Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากได้แบบกล่อง ในเมืองไทยร้านไหนรับมาขายบ้างคับ ใครรู้ช่วยชี้เป้าหน่อยยย
    ปล.เดโม่มีให้ทดลองยังอ่าคับ

Comment

เมืองไทย ผมเคยถาม new era แล้ว ไม่เอามาขายครับ

---

เดโม่ ไม่เห็นครับ และคิดว่าไม่มี ด้วยมั้งคับ
      V
      Last edited by badboyz08; 21 Sep 2015, 11:26:15.

Comment

Originally posted by badboyz08 View Post
        เมืองไทย ผมเคยถาม new era แล้ว ไม่เอามาขายครับ
        เศร้า อยากได้มาสะสม ว่าแต่ steam มีเดโม่ออกละยังอ่ะคับ

Comment

Originally posted by manuisall View Post
          เศร้า อยากได้มาสะสม ว่าแต่ steam มีเดโม่ออกละยังอ่ะคับ
          Demo คงไม่มีหรอกครับของ PC อะ อยากได้แผ่นคงต้อง PS4

PC เดี๋ยวได้แผ่นแบบ MGS 5 ได้เงิบกัน

ถ้าภาคนี้มีสอนคนพึ่งเคยลองเล่น NBA 2K แบบของ Kevin Durant ภาค 2K15 ผมจะทำคลิปแปลมาสอนนะครับ อยากหาเพื่อนๆมาเล่นกัน

เพราะว่าเป็น --- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

Comment

เศร้าหนักมาก รอตัวเต็มอย่างเดียวเลย ภาค15 เล่นไปเด้งไปไม่รู้ทำไม แล้วแต่อารมของเกมส์ไม่จบฤดูกาลซักที

Comment

Comment

ผมว่า kd เหนือกว่า harden นะ
                แต่ไม่รู้ ปีที่ผ่านมาไม่ค่อยได้โชวอะเปล่า เลยจัดคะแนนมางี้

Comment

มีอะไรใหม่ๆบ้างครับ ปีนี้ไม่ได้ตามข่าวเลย

คาดว่า server น่าจะดีขึ้นมากๆนะครับ อ้างอิงจาก Mypark 2015 3-4 เดือนหลังๆเล่นได้ไม่มีหลุด

ปีนี้เดี๋ยวมาแจมปลายๆปีหรือหลังปีใหม่ไปเลยนะครับ พิษจาก NBA2K2015 ทำเอาเสียงานเป็นเดือน ปีนี้ขอเมคมันนี้ก่อน ^_^

Comment

Originally posted by badboyz08 View Post
                    ผมว่า kd เหนือกว่า harden นะ
                    แต่ไม่รู้ ปีที่ผ่านมาไม่ค่อยได้โชวอะเปล่า เลยจัดคะแนนมางี้
                    ได้พลังแฝงจากปก
                    unique cover design featuring NBA stars Stephen Curry, Anthony Davis and James Harden

Originally posted by Adam Hughe View Post
                    มีอะไรใหม่ๆบ้างครับ ปีนี้ไม่ได้ตามข่าวเลย

คาดว่า server น่าจะดีขึ้นมากๆนะครับ อ้างอิงจาก Mypark 2015 3-4 เดือนหลังๆเล่นได้ไม่มีหลุด

ปีนี้เดี๋ยวมาแจมปลายๆปีหรือหลังปีใหม่ไปเลยนะครับ พิษจาก NBA2K2015 ทำเอาเสียงานเป็นเดือน ปีนี้ขอเมคมันนี้ก่อน ^_^
                    เด่นๆก็มีแค่
                    all-new MyCAREER experience written, directed and produced by acclaimed filmmaker Spike Lee

Play Now Online
                    Last edited by aon500; 23 Sep 2015, 23:14:36.

Comment

11887550_971189949589544_150149275880221644_o.jpg โหลดได้แล้วววววว

Comment

Originally posted by palmsrru View Post
                        [ATTACH=CONFIG]3395712[/ATTACH] โหลดได้แล้วววววว
                        40 gb

ฝากเจ้าของกระทู้ ปักชื่อสตรีมของสมาชิกด้วยครับ ของผม viewoo แอดมาเลยครับ

Comment

ของผม PALM_SRRU แอ้ดมาเยยครัช

Comment

I
                            Originally posted by asadakron View Post
                            40 gb

ฝากเจ้าของกระทู้ ปักชื่อสตรีมของสมาชิกด้วยครับ ของผม viewoo แอดมาเลยครับ
                            Originally posted by palmsrru View Post
                            ของผม PALM_SRRU แอ้ดมาเยยครัช
                            ได้เลยครับมาลงชื่อกันๆ โหลดอยู่ๆ ตัวเกมภาค15 ก็ 50 gb นะครับผม

Comment

Originally posted by aon500 View Post
                              I

ได้เลยครับมาลงชื่อกันๆ โหลดอยู่ๆ ตัวเกมภาค15 ก็ 50 gb นะครับผม
                              เปิดให้เล่นพรุ้งนี้ช่ายปะคับ วพกพรีออเดอร์

Comment

เปิดให้เล่นพรุ้งนี้ช่ายปะคับ วพกพรีออเดอร์
                                ใช่ครับๆ
                                Pre-Order จะได้รับ
                                - Digital download on Friday, September 25 (4 days before standard release on September 29)

Comment

Working...
                                X