Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมติดตรง out of the closet (french tom) ครับ!!
    -*- หลังจากส่งเมลหามันแล้วรอมันส่งกลับมา มันนัด 8.00
    แล้วไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลยครับ

Comment

เล่นจบแล้วครับพี่น้อง อิอิ

Comment

Originally posted by DoLLiN View Post
        มันแล้วแต่ครับเลือกได้มีประมาณ2-3ภารกิจครับที่จะยิงหรือไม่ยิงเนื้อเรื่องเปลี่ยนเปล่าไม่รู้ครับแต่ผมกำจัดผิดคน playboy x กะ Dwayne ผมเลือกกำจัดDwayne เลยไม่มีบอร์ดี้การ์ด ผมว่าเนื้อเรื่องสั้นนะภาคนี้ sanนี่ยาวเป็นกิโล
        เหมือนผมเลย T_T

แล้วไอ้ playboy x มันช่วยไรได้เนี้ย อ๊าก

Comment

Originally posted by eliwodkung View Post
          เล่นจบแล้วครับพี่น้อง อิอิ
          play time เท่าไหร่ครับ

อย่าลืมเอา save มาแบ่งด้วยเน้อ อิอิ

Comment

ถามอ่ะไรนิสนึงครับ ตอนติดตั้ง GTA IV ติดตั้งประมาณกี่นาทีครับ

Comment

Playtimeทั้งหมด 31 ชม. ครับ แหะๆ จบเนื้อเรื่องทั้งหมด แต่ไหงได้แค่ 65% เองหว่า =w=

ยิ้มหน่อย

ต่างกันที่ชนิดปืนครับ
              อันแรกM16 อันที่สอง อาก้า

V
              V
              V
              Last edited by eliwodkung; 9 Dec 2008, 02:21:20.

Comment

486-555-0150 Get a different selection of weapons
                486-555-0100 Get a selection of weapons

2อันนี้มันทำไรได้อะ

Comment

มะไร Patch จะออกมาซักทีน๊า ชw=

Comment

เล่นถึงภารกิจ ที่คิดว่าสุดท้าย แล้วคับ ที่มันให้ไปไล่ฆ่าไอ้แว่นอ่ะคับ พอมันขึ้น ฮ. หนีไปแล้วให้เราขับเรือตามอ่ะคับ
                    กดอะไรเรือจะเร็วอ่ะคับ กดเดิหน้าอย่างเดียว หรือกด Shift หรือ Ctrl หรือ Space Bar ไปด้วยอ่ะคับ

แล้วพอเราขึ้น ฮ. ที่เพื่อนมารับได้แล้ว กดให้มันหันข้างยังไงอ่ะคับ เหมือนภาคเก่าๆที่กด Q หรือ E แล้วมันจะหันแต่หัวไปอ่ะคับ ไม่ไปทั้งลำ ภาคนี้ทำได้ไหมคับ กด A กับ S แล้วมันไปทั้งลำเลยอ่ะคับทำให้มุมกล้องมันไม่ตามอ่ะคับ

Comment

• Originally posted by shinnannu View Post
                      เล่นถึงภารกิจ ที่คิดว่าสุดท้าย แล้วคับ ที่มันให้ไปไล่ฆ่าไอ้แว่นอ่ะคับ พอมันขึ้น ฮ. หนีไปแล้วให้เราขับเรือตามอ่ะคับ
                      กดอะไรเรือจะเร็วอ่ะคับ กดเดิหน้าอย่างเดียว หรือกด Shift หรือ Ctrl หรือ Space Bar ไปด้วยอ่ะคับ

แล้วพอเราขึ้น ฮ. ที่เพื่อนมารับได้แล้ว กดให้มันหันข้างยังไงอ่ะคับ เหมือนภาคเก่าๆที่กด Q หรือ E แล้วมันจะหันแต่หัวไปอ่ะคับ ไม่ไปทั้งลำ ภาคนี้ทำได้ไหมคับ กด A กับ S แล้วมันไปทั้งลำเลยอ่ะคับทำให้มุมกล้องมันไม่ตามอ่ะคับ

หมุนกล้องไม่ได้เหมือนกันเลยครับ ผมใช้ปุ่ม Caplock เอาอ่ะมันจะล็อคไปที่ฮ.มันก็บินตามไป หุหุ

Comment

• แล้วเรือล่ะคับ

Comment

• Originally posted by hardmankill View Post
                          ผมติดตรง out of the closet (french tom) ครับ!!
                          -*- หลังจากส่งเมลหามันแล้วรอมันส่งกลับมา มันนัด 8.00
                          แล้วไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลยครับ
                          ผมก็ติดตรงนี้เหมือนกันครับช่วยบอกทีครับผ่านมันไปยังไง

Comment

• ทำภารกิจที่เหลือให้หมดครับ เดี๋ยวโรมันจะโทรให้เราไปเปลี่ยนเสื้อผ้า สังเกตุดูว่าทำ ภารกิจ Assassin เสร้จยัง

Comment

• สงสัย จะเสีย Kate แบบถาวร
                              ผมพา เคท ไปกินเหล้า เดินชนคน ผมเลยโดน ต่อยหน้า เลยชักปืนยิงมัน
                              เคท หนีผมไปเลยครับ โทรไปก็ตัดสายทิ้ง ทำไงดีครับ หรือว่า ติดต่อไม่ได้แล้ว
                              เค้าว่า เคท มีบทตอนจบด้วยนี่ เซ็งเลยครับ

Comment

• Originally posted by mugennot View Post
                                สงสัย จะเสีย Kate แบบถาวร
                                ผมพา เคท ไปกินเหล้า เดินชนคน ผมเลยโดน ต่อยหน้า เลยชักปืนยิงมัน
                                เคท หนีผมไปเลยครับ โทรไปก็ตัดสายทิ้ง ทำไงดีครับ หรือว่า ติดต่อไม่ได้แล้ว
                                เค้าว่า เคท มีบทตอนจบด้วยนี่ เซ็งเลยครับ
                                ให้เวลาเคททำใจก่อนครับ
                                แล้วค่อยโทรไปง้อ ผ่านไป 3-4 วัน เคทอาจจะโทรกลับมาง้อ
                                ให้เราไปเดท ทำตามสารสุข ง้อคืนครับ เอาใจยากนิดหน่อย

บทตอนจบ อาจจะไม่ใช่ เคท ถ้าคุณชอบเงิน
                                แต่คุณต้องเสียคนที่สำคัญอีกคนหนึ่งแทน ..
                                Last edited by jamemax; 9 Dec 2008, 21:19:42.

Comment

Working...
                                X