Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA 2k10 PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nutzaa12 View Post
    แย่แล้วครับ ติดบัคครับ สังเกตุครับว่ามี ผู้เล่นที่ลงสนามกี่คนครับ ผมก็เจอกับตัวเองมา ลงสนามแค่2คน คือไอผู้เล่นที่ติด NBA TOP PLAYER ลงสนามเท่านั้น ไอคนอื่นดันไม่ลง กรรมการเลยไม่รุ้จะไห้ไห้ไคจัมบอล

อีกประการที่เจอ ไม่มีผู้เล่นเลย มีแต่กรรมการกับกองเชียร

ซึ่งทั้ง2อย่างนี้แก้ได้คือ ลบเกม ลบ เซฟ ลงใหม่ครับ

ปล.เพราะผมทำอย่างนี้ครับ

thx ครับ แก้ได้แล้ว ลบ ลงใหม่ -*-

Comment

• โหลด Roster มา แล้ว ลง ยัง ไง อ่ะ ขอรับ -*-

ปล. เล่นตัวใหม่อุตส่าห์ได้เข้าแคมป์แล้ว เลือก แรพเตอร์ แต่ เด้ง -*- ไป เล่น D-Leauge แล้ว เหอะๆ

Comment

• ยังไม่เคยชนะคอมเลยซักครั้ง T T

Comment

• Originally posted by kaesoda View Post
          5555555 อยากจะบ้า พอลองลงกับอีกเครื่องที่ใช้ win xp ลง เซฟได้เฉยเลย แล้ว win7 ผมทำไมเซฟไม่ได้ เยดเข้
          ผมก็วินxp sp3 คับเซฟไม่ด้ายยทำไมเราเป็นส่วนน้อยน้อเกิดจากอะไรล่ะนี่ - -

Comment

• Originally posted by ApayA View Post
            Houston Rockets Away Jersey Patch for NBA 2K10

Download : http://www.filefactory.com/file/a0gc...way_Jersey_rar

สีเสื้อทีม Rockets ในเกมส์แบบเดิมมันจะไม่สดเท่าไหรนะครับ ตัวนี้จะสดกว่าเหมือนจิงกว่า

เครดิต : Mr. arr
            โอ้โห สรรหาอีกแล้วครับ ขอบคุณอีกรอบครับ ดีๆจริงๆครับ

Comment

• ยังคงเฝ้ารอที่จะได้เข้าNBAเหมือนเดิม รอมานานมากกก เมื่อไรจะได้ไปสักทีหนอ ฟอร์มก็ออกจะเจ๋ง

Comment

• ของผมเล่น D league ไป 15-16 นัด ผมก็ได้ไปอยู่ spur เลยไม่เห้นว่ามันจะมีให้เลือกอะไรเลยอะครับ ผมเห็นท่านอื่นมีให้เลือก ของผม บัครึป่าวเนี่ย

เล่น SG ครับ ท่านๆเล่นตำแหน่งไหนกันเอ่ย

Comment

• SG Scoring ครับ เล่นมา20นัดแล้วเนี่ย ไม่ได้ไปไหนสักที

Comment

• ผมก็เฝ้ารอหาวิธีจะเซฟได้เหมือนกันไม่ได้เล่นซักทีเนี่ย -*- เล่นไปๆเซฟก็ไม่ได้เปิดเกมมาก็ต้องเริ่มใหม่ทุกทีเห้อ

Comment

• ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ ของผมตั้งautosaveไว้ตั้งแต่ที่มันถามครั้งแรก แล้วมันก็เซฟให้เองตลอด

Comment

• เกมส์นี้เสียงภาค อย่างกับนั่งบรรยายสดๆเลย อยากให้วินนิ่งเอาไปทำแบบนี้บ้าง

เป็นเกมส์ที่ได้บรรยากาศของการแข่งขันสุดๆเลยครับ ไม่มีเกมส์กีฬาตัวไหนเทียบได้แล้ว ณ ตอนนี้

Comment

• 26 นัดแล้ว ยังไม่ไป NBA ซะที ฟอร์ม A+ ตลอด เซง

Comment

• อย่าคิดมากคับ ตัวเก่าผม เล่น จบ D-League 1ฤดูกาล แล้ว ยังไม่ได้ไปไหนเลย อยู่ที่เก่า เล่น ไป 50กว่า เกมแล้วคับ เหอะๆ

ปล.เล่นตัวใหม่แล้วเนี่ย -*-

ปล2.ผมเล่น SF All-Round โค้ชชอบเปลี่ยนผม เล่นสองตำแหน่ง SF กะ SG คับ

Comment

• Originally posted by satan06 View Post
                              ผมก็เฝ้ารอหาวิธีจะเซฟได้เหมือนกันไม่ได้เล่นซักทีเนี่ย -*- เล่นไปๆเซฟก็ไม่ได้เปิดเกมมาก็ต้องเริ่มใหม่ทุกทีเห้อ
                              ยังไม่ได้อีกหรอท่านของผมได้แล้วนะ
                              จากที่ผมเทสหลายๆอย่าง สรุปต้อง ลง os ใหม่ ถึงได้ หุหุ
                              ท่านทำใจได้ปะละ ตอนนี้เล่นมันศืมากขอบอก b+ ทุกนัดละ
                              ของผมตัวใหญ่มาก น้ำหนักเอา 240 แนะ กล้ามใหญ่จัด

Comment

• ผมเล่นใน win 7 มันกระตุกมากเลยครับ
                                เดี๋ยวลอง xp

Comment

Working...
                                X