Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review: Mafia 2 !!!!!!!! เกมOpen Worldเกมแรกที่ระบบPhyxดีที่สุดในโลก!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

...กำลังเล่นอยู่ครับ.....ชอบเพลงเก่าๆ Retro ...บรรยากาศในเมืองชอบมากครับ.....ที่ชอบมากคือเล่นกับจอย360ได้นี่แหละครับ....หลงไหลมาก.....ในเกมส์มีหิมะเลยอยากให้เกมส์ออกช่วงปลายปีจังเลย....อินมากไปหรือป่าว.....เหอๆ....

Comment

ที่แน่ๆคือ พิมพ์ผิดเยอะมากครับ หวังว่าจะมีโอกาสได้แก้ไขนะครับ

Comment

ที่เล่นมาเนี่ยนะ
        ยังไม่เห็น PhysX เลยอ่านะ
        เข้าขั้นสมบูรณ์คงจะเนียนมากมองไม่ออกเลย

Comment

เนื้อเรื่องดีมาก เป็นดราม่าเลยทีเดียว ถ้าฟังอังกฟษรู้เรื่องแล้ว เรื่องนี้เศร้ามากครับ ผมเล่นไม่กด Skip ซักตอนเลย สุดยอด

Comment

เล่นแล้วถึงได้รู้ว่า

มันเป็นเกมขับรถ

น่าเบื่อมาก

Comment

เรื่องน้ำมันนี่ จริงคับ ทำมาไม่ค่อยมีประโยชน์ ขนาดภารกิจที่ต้องขายgas stampก่อนหมดเวลา น้ำมันเกือบหมด[ไฟเหลืองกระพริบ] ผมวิ่งได้ทั้ง6ปั๊มโดยไม่ต้องเสียเวลาเติมเลย

[แต่ในJimmy's Vendetta ก็สำคัญอยู่นะ เพราะเราต้องมีรถที่แรงสุดๆไว้ซักคันไว้ทำเวลาในภารกิจ และซิ่งๆไป น้ำมันจะหายไปอย่างรวดเร็วกว่าที่คิด]

Comment

รบกวนเล่าเนื้อเรื่องย่อของเเต่ละ Chapter หย่อยได้ไหมครับ อยากรู้อ่ะครับเเต่อ่อนด้วยภาษา T_T

ขอบคุณมากครับ

Comment

เกมส์นี้เพิ่งจะได้เล่น
                  สุดยอดจริงๆ เล่นกับโนตบุคเน่าๆของผมแค่ T4300+HD4570 เท่านั้นเอง แม้จะต้องปรับ Low แต่ภาพที่ออกมาก็สวยมากๆแล้ว
                  ไม่กินเสป็คด้วยอีกต่างหาก (แต่ลองทดสอบดูได้แค่ Avg.20FPS เท่านั้นเอง แต่อย่าได้แคร์ เพราะว่ามันยังเล่นได้ อิอิ)

เกมส์มันส์สุดยอดมากๆจริงๆ
                  เห็นด้วยทุกอย่างกับ จขกท. เลยครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจครับ ผมกำลังหา โอกาส Review เกมเก่าๆอยู่นะครับ ..

Comment

นัก Review แห่ง JKG ทำไมโดน แบนไปแล้วหละนั้นหนะ แล้วใครจะรีวิวเกมให้ดูอะ -*-

Comment

2.6GHz quad-core Intel Core i7
                        Turbo Boost up to 3.6GHz
                        8GB 1600MHz memory
                        512GB flash storage1
                        Intel HD Graphics 4000
                        NVIDIA GeForce GT 650M with 1GB of GDDR5 memory

สเป็กนี้เล่นได้ไหมครับ

Comment

Comment

แถวบ้านผมมีแผ่นแท้ขาย เหลืออยู่แผ่นเดียวด้วย 250฿

Comment

Working...
                            X