่นแหละ

ปล.รถเละประจำ เล่นไม่เก่ง -*-

Comment

เจ๋งวุ้ยๆๆๆๆ รอมานานแล้วๆๆๆๆ

Codemaster ความเสียหายรถสมจริงอยู่แล้น
                          Last edited by 5-zigen; 11 May 2008, 13:46:08.

Comment

อยากบอกว่าคุ้มมากมายเวลาโหลดมาเล่น หุๆ drift ยากเหมือนกัน เห็นคะแนนแล้วตกใจ รอบแรกไปไม่เป็นเลย ได้แค่53xxx คอมได้2แสนกว่า เหอๆ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                              usename กะ pass ก็สร้างเองเลยสิครับในเกมส์นั่นแหละ

ปล.รถเละประจำ เล่นไม่เก่ง -*-
                              มันขึ้นว่า session error unable to connect to session ครับ
                              ห้องไหนก็เป็นแบบนี้หมดเลยอ่า ต้องเข้าห้องไหนอะครับ

Comment

รถเละดีจริงๆ แถมมีเสียงช่วงล่างพังอีก ผมว่าให้ความรู้สึกเหมือนขับรถจริงๆดีนะ ยิ่งเล่นแบบใช้มุมมองอยู่ในรถยิ่งเหมือนดี

Comment

Working...
                                X