Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - * -

Comment

• ได้วิธีเล่นลื่นขึ้นละครับ ลองใช้ Commandline ปิด Vsyn ดูครับ ตอนแรกผมเล่น 20-22 พอปิด Vsyn ผมขึ้นถึง25เกือบ30เลยอ่ะ

Comment

• วิธีใช่โทรศัพท์ทำไงครับ
        กดเบอร์ก็ไม่ได้อ่ะคับ

Comment

• Originally posted by onizika01 View Post
          ออกเกมแล้วเข้าใหม่น่าจะหายครับ
          ไม่หายนะคับ

หายเหมือนกันแค่ตอนแรกๆอ่ะ

เดวก้กลับมาเปนใหม่เพื่อนผมบอกให้ลองหา crack อันใหม่เดวลองดูอีกที

ยังไงก้ขอบคุนมากๆคับ

Comment

• ปิดพิมยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ vsyn

Comment

• Originally posted by DoLLiN View Post
              ปิดพิมยังไงช่วยบอกหน่อยนะครับ vsyn
              อยากรู้เหมือนกันครับ บอกหน่อยสิ

Comment

• พิมพ์ -novblank ใน commandline ครับ

Comment

• ขอบคุณมากครับ

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• โหลดริงโทนยังไงครับ ผมเข้าร้านเน็ตไปดู ไม่เห็นมีอะไรเลยครับ พวกโฆษณาต่างๆก็เหมือนกัน พวกร้านขายรถ มันให้เบอร์โทรเพื่อซื้อรถ พอโทรไปไม่มีคนรับสายอ่ะ ธนาคารก็เหมือนกันตกลงมันฝากตังได้ไหมเนี่ย ใครเทสแล้วบ้างครับ

Comment

• ต้องรอได้โทรศัพท์ที่ถ่ายรูปได้ก่อนครับ ตอนแรกได้เหมือน nokia 3310 มาจาก Roman แล้วเด๋วจะได้จาก Playboy X มั้งครับถ้าจำไม่ผิด อิอิ

Comment

• ติดภารกิจนี้ครับ เป็นภารกิจที่ขึ้นตัว M ในแผนที่ ที่เราจะขับรถออกมากะคนใส่แว่นผิวดำทรงผมเรดร๊อค
                          ที่จะมีจุดให้เราขับมาจอดแล้ว จะมี รถคันสีดำ ขับออกไปน่ะครับ พอเรา ชนมันยิงมัน ก้อล้มเหลว

รูปภาพ ชื่อภารกิจ ครับ

Comment

• เล่นกันใกล้จบแล้วนี่ ผมรู้สึกว่าภาคนี้ รถขับยากมา มันไม่ค่อยเลี้ยวเท่าไร ต้องเบรกสุดตัวก่อน ถึงจะเลี้ยวได้
                            มุมกล้องก็นะ ทรมารใจเหลือเกิน ต้องใช้เมาท์ช่วย
                            เอ่อสาวคนแรกนี่เป็นนักสืบเหรอ เห่อ ว้าไม่น่าเลย จีบตั้งนาน การงานไม่สนใจ โทรหาอย่างเดียว
                            ทำไงถึงฟันได้อะ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ฟันแล้วทิ้งทำได้ปะ

Comment

• Originally posted by l2efill View Post
                              ติดภารกิจนี้ครับ เป็นภารกิจที่ขึ้นตัว M ในแผนที่ ที่เราจะขับรถออกมากะคนใส่แว่นผิวดำทรงผมเรดร๊อค
                              ที่จะมีจุดให้เราขับมาจอดแล้ว จะมี รถคันสีดำ ขับออกไปน่ะครับ พอเรา ชนมันยิงมัน ก้อล้มเหลว

รูปภาพ ชื่อภารกิจ ครับ

http://www.uppicth.com/show.php?file...19afa522ae.jpg
                              ให้สะกดรอยตามมันครับ(หรือป่าว)

Comment

• ถูกต้องครับถ้า subtitle ขึ้น takeout หรือ terminate คือให้กำจัด ถ้าขึ้นอีกอันนี่จำไม่ได้ว่าอะไรให้สะกดรอยตามไปเรื่อยๆจนถึงจุดแล้วถึงยิงได้ครับ บางทีอาจต้องทำให้รถระเบิดแล้วคนขับออกมาก่อน แล้วยิงแล้วของจะตกก็เก็บมาครับ ก็จะผ่าน

Comment

Working...
                                X