Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมนี้ชูตแทบไม่ลง -*-

Comment

• Originally posted by aon500 View Post
      ไม่อัพ shoot เลยก็เป็นแบบ Dwight Howard ยิงลูกโทษไม่ได้เลย

Rebound ให้ค่าเกิน 60 จะได้ Badge ไม่รู้จะมี Badge อื่นอีกป่าว

ไปเปิด Supersampling AA ป่าว ให้เลือก 1

970 เปิดสุดเฟรมยังได้ 100 กว่า 760 60fps ได้อยู่แล้วนะท่าน ดูคลิปช่วงแรกๆ
      เปิดเป็น 1 แล้วคับ ยังกระตุกเป็นพักๆอยู่เลย ตอนนี้แพทจากทาง 2K ออกมาละยังอ่ะคับ

Comment

• Originally posted by manuisall View Post
        เปิดเป็น 1 แล้วคับ ยังกระตุกเป็นพักๆอยู่เลย ตอนนี้แพทจากทาง 2K ออกมาละยังอ่ะคับ
        มันยัง shuttering อยู่ครับ ลองปิด AA ดูว่าดีขึ้นป่าว

คลิปเปิดไมค์คุยกันแล้ว

Comment

• Originally posted by aon500 View Post
          มันยัง shuttering อยู่ครับ ลองปิด AA ดูว่าดีขึ้นป่าว

คลิปเปิดไมค์คุยกันแล้ว
          กระตุกเหมือนเดิม หรือสเปคเครื่องผมเริ่มไม่ไหว -"- แล้วแพทก็ยังไม่มาใช่ไหมคับ

Comment

• ต้องขออภัยท่านที่ชวนผม(seven4518025)ที่ MY PARK ด้วยครับ คือผมยังงงๆมาก ปกติเล่นแต่เนื้อเรื่องเลยไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไง ชวนผมเข้าห้องแชทผมยังทำไม่ถูกเลยครับ
            เดี๋ยวขอลองคลำๆดูก่อนนะครับ หรือท่านใดแนะนำผมได้รบกวนด้วยครับผม ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by nai_seven View Post
              ต้องขออภัยท่านที่ชวนผม(seven4518025)ที่ MY PARK ด้วยครับ คือผมยังงงๆมาก ปกติเล่นแต่เนื้อเรื่องเลยไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไง ชวนผมเข้าห้องแชทผมยังทำไม่ถูกเลยครับ
              เดี๋ยวขอลองคลำๆดูก่อนนะครับ หรือท่านใดแนะนำผมได้รบกวนด้วยครับผม ขอบคุณครับ
              ติดตรงไหนถามได้เลยครับ ตอนนี้มีขาประจำ 4 ท่านแล้วครับ

Comment

• คืนนี้สนาม 4 ตรงกลาง รันไป 7 เกมส์ครับ ถูๆไภๆกันไป ขึ้นสกอบอร์ด on fire กันเลยครับ
                Attached Files

Comment

• Originally posted by nai_seven View Post
                  ชวนผมเข้าห้องแชทผมยังทำไม่ถูกเลยครับ
                  ถ่ายจอมาฝากทุกท่านครับ เผื่อคนอื่นที่ยังไม่เป็นด้วย
                  รูปนี้เป็นตัวอย่างจอ ของปุ่มที่จะเปิดไมค์ แล้วก็ปุ่มคุยหลายคน

รูปนี้ เป็นเมนูที่จะเข้าไปตั้งค่า ไมค์ครับ
                  เอาไว้ ทดสอบฟังเสียงไมค์ ตัวเองก่อน
                  เพราะบางที ไมค์เราดังไป ไมค์คนอื่นดังไป
                  มีเสียงรบกวน หรือไม่อยากเปิดไมค์ตลอดเวลา เปลืองเน็ต
                  ก็มาฟังก่อนได้ที่เมนูนี้ครับ

--
                  ดีคับ ยินดีต้อนรับคับ
                  V
                  Last edited by badboyz08; 3 Oct 2015, 10:43:36.

Comment

• สวัสดีครับ ผู้เล่นใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เล่นของ ps4 ใครว่างมาเล่นกันได้นะครับ มือใหม่สุดๆ
                    Id NewNooNui

Comment

• เจอหมีกันมาเมื่อคืน

มาจอยกันเยอะๆครับผม จะแบ่งทีมเล่นกันเองได้แล้ว แล้วหาไมค์มาใช้กันนะครับ ไมค์หูฟังแล้วเสียงออกลำโพงปกติเหมือนผมก็ได้นะ

update มาแล้วครับ spec 760 ไหวสบายๆนะ แต่ Texture อาจไม่สุด
                      v
                      v
                      Last edited by aon500; 3 Oct 2015, 16:12:11.

Comment

• สอบถามคนเล่นแท้ PC หน่อยคับ ว่าตอนนี้มีอาการกระตุกไหม ตอนนี้ลองของเถื่อนลังเลไม่กล้าซื้อไม่รู้ว่าตกลงเครื่องไหวหรือป่าว
                        I5-4570
                        GTX 760 oc
                        รบกวนหน่อยคับ

Comment

• Originally posted by manuisall View Post
                          สอบถามคนเล่นแท้ PC หน่อยคับ ว่าตอนนี้มีอาการกระตุกไหม ตอนนี้ลองของเถื่อนลังเลไม่กล้าซื้อไม่รู้ว่าตกลงเครื่องไหวหรือป่าว
                          I5-4570
                          GTX 760 oc
                          รบกวนหน่อยคับ
                          ไหวครับ อาจปรับไม่สุดแต่ก็เกือบๆสุดละครับ ตอนนี้ แพทเกมส์ออกมาแล้วครับลืนดีมาก

Comment

• Weekly Sale ประจำสัปดาห์นี้ในเว็บ G2A

NBA2K16 - 24.49 Euro

https://www.g2a.com/weeklysale?reflink=weekly-promote

Comment

• Originally posted by Adam Hughe View Post
                              ไหวครับ อาจปรับไม่สุดแต่ก็เกือบๆสุดละครับ ตอนนี้ แพทเกมส์ออกมาแล้วครับลืนดีมาก
                              Official patch จากทาง 2K ออกแล้วหรอคับ ผมไปอ่านใน steam มีคนโพสบอกวิธีแก้โดนการเข้าไปปรับในส่วนของ Nvidia แต่ไม่อยากลองเลย กลัวเหมือนปีก่อน อาการเดียวกันเลย รอ 2K ออก patch มาแก้ก็จบ

Comment

Official patch จากทาง 2K ออกแล้วหรอคับ ผมไปอ่านใน steam มีคนโพสบอกวิธีแก้โดนการเข้าไปปรับในส่วนของ Nvidia แต่ไม่อยากลองเลย กลัวเหมือนปีก่อน อาการเดียวกันเลย รอ 2K ออก patch มาแก้ก็จบ
                                ออกแล้วครับ 2K จะไม่เคยแจ้งเลยว่ามีอัพ

เข้าสตรีมโหลดถึงรู้

Comment

Working...
                                X