Announcement

Collapse
No announcement yet.

NBA 2k10 PC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผมเจอแต่เวลาลูกออก กรรมการส่งบอลให้ผู้เล่นแต่ผู้เล่นกลับส่งบอลคืนกรรมการมันทำอยู่อย่างนั้นตลอดเลย
    นั่งรอเป็นครึ่งชั่วโมงมันยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

• 5555555 อยากจะบ้า พอลองลงกับอีกเครื่องที่ใช้ win xp ลง เซฟได้เฉยเลย แล้ว win7 ผมทำไมเซฟไม่ได้ เยดเข้

Comment

• Originally posted by nnoottyy View Post
        ที่ว่าเล่นเอง 5 นาที แล้วคอมเล่น 12 อะครับ มันมีให้เลือกตรง หน้า option ให้เลือกเวลาอะ แล้วดูตรงคำว่า simulation game อะไรซักอย่าง จะเป็น 12 นาที ก็ให้ปรับมา 5 นาที แค่นี้ก็เท่ากับเวลาเราเล่นแล้วครับ
        ปรับจากออพชั่นในเมนูหลักหรือในเวลาที่เข้าในโหมดmy playerแล้วอ่ะครับ แล้วถ้าผมเริ่มเล่นมาได้สักพักแล้วค่อยมาปรับแบบนี้ต้องเริ่มสร้างตัวใหม่เลยรึเปล่าครับ หรือว่าเล่นอันเดิมเลยก็ได้

ปล.ผมหาที่ปรับไม่เจออ่ะครับ(ผมยังอยู่D-leagueอยู่ครับ) ปรับตรงไหนหว่า
        Last edited by manjuliaket; 16 Oct 2009, 23:22:47.

Comment

• Originally posted by jekpae View Post
          ของผมเจอแต่เวลาลูกออก กรรมการส่งบอลให้ผู้เล่นแต่ผู้เล่นกลับส่งบอลคืนกรรมการมันทำอยู่อย่างนั้นตลอดเลย
          นั่งรอเป็นครึ่งชั่วโมงมันยังไม่ได้เล่นเลย

ของผมกดมั่วครับ กดมันทุ่มปุ่มในคีย์บอร์ดเลย แล้วเสียงสวรรค์ก็ส่งมา โค้ชครับ อยู่ดี ๆ ก็ขอเวลานอก จากนั้นก็หาย อิอิ

รู้สึกจะไปโดนปุ่ม home end แถว ๆ นี้ล่ะ

Comment

• ใครอยู่แถวเซียร์

ขอมั่งดิครับ

อยากเล่นมั่ง

เนตTOTไม่ไหว

Comment

• 99 ทุกอย่างแล้วเล่นมันขึ้นเยอะเลย

Comment

• ทำไงให้ไปเล่น NBA ครับ เล่นมา 20 กว่านัดแล้ว ยัง D-ลึกอยู่เลย

Comment

• เป็นหน้า season setting ครับ ผมเล่นโหมด season มันเข้าหน้านี้ในการเปลี่ยน my player ผมยังไม่ได้เล่นเลย

เอาเป็นว่าเข้า option แล้วหาให้เจอหน้านี้อะครับ

Comment

• อื่ม ทำไมผมเล่นจบไป ฤดูกาลนึงแล้ว ยังไม่ได้ไป NBA อีก -*-

ยังแหงกอยู่ D-Leauge เหมือนเดิม

อยากรู้ว่า การไป NBA มี ปัจจัยไรบ้างเนี่ย ถึงจะได้ไป เอิ้กๆ

ปล.ผมมีบัคนึงที่อยากถามว่าเปนเหมือนกันป่ะ คือเวลาแข่ง มานม่ายมีเสียงลูกบาสกระทบพื้นอ่ะ -*-
                    แต่เวลาซ้อม น่ะมีนะ งงเลย มีใครเปนเหมือนผมมั่งป่ะ

Comment

• ไม่เคยสังเกตุเหมือนกันนัครับ เวลาแข่งจริง เหมือนจะไม่มีเสียงนั้นมั้ง

Comment

• เหมือนมันโกงๆไงพิกล ตอนจะยิงลูกโทษมันชอบตั้งมุมกล้องทุเรดๆให้ บางทีส่งข้างเอาป้ายstatมาบังซะงั้น
                        หรือมันบั๊กไม่รู้

Comment

• Originally posted by Galjung View Post
                          เหมือนมันโกงๆไงพิกล ตอนจะยิงลูกโทษมันชอบตั้งมุมกล้องทุเรดๆให้ บางทีส่งข้างเอาป้ายstatมาบังซะงั้น
                          หรือมันบั๊กไม่รู้
                          ป่าวบัคครับ เป็นของเกมจริงๆ ครับ

ตอนแรกผมก็ไม่ชิน แต่ดูที่แขนของคนยิงอย่างเดียวว่าจะปล่อยบอลตอนไหนก็เอานิ้วที่กดค้างอยู่ออกเท่านั้นครับ

Comment

• Originally posted by jihyunaek View Post
                            อื่ม ทำไมผมเล่นจบไป ฤดูกาลนึงแล้ว ยังไม่ได้ไป NBA อีก -*-

ยังแหงกอยู่ D-Leauge เหมือนเดิม

อยากรู้ว่า การไป NBA มี ปัจจัยไรบ้างเนี่ย ถึงจะได้ไป เอิ้กๆ

ปล.ผมมีบัคนึงที่อยากถามว่าเปนเหมือนกันป่ะ คือเวลาแข่ง มานม่ายมีเสียงลูกบาสกระทบพื้นอ่ะ -*-
                            แต่เวลาซ้อม น่ะมีนะ งงเลย มีใครเปนเหมือนผมมั่งป่ะ
                            Originally posted by nnoottyy View Post
                            ไม่เคยสังเกตุเหมือนกันนัครับ เวลาแข่งจริง เหมือนจะไม่มีเสียงนั้นมั้ง
                            มีเสียงลูกบาสกระทบพื้นครับรอบฟังดูดีๆ

อาจจะเป็นเพราะว่าเสียงกองเชียร์ดังมากเลยไม่ได้ยินเสียงลูกกระทบพื้นก็ได้ครับ

แต่บ้านผมได้ยินชัดเจน

Comment

• ทำไมของผมมันปรับเป็นจอยไม่ได้หว่า - -

Comment

• Houston Rockets Away Jersey Patch for NBA 2K10

Download : http://www.filefactory.com/file/a0gc...way_Jersey_rar

สีเสื้อทีม Rockets ในเกมส์แบบเดิมมันจะไม่สดเท่าไหรนะครับ ตัวนี้จะสดกว่าเหมือนจิงกว่า

เครดิต : Mr. arr
                                Last edited by ApayA; 17 Oct 2009, 12:42:11.

Comment

Working...
                                X