Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by onizika01 View Post
    ว่าแต่ นัดเดทคนในเน็ต เราจะรู้ได้ไงครับว่าจะมาออกเดทกับเราหรือป่าว ผมนัดลองนัดเดทไป 2 คน ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย
    โพสสปอยล์

นัดดได้ 3 คน เท่านั้นนะครับ จาก love-meet.net 2 คนคือ SoBoHoe กับ LawChick
    จาก craplist.net 1 คน คือ Liberated Woman

จะนัดได้หลังจากผ่านมิชชั่น "Out of the closet" ครับ ^^"

Comment

http://www.cheatcc.com/pc/grandtheft...eatscodes.html ความลับเยอะครับเกมนี้
      ในเว็บนี้มี เบอร์โทร + เว็บไซท์ +etc ครับ ลองดู มีไรให้ลองหนุกๆเยอะ

Comment

เปิดไฟเลี้ยว ตรงไหนอ้ะครับ พอทราบไหมอ้ะครับ

Comment

จะดูค่าความสนิทกับเพื่อนอ่ะครับว่ากี่ % ดูตรงไหนครับ

Comment

เซพเกมไงอะครับ

Comment

Originally posted by nameinw007 View Post
              จะดูค่าความสนิทกับเพื่อนอ่ะครับว่ากี่ % ดูตรงไหนครับ
              กด ESC ดู Stat แถบ General ครับ
              ถ้าดูแฟนดูแถบ Player

Comment

เมมสูตรได้ไหมครับ

Comment

เบอร์ มิเชล แฟนคนแรกหายอะครับ เล่นไปได้ประมาณ 50% แล้วอ่ะ

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
                    เบอร์ มิเชล แฟนคนแรกหายอะครับ เล่นไปได้ประมาณ 50% แล้วอ่ะ
                    มันหายไม่ใช่เรื่องแปลกครับ เพราะเธอคนนี้ ที่จริงชื่อ คาเรน เป็นสายลับที่มีคนส่งให้มาคอยตามสืบเรา
                    เดี๋วนี้ นิโก้ ไม่ค่อยอยากจะเจอเธอคนนี้เท่าไหร่

Comment

Originally posted by puyfw2229 View Post
                      เมมสูตรได้ไหมครับ
                      ถ้ากดบ่อยๆ สูตรมันจะเข้ามาอยู่ในโทรศัพท์เลย เลือกตรงเมนู แล้วไปอันล่างสุดเลยครับ

ปล.โทษครับ เบิ้ล

Comment

โอ้ เป็นแบบนี้นี่เอง เราก็นึกว่าหายไปไหน
                        แล้ว
                        ถ้าเราพาสาวไปเที่ยวโดยขี่มอ'ไซต์ แล้วเกิดไปชนรถเข้าแล้วแฟนตายอ่า คนๆนั้นจาหายไปเลยป่ะคับ
                        พอดีผมขับประสานงากับรถบรรทุก

Comment

ภาระกิจที่ อยู่ดีๆ Packie โทรมาหาอะครับ พอคุยเสร็จ บนแผนที่ก็มีรูป บ้าน ขึ้น หลายๆบ้าน มันให้ทำอะไรครับ

ชื่อภาระกิจ รู้สึกชืื่อ Undertaker

Comment

มันมีวิธีปิดเงาไหมอ่ะ รำคาญมากเลย - -" เงาก็เเตกๆดูไม่สวย
                            พอดีปรับ low กับ 1 หมด 55+

Comment

Originally posted by deathmans View Post
                              ติด ตรงนี้อะคับ คือเหมือนเกมจะให้ผม หารถตำรวจแล้ว ใช้คอมพิวเตอร์บนรถ มั้งนะ - - ตอนนี้ผมก็หาได้แล้ว แต่ติดตรง ในแผนที่ไม่มีจุดบอก ทางไปต่อเลย แล้วผมก็ใช้คอมในรถตำรวจไม่เป็นด้วย ใครผ่านไปแล้ว ช่วยทีนะคับ ติด เกือบๆ 2 ชั่วโมงละ รู้อย่างเดียวกดEเปิดคอม แหะๆ
                              มันต้องหาชื่อของใครหรอครับภารกิจนี้ ผมลองsearch ดูหลายชื่อแล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Comment

^
                                ^
                                ^
                                ข้างบนอะ พอเรากด E คอมในรถตำรวจแล้วด้านล่างจะมี ข้อความขึ้นมา จะมีตัวหนังสือตัวใหญ่อยุ่ชุดนึง นั้นอะคับเป็นชื่อคน พิมลงในที่ค้นหาเลย (ผมเซฟภาพเอาเพราะมันขึ้นแปปเดียวเอง)

Comment

Working...
                                X