Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA 2k10 PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• My Player อะคับ พอเล่นไปซักพัก ออกมา Edit พวก ท่ายิงใหมๆ ท้าดั้งใหม่ๆ พอกดเซฟแล้ว มันไม่เห็นเปลี่ยนที่เรา ตั้งไว้เลยอะคับ ใครเป็นมั่ง

Comment

• Originally posted by Overclockz View Post
      My Player อะคับ พอเล่นไปซักพัก ออกมา Edit พวก ท่ายิงใหมๆ ท้าดั้งใหม่ๆ พอกดเซฟแล้ว มันไม่เห็นเปลี่ยนที่เรา ตั้งไว้เลยอะคับ ใครเป็นมั่ง
      ได้สิครับ ไปที่ my player --> edit แล้วก็เปลี่ยน เสร็จแล้วกด enter แล้วกด yes มันก็เปลี่ยนแล้ว
      แต่ต้องกด enter นะ ไม่ใช่กด esc

Comment

• อ๋อ ผมไปกด ESC นี่เอง ดันลบเซฟทิ้งไปแระ ไปเล่น NBA แล้วด้วย -.-

Comment

• Originally posted by Overclockz View Post
          อ๋อ ผมไปกด ESC นี่เอง ดันลบเซฟทิ้งไปแระ ไปเล่น NBA แล้วด้วย -.-
          เป็นงั้นไป ขอถามหน่อยคับ ลงเกมส์ใหม่อยากเล่นเซฟเก่าทำได้ไหม
          Last edited by Mr.SATA; 26 Oct 2009, 12:05:45.

Comment

• Originally posted by Mr.SATA View Post
            เป็นงั้นไป ขอถามหน่อยคับ ลงเกมส์ใหม่อยากเล่นเซฟเก่าทำได้ไหม
            ได้ ไฟลเซฟมันจะเกบไว้ ใน document -- 2ksport อะ

Comment

• Originally posted by kulnwnut View Post
              ได้ ไฟลเซฟมันจะเกบไว้ ใน document -- 2ksport อะ
              ขอบคุณครับ

Comment

• เวรกรรม ของผมใน document มันหาไฟล์ 2ksport
                เจอนะครับแต่หาไฟล์ save ไม่เจอวานผู้รู้บอกทีครับ
                ขอบคุณครับ
                Last edited by Mr.SATA; 28 Oct 2009, 12:51:10.

Comment

• โกงค่า สเตตัสใน my player ยังไงหรอครับ แล้วผมก็ ติดตรงเล่น quick mode ไม่ได้อะ มันค้าง มี ผู้เล่นข้างเรา สองคนกะกรรม 2 คนอะครับ แต่อันน้ไม่เท่าไหร่ อยากลองโกงค่า สเตตัสดูมั้งอะครับ ได้ C+ อยู่เลยอะครับ

Comment

• art money ลองหาดู

Comment

• Originally posted by mazaoa View Post
                      โกงค่า สเตตัสใน my player ยังไงหรอครับ แล้วผมก็ ติดตรงเล่น quick mode ไม่ได้อะ มันค้าง มี ผู้เล่นข้างเรา สองคนกะกรรม 2 คนอะครับ แต่อันน้ไม่เท่าไหร่ อยากลองโกงค่า สเตตัสดูมั้งอะครับ ได้ C+ อยู่เลยอะครับ
                      นั้นสิครับโกงยังไง เหนื่อยเล่นได้ A A+ตลอด ยังไม่ค่อยมี skill point โหดๆกับเค้าเลย

รบกวนด้วยครับ หาไม่เจอจิงๆ

Comment

• Originally posted by Mr.SATA View Post
                        เวรกรรม ของผมใน document มันหาไฟล์ 2ksport
                        เจอนะครับแต่หาไฟล์ save ไม่เจอวานผู้รู้บอกทีครับ
                        ขอบคุณครับ
                        C:/user/user ที่คุณใช้/app data/roaming/2k sport อยู่ในนี้แหละครับ

Comment

• ตอนพักครึ่ง มันนานจังอ่า ไปไงต่อ มันค้างเปล่าหว่า

Comment

• ลบทิ้งไปแล้วครับ เกมส์นี้
                            เล่นมาหลายวัน ไม่เคยชนะคอมเลยแม้แต่ครั้งเดียว
                            ปรับความยากไปที่ Rookie แล้วก็ยังยากอยู่เลย

Comment

• ทำไมโหลด My Player แล้วมันหลุดตลอดเลยอะครับ ทำไงดี

Comment

• ยังมีคนเล่นกันอยู่ไหมครับ

Comment

Working...
                                X