Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by jamemax View Post
    ให้เวลาเคททำใจก่อนครับ
    แล้วค่อยโทรไปง้อ ผ่านไป 3-4 วัน เคทอาจจะโทรกลับมาง้อ
    ให้เราไปเดท ทำตามสารสุข ง้อคืนครับ เอาใจยากนิดหน่อย

บทตอนจบ อาจจะไม่ใช่ เคท ถ้าคุณชอบเงิน
    แต่คุณต้องเสียคนที่สำคัญอีกคนหนึ่งแทน ..
    ใช่แระครับ เพราะ ผมเลือกไปทางเงิน

รู้สึกว่าต้องระดับความเป็นเพื่อนกับ Little Jacob เต็ม 100 ก่อนมั้งครับ แต่ผมใช้ สูตรกดในโทรศัพท์เอา =w=

V
    V
    V
    V
    Last edited by eliwodkung; 10 Dec 2008, 11:55:18.

Comment

• เรื่องอาวุธปืนใหม่ๆนี่ปลดล็อคยังไงอ่ะครับ อยากรู้

Comment

• ภารกิจที่ให้เราทำกับ francis มันให้เราไปสมัครงานกับนักกฏหมายอ่ะครับ พอไปถึงหน้าบริษัทตามเวลานัทมันให้ไปเปลี่ยนเป็นชุด suit แต่ไปซื้อมาลองทุกชุดแล้วยังเข้าไม่ได้เลยครับ ทำยังไงหรอครับ

Comment

• Originally posted by nameinw007 View Post
          ภารกิจที่ให้เราทำกับ francis มันให้เราไปสมัครงานกับนักกฏหมายอ่ะครับ พอไปถึงหน้าบริษัทตามเวลานัทมันให้ไปเปลี่ยนเป็นชุด suit แต่ไปซื้อมาลองทุกชุดแล้วยังเข้าไม่ได้เลยครับ ทำยังไงหรอครับ

ใส่รองเท้าหนังยังครับ ซื้อได้ที่ร้านสูท

Comment

• ... เพราะเธอคนนี้ ที่จริงชื่อ คาเรน เป็นสายลับที่มีคนส่งให้มาคอยตามสืบเรา ...
            ^
            ^
            ^
            1. มิเชล ไม่น่าเป็นสายลับเลยนะครับ เพราะผมรู้สึกดีกับเธอมาก แต่ถ้าเคทมาอาจจะเปลี่ยนใจ (อินมากไปป่ะเนี่ยตู)
            2. Save house (ที่ขึ้นไปนอนได้อ่ะ) มีกี่ที่ครับ พอดีพึ่งเล่น

Comment

• เท่าที่เล่นมามี4ที่แต่โดนเผาไป1จากเนื้อเรื่อง

Comment

• ในเกมมีร้านสักไหมครับยังไม่เคยเจอเลย และในเกมมีกี่อาชีพให้เราทำงานเพื่อหาเงินบ้างครับ ไม่ใช่ไปยิงชาวบ้านนะครับ ขอบคุณจ้า

Comment

• ไล่จับผู้ร้ายโดยใช้รถตำรวจดูครับ

Comment

• ผมเล่นถึงปล้นธนาคาร มันส์โคตรๆ พอปล้นเสร็จ นึกว่าจะได้ค่าภารกิจซัก 10000 คิดผิดได้มา 250000 กว่าแหนะ ไม่รู้จะเอาเงินไปทำไรดี เอิ๊กส์!!!!!!!!!!!! กรรมหละซิเคทผมไม่ยอมรับสายสองรอบแล้ว ยังรักคนเก่าอยู่ฮ่าๆ (อินไปหรือเปล่า)

Comment

• ติดตรงนี้อะครับแก้ยังไง

ติดใจ อะครับเลิกเล่นไม่ได้ อะครับ เหอะๆๆๆๆๆ

Comment

• ของผมเวลาเล่นอ่ะคับ

จอมันสั่นๆ เค้าว่ามันเป็นเพราะ crack ไม่ถูกตัว ใช่หรือป่าวคับ

Comment

• Originally posted by camt View Post
                          ของผมเวลาเล่นอ่ะคับ

จอมันสั่นๆ เค้าว่ามันเป็นเพราะ crack ไม่ถูกตัว ใช่หรือป่าวคับ
                          ออกเกมแล้วเข้าใหม่น่าจะหายครับ

Comment

• อ้างอิง:
                            ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hardmankill อ่านข้อความ
                            ผมติดตรง out of the closet (french tom) ครับ!!
                            -*- หลังจากส่งเมลหามันแล้วรอมันส่งกลับมา มันนัด 8.00
                            แล้วไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลยครับ

Originally posted by pab6533 View Post
                            ผมก็ติดตรงนี้เหมือนกันครับช่วยบอกทีครับผ่านมันไปยังไง

เอาละคับ ผมขอมาแก้ทางนี้ละกัน ผมเองก็ไปไหนไม่รอดเหมือนกันตอนแรกๆ แต่ง่ายๆคับ

ให้เอาไปบ้าน SAVE แล้วจะตื่นมา 6 โมง ถ้าจำไม่ผิดนะ

แล้วรอจนกว่าจะ 8 โมง พอ 8โมง ให้เราดูในแผนที่ กด ESC อะนะ เมืองแรกที่เรามาเลยคับ

จะมีรูปหัวใจ คล้ายๆออกเดท ถ้าผมจำไม่ผิดของผมจะไปร้าน Dinner ไกล้ๆ บ้านเราที่ถูกเผาอะนะ

นั้นละคับ ลองสังเกตุรูปหัวใจนิสนึง กับจะมี ข้อความบน Mini Map เตือนเราอยู่ก็ค่อยกด ESC ดูก็ได้

แล้วภารกิจก็ง่ายๆคับ เข้าไปรอมันคุยกันซักพัก จะมีให้เรา กด E คือลุกขึ้นเหมือนไม่พอใจ

แล้วตอนนั้นแหละคับ หยิบลูกซอง ไม่ก็ปืิน ๆลๆ แล้วแต่ท่าน ยิงซะ

ปล.นัดเดียวนะ หลายนัดเด๋วมันเจ็บ
                            Last edited by เฮียเป็ด; 11 Dec 2008, 19:36:54.

Comment

• ผมยังไม่จบนะ = =

ติดเหมือนกัน ตาผมถามบ้างละ คนที่จบ

เอาละ ผมติดตรงที่ว่า พาเพื่อนเกย์ ของเราไปวิ่งที่สวน อะ แล้วต้องทำไง - - บ่อยมันวิ่งก็แล้ว
                              ชนมันก็ยืนบิดไปบิดมา - -..
                              พอวิ่งตามอย่างเดียวก็ไม่ผ่าน
                              ตกลงมันจะให้ถอดกางเกงมันแล้ว ตรงไปที่ข้างหลังมันเลยใช่มะ = =" ลองหมดละ นั้งเซง
                              พาภารกิจไม่ผ่าน...บ่อยๆเข้า ยิงมันทิ้งเลยเซง

เดวไปทำภารกิจอื่นรอ =[]=!!

Comment

• ผ่านละคับ = =

ลืมดูเนื้อเรื่องต้องกลับไปดู

วิ่งตาม***งๆจน เพื่อนตุ๊ดเราเข้า อุโมงก็ฆ่าขาหื่นนั้นซะ +0+

Comment

Working...
                                X