Announcement

Collapse
No announcement yet.

Once upon a time in OCZ - Project EVGA SR-2 Classified: Codename "Juggernaut"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอบดูอยู๋นานแล้วววว

ยอมแล้วครับ

ยอมรับว่าเป็นแฟน ท่านเอ็ก มานานแล้ววว รักนะ จุบุ จุบุ

Comment

• 5555555555+

Comment

• Originally posted by dOgrock View Post
        แอบดูอยู๋นานแล้วววว

ยอมแล้วครับ

ยอมรับว่าเป็นแฟน ท่านเอ็ก มานานแล้ววว รักนะ จุบุ จุบุ
        ดูมหากาพย์ อย่างเมามัน ออก แนวน่ารักเฉยเลยอะ 5555

Comment

• ต้องการ EVGA SR2 classified ด่วนครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน หรือใครพอจะช่วยได้ รบกวนหน่อยครับ

สั่งทาง TK ไปหลายเดือนแล้วของไม่มาสักที ถ้าใครรู้ว่าสั่งที่ไหนรบกวน PM มาบอกหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• Originally posted by magic com View Post
            ต้องการ EVGA SR2 classified ด่วนครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน หรือใครพอจะช่วยได้ รบกวนหน่อยครับ

สั่งทาง TK ไปหลายเดือนแล้วของไม่มาสักที ถ้าใครรู้ว่าสั่งที่ไหนรบกวน PM มาบอกหน่อยนะครับ

พ่อค้าในOCZที่สามารถสั่งให้ได้ ลองโทรไปคุยรายละเอียดดูครับ ชอบพอท่านไหนเลือกเอาเลย^^

คุณเอก
            http://www.overclockzone.com/forums/...mp-Accessories

คุณบิว
            http://www.overclockzone.com/forums/...-Water-Cooling

Comment

• Originally posted by serjohn999 View Post
              รอคราฟฟฟฟฟฟ
              Originally posted by HideYuY View Post
              จิตใจจดจ่อกับการรอคอย
              Originally posted by AzzCll View Post
              เป็นกำลังใจไห้ครับ...
              Originally posted by papaa_ View Post
              มารอชม
              Originally posted by slate View Post
              โอยยยยยย..... ตามไม่ทัน แรงขิงๆ
              Originally posted by ตัวกินเป็ด View Post
              พี่ทำไมรวยจัง อ่าาาา ซื้อของมากี่บาทแล้ว
              ปล.พี่ทำงานที่ไหนทำงานไร ผมไปขอลายเซ็นต์ได้ไหม
              ขอเป็น แฟนคลับน่ะ
              Originally posted by lookpat123 View Post
              รอชมอยู่นะครับ
              Originally posted by kangkung09 View Post
              รอชมคับ
              Originally posted by HIPP0P0 View Post
              รอบนี้หายไปนาน
              อดใจรอกันอีกหน่อยนะครับ พอดีมีเรื่องยุ่งๆ เลยยังไม่ค่อยมีความคืบหน้าซักเท่าไหร่ ^^

Originally posted by dOgrock View Post
              แอบดูอยู๋นานแล้วววว

ยอมแล้วครับ

555 กำ

Originally posted by serjohn999 View Post
              5555555555+
              ^^

Originally posted by patboy View Post
              ดูมหากาพย์ อย่างเมามัน ออก แนวน่ารักเฉยเลยอะ 5555
              ขนลุกเลยท่าน อิอิ

Originally posted by magic com View Post
              ต้องการ EVGA SR2 classified ด่วนครับ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน หรือใครพอจะช่วยได้ รบกวนหน่อยครับ

Originally posted by palmmy View Post
              พ่อค้าในOCZที่สามารถสั่งให้ได้ ลองโทรไปคุยรายละเอียดดูครับ ชอบพอท่านไหนเลือกเอาเลย^^

คุณเอก
              http://www.overclockzone.com/forums/...mp-Accessories

คุณบิว
              http://www.overclockzone.com/forums/...-Water-Cooling
              ตอนที่ผมหาซื้อ ไม่สามารถหาเว็ปนอกที่มี SR-2 และยอมส่งมาไทยได้เลยครับ (ขนาดใน ebay ยังไม่ยอมส่งเลยครับ)

ยกเว้น Sidewider แต่ก็จะมีบล็อคนํ้า EK ติดมาเลย

อาจต้องลอง email คุยกับเค้าดูว่าถ้าไม่เอาบล็อคนํ้าจะยอมขายมั้ย

Comment

• ท่าน สู้ๆๆคราฟฟ

Comment

• คอยชมนะครับ

Comment

• สุดติ่งเลยครับพี่ครับ

อย่ากได้ เเมนบอร์ดใส CPU 2 ตัวอ่ะ ราคามันเท่าไรอ่ะนี้พี่

Comment

• เงียบ จิง อะไรริง

Comment

• โปรเจคส์ ไปถึงไหนแล้วพี่ท่าน รอชมผลงานอยู่ อิอิ

Comment

• Wow

Comment

• ตั้งแต่ดูมาจากหน้าแรกจนสุดท้าย ผมสนใจแต่ เบียร์

ที่บ้านมีคนใช้ยังครับ

Comment

• เคยภูมิใจของตัวเอง.... แต่พอเจอ ดูตั้งแต่แรก-ท้าย แทบร้องไห้

Comment

• มันคอมหรือว่า รถแต่งครัฟ ถ้าเป็นรถน่ะก็เปลียบเท่ากับรถหนังเรื่อง เดอะฟาต 5 น่ะครัฟเนีย สุดๆๆ

Comment

Working...
                                X