Announcement

Collapse
No announcement yet.

--- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aon500 View Post
    นั่งเล่นกะคุณ PALM_SRRU เดี๋ยวผมทำคลิปมาลงนะครับ My Career โดนมากๆ
    มันโดน มันสนุกมันฮ่า มากๆ แต่เล่นกาก เอาความฮาอย่างเดียวพอ 55555 โคตรคุ้มค่ามากๆเลยครับ

Comment

เหมือนในสตรีมจะบ่นกันตรึมเรื่องแลคนะฮะ
      ปล.ผมก็แลคเหมือนกันขนาดปรับ low หมดละ

Comment

ผมก็คิดว่าน่าจะเล่นได้แบบปรับ กลาง-ต่ำ แต่ก็เล่นแล้วกระตุกครับ งงๆ เหมือนกัน 55555
        ตอนนี้ก็ยังเล่น 2k 14 อยู่เลยครับ

Comment

ทนไม่ไหวกดมาแล้วครับ

ภาคนี้ แอสแซสซอรี่ ที่ซื้อไว้ใน 2015 เหมือนจะถูกโอนมาภาคนี้เลย ดีเหมือนกันครับจะได้หล่อตั้งแต่แรกแบบไม่เสีย VC
          แต่ก็ดูเหมือนจะปลดล็อคไม่หมดทุกอย่าง เพราะบางอย่างก็หาไม่เจออย่างที่คาดหัวเป็นต้น

ลอยสักมีแบบสีแล้วด้วย มีแบบให้เลือกเพียบ

Comment

MyPark เล่นปาร์คไหนกันครับ อยากให้คนไทยรวมอยู่ปาร์คเดียวกันเยอะๆ ปีที่แล้วเจอแต่คนจีนรวมตัวเล่นกันเองรู้สึกเซ็งๆ

สตรีมผม A.HUGHES ครับ ^_^

Comment

สเปคเครื่องผม notebook i7 3210hq gt630m 2gb ddr3 ram 8 gb
              เล่นได้ไม่ได้ไม่รู้ล่ะ ซื้อแน่นอนเพราะ ภาคที่แล้ว 2k15 ทนเล่นมาได้ตั้ง2ฤดูกาล ภาคนี้ก็แอบหวังว่าจะเล่นได้เพราะดูๆรีวิวแล้วกราฟฟิกน่าจะยังไม่เปลี่ยนมากนัก...

29นี้เจอกันแน่ครับ ซื้อตอนนี้ยังไม่ได้ ไม่มีบัตรเครดิต T_T
              คงต้องใช้บริการเพจขายเกมส์ต่างๆแทน

ปล. ใครเสป็คไกล้เคียงผมหรือเอาโน๊ตบุ๊คเล่น ช่วยบอกด้วยครับว่าเล่นดีไหมเอ่ยย

Comment

พอดีผมเลือกตำแหน่งผิดในโหมด my career ไม่ทราบว่ามีวิธีเริ่มใหม่ปะครับหรือเปลี่ยนตำแหน่งปรับแต่งตัวละครในโหมดนี้นะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by Killboy999 View Post
                  พอดีผมเลือกตำแหน่งผิดในโหมด my career ไม่ทราบว่ามีวิธีเริ่มใหม่ปะครับหรือเปลี่ยนตำแหน่งปรับแต่งตัวละครในโหมดนี้นะครับ ขอบคุณมากครับ
                  หน้า manu เลื่อนมา My Career กด Y เริ่มเซฟใหม่ครับ

เปลี่ยนหน้าตัวละคร My player เข้า Option เลือก My player ครับ

Comment

คือผมซื้อมาแบบ 1,999B. ไม่ทราบว่าของพวกนี้ไปรับได้ที่ไหนครับผมเข้าเกมส์ครั้งแรกเห็นมีเงิน0VC

Comment

Originally posted by Killboy999 View Post
                      [ATTACH=CONFIG]3399300[/ATTACH]

คือผมซื้อมาแบบ 1,999B. ไม่ทราบว่าของพวกนี้ไปรับได้ที่ไหนครับผมเข้าเกมส์ครั้งแรกเห็นมีเงิน0VC
                      พรีออเดอร์จอร์แดนเหมือนกัน กำลังจะถามพอดี

ค้นเจอใน http://support.2k.com/hc/en-us/artic...Bonus-Content-
                      ของอื่นๆ เค้าบอกให้หาในนี้

NOTE: Here's the most direct way to access the store:

Start in the main menu.
                      Select "Features/Options."
                      Choose "2K Sports Store."

ผมก็เจอพวกรองเท้า เสื้อ ของจอร์แดนนะ

รุ่นตามภาพนี้เป็นรุ่นสำหรับพรีออเดอร์จอร์แดนเท่านั้น (อาจจำผิดนะ)

แล้ว Chris Smoove ก็บอกในยูทูป ตามเวลาในลิ้งค์นี้ว่า
                      https://youtu.be/qWxQK6ACRa0?t=6m36s

ตอนเรียนคอลเลจเราจะไม่ได้ VC
                      ผมว่าเลยเป็นเหตุผลที่เราไม่ได้ VC ตั้งแต่ต้น คงต้องรอเข้า NBA ก่อน

ปล. เพิ่มเติมของพรีออเดอร์ mj ผมจำเรื่องรุ่นรองเท้าถูกแฮะ
                      http://www.game.co.uk/en/nba-2k16-mi...e-co-uk-679044

อันนี้พรีออเดอร์ธรรมดา
                      Last edited by eeewall; 28 Sep 2015, 01:50:10.

Comment

Originally posted by eeewall View Post
                        พรีออเดอร์จอร์แดนเหมือนกัน กำลังจะถามพอดี

ค้นเจอใน http://support.2k.com/hc/en-us/artic...Bonus-Content-
                        ของอื่นๆ เค้าบอกให้หาในนี้

NOTE: Here's the most direct way to access the store:

Start in the main menu.
                        Select "Features/Options."
                        Choose "2K Sports Store."

ผมก็เจอพวกรองเท้า เสื้อ ของจอร์แดนนะ

รุ่นตามภาพนี้เป็นรุ่นสำหรับพรีออเดอร์จอร์แดนเท่านั้น (อาจจำผิดนะ)
                        [ATTACH=CONFIG]3399376[/ATTACH]

แล้ว Chris Smoove ก็บอกในยูทูป ตามเวลาในลิ้งค์นี้ว่า
                        https://youtu.be/qWxQK6ACRa0?t=6m36s

ตอนเรียนคอลเลจเราจะไม่ได้ VC
                        ผมว่าเลยเป็นเหตุผลที่เราไม่ได้ VC ตั้งแต่ต้น คงต้องรอเข้า NBA ก่อน
                        กลายเป็นว่าปัญหานี้ฝรั่งเป็นกันเยอะมาก (ไม่ได้ VC จากพรีออเดอร์)
                        มีคนบอกว่าอาจจะต้องรอจนวันที่เปิดตัวเกมจริงๆ 29.9.2015
                        ผมคงรอดูวันนั้นก่อนว่าจะมีอะไรเกิดขึ้น

Comment

เสื้อ รองเท้าจอร์แดน เราก็ต้องเสียเงินซื้อด้วยหรอครับ

Comment

ดูอันนี้แล้วฮามาก ชักอยากรีบเล่นไวๆ
                            BORKED
                            Last edited by nai_seven; 27 Sep 2015, 23:28:31.

Comment

เสื้อ รองเท้าจอร์แดน เราก็ต้องเสียเงินซื้อด้วยหรอครับ
                              แก้ไข เข้าใจคำถามผิด ผมคิดว่าเสียนะ
                              Last edited by eeewall; 28 Sep 2015, 01:52:38.

Comment

ไม่ได้ vc ชีวิตลำบาก ทีเดียว
                                การ์ด 5ฟุต10 พลัง55
                                รีบาวยาก วิ่งก็ช้า ชุตก็ไม่ลง ส่งก็โดนตัดบ่อย

Comment

Working...
                                X