Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีใครในนี้ได้ดราฟอันดับต้นๆ 1-5 บ้างครับ ผมได้อันดับ 9 Hornets (ดีใจมากก)

Comment

เวลาวันว่างเราควรเข้าอันไหนดีที่สุดครับ อันไหนทำอะไรได้บ้าง

Comment

Originally posted by krzyne45 View Post
        มีใครในนี้ได้ดราฟอันดับต้นๆ 1-5 บ้างครับ ผมได้อันดับ 9 Hornets (ดีใจมากก)
        ผมเล่นกาก เข้าอันดับ 17 คับ

Originally posted by Killboy999 View Post
        [ATTACH=CONFIG]3402300[/ATTACH]

เวลาวันว่างเราควรเข้าอันไหนดีที่สุดครับ อันไหนทำอะไรได้บ้าง
        เท่าที่ผมรู้ตอนนี้นะครับ
        คอนเน็คชั่น ได้ รางวัลตามที่มันเขียน แล้วก็ได้ หน้ายิ้มครับ
        ซ้อมก็ได้ ลุ้นเพิ่มพลัง ลุ้นบูส แล้วก็ vc นิดหน่อย ตามความสามารถที่เราซ้อมครับ
        แล้วก็สปอนเซอร์ ก็ได้รางวัล ตามที่เรากดรับงาน (เท่าที่เห็น ผมเจอแต่รางวัล vc แหะ)

Comment

อันนี้คือยังไงอะครับ เราต้องทำยังไงถึงจะอัพเพิ่มได้อีก

Comment

ถ้าอัพเต็มแล้ว ก็ได้แค่นั้นแหละครับ
            ส่วน บูส คือมันเพิ่มพลังชั่วคราวนะครับถ้าจำไม่ผิด

Comment

Originally posted by Killboy999 View Post
              [ATTACH=CONFIG]3402433[/ATTACH]

อันนี้คือยังไงอะครับ เราต้องทำยังไงถึงจะอัพเพิ่มได้อีก
              สุดยอดๆ dunk กระจายเลยป่าวครับ

ลอง add boost หน่อยดิครับว่าโหดไหม

Comment

เล่นใน PC ทำไมใช้จอยไมไ่ด้อะครับ ยิงได้ ชู้ตได้ แต่เดินบ่ได้

Comment

ใช้จอยยี่ห้ออะไรครับ

Comment

ลองคร่าวๆเมื่อคืนครับ gt630m เล่นได้เพียงแต่ต้องปรับหรือปิดบางอย่างหน่อย
                    อย่างการตั้งค่าผม ต่ำสุดทุกอย่างเปิดดีเทล shader ไว้ที่ high เพราะอยากเห็นเหงื่อผู้เล่น พื้นสนามปรับให้เห็นแสงเงาเพราะสวยดี ความละเอียด 1366x768 ได้เฟรมเรทประมาณ 30 ถือว่าโอเคสำหรับผมแล้ว
                    แต่ถ้าอยากให้ลื่นขึ้นอีกพอควร ปรับตรง crowd detail ให้เป็น off ไปเลยครับ
                    แต่อย่างหลังจะไม่เห็นผู้ชมในสนามเลยนะ ขาดสเน่ห์ nba ไปเยอะทีเดียว

เดี๋ยวคืนนี้ว่าจะลอง my career ดูครับ แล้วเดี๋ยวพบกันที่ my park

Comment

Originally posted by badboyz08 View Post
                      ใช้จอยยี่ห้ออะไรครับ
                      จอยธรรมดาครับ ก็ลงโปรแกรมจอย xbox เหมือนภาคก่อนๆ แต่ภาคนี้เล่นไม่ได้ พอไปปรับในเกมส์ พอตั้งเสร็จกด save มันบอก ตั้งค่าไม่ได้ เซงงง

Comment

Originally posted by nai_seven View Post

เดี๋ยวคืนนี้ว่าจะลอง my career ดูครับ แล้วเดี๋ยวพบกันที่ my park
                        ใครเล่นสนาม Sunset Beach Ballers บ้างครับ นัดกันไปสอยฝรั่งดีกว่าๆ ผมพลัง 80กว่า เป็น Skill Shooter พร้อมแล้วๆ

ผม search เจอ A.Hughes เป็นหมื่นเลยครับ add ไม่ถูกอะท่าน ผม Heath OJ add มาทีๆ จะเข้า My Park ทักมาเรียกได้เลยครับ
                        v
                        v
                        Last edited by aon500; 30 Sep 2015, 22:59:54.

Comment

Ballers ชื่อในMypark A.Hughes ครับ PG 80 ชูตระยะกลางกับเป็นตัวจ่ายครับ

Comment

พวกท่านเล่นกันไม่แลคบ้างหรอคับ อาการเดียวกับ nba2k15 ช่วงแรกเลย ต้องรอแพทออกมาแก้ -*- ตอนนี้เล่นไม่ได้เลย เศร้าหนักมาก

Comment

Originally posted by biskitezii View Post
                              จอยธรรมดาครับ ก็ลงโปรแกรมจอย xbox เหมือนภาคก่อนๆ แต่ภาคนี้เล่นไม่ได้ พอไปปรับในเกมส์ พอตั้งเสร็จกด save มันบอก ตั้งค่าไม่ได้ เซงงง
                              ผมใช้ จอย ps3 เล่นได้นะเออ

Originally posted by manuisall View Post
                              พวกท่านเล่นกันไม่แลคบ้างหรอคับ อาการเดียวกับ nba2k15 ช่วงแรกเลย ต้องรอแพทออกมาแก้ -*- ตอนนี้เล่นไม่ได้เลย เศร้าหนักมาก
                              หนืดๆบางครั้งครับ แต่ก็เล่นได้นะครับ ยังไม่เจอแบบขัดใจจนไม่อยากเล่นเลย

// ตอนนี้ NBA2k16 แอป เปิดให้โหลดแล้วนะครับ เข้าไปโหลดมาเล่นแก้เซง และรับ VC ประจำวันกันได้เลยครับ

Comment

จากที่เคยบอกไปว่า ฤดูกาลแรกที่เล่นได้ 8 เกม ที่จริง มีเกม 9 ด้วยนะครับ นั่นคือ Playoff แต่ผมไม่รู้ว่าเล่นได้ยาวหรือยังไง เพราะเกมแรกผมดันไปแพ้ Hawks จากนั้นพอแพ้ มันก็ข้ามไปคัตซีนเลย ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับอันดับทีมของเราด้วยครับ โดยดูจากระหว่างเล่นเกมที่จะมีตารางคะแนนบอก

Comment

Working...
                                X