Announcement

Collapse
No announcement yet.

Once upon a time in OCZ - Project EVGA SR-2 Classified: Codename "Juggernaut"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอบไปเจอมา คริ คริ ^^

Credit : http://www.xtremesystems.org/forums/...postcount=4484

Comment

• จำหน้าตาเดิมมันไม่ได้เลยแฮ่ะ

Comment

• Originally posted by Flip View Post
        wow เมพอีหลีๆๆๆๆ รอดูต่อๆ อิอิ ^^
        มาละคร้าบบ

Originally posted by NorthEastern Man View Post
        มหาเทพ...แจ่ม
        ^^

Originally posted by nittea View Post
        มาดูของแรงๆ
        อิอิ

Originally posted by bobbangtor View Post
        TJ-07 ไปไหนแล้วครับเสี่ย อิอิ อยากได้คืน -..-
        555 ม่ายปล่อย

Originally posted by saksitx17x View Post
        แอบมาดูความคืบหน้า เทพจริง (แอบเอาทางน้ำมาศึกษา ผมคงหมดแรงตั้งแต่ สุทธิสารฝั่งขวา แล้ว ดันเผลอขึ้นไปชั้น 3)
        กำ ^^

Originally posted by oczclub View Post
        test ที่ไหนครับ เนี่ย Alaska เหรอ ไมเย็นจัง ^^
        32 nm ครับ เย็นเจี๊ยบ (บวกแอร์) อิอิ กำ

Originally posted by EvilMOnstR View Post
        แอบไปเจอมา คริ คริ ^^

Credit : http://www.xtremesystems.org/forums/...postcount=4484
        เก่งมากครับฝรั่งคนนี้ ทำมาหลายเคสแล้ว

Originally posted by oczclub View Post
        จำหน้าตาเดิมมันไม่ได้เลยแฮ่ะ
        พี่แกเล่นกระหนํ่าโมซะขนาดนั้น^^

XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

มาละครับพี่น้อง ^^

Mr. X ภูมิใจเสนอ Xeon X5667 @ 4.321 GHz กับ LinX Mem All แค่ 10 ลูป พอ 20 มากไป อิอิ

น่าจะดัน Bclk ได้อีก แต่เสียว cpu แต๊ปจัง เดี๋ยวจะพยายามดันให้เกิน 4.5 GHz นะครับ ^^

Comment

• โหดร้าย ทารุณ อิอิ

Comment

• CPU ยังเย็นอยู่เลย อัดไฟแล้วไปต่อครับ BCLK200 ไม่ไกลเกินเอื้อม

Comment

• +++ รอชมด้วยใจจดจ่อเลยครับเสี่ย +++

Comment

• Originally posted by lookpat123 View Post
                โหดร้าย ทารุณ อิอิ
                555 ซาดิสม์!!!

Originally posted by Nihilus View Post
                CPU ยังเย็นอยู่เลย อัดไฟแล้วไปต่อครับ BCLK200 ไม่ไกลเกินเอื้อม
                Bclk 188 ... ทะลุ 4.5 GHz แล้วครับ ^^

XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

Mr. X ภูมิใจเสนอ!! LinX Mem All of Intel Xeon X5667 @ 4.513 GHz!!!

รอบนี้ Gflop แกว่งจัง อิอิ กำ

ดันกันต่อไปครับพี่น้องครับ

Comment

• Mr.X ได้ใจผมจริงๆที่ท่านทำมาถึงขั้นนี้ถึงแม้ยังไม่เสร็จสมบูรณ์

Comment

• ใช่งบไปเท่าไร่พอจะประเมินราคาได้ไหมครับ

Comment

• เทพ ยกกำลัง 2 เหอๆ

Comment

• ของเค้าแรงจริงๆ^^

Comment

• สมกับเทพจริงๆ

Comment

• เทพ ที่สุดใน3โลก

Comment

• เจ๋ง..เกินบรรยาย..

Comment

• 4.5 ยังไม่เกิน 65 ไปต่อๆๆๆ

Comment

Working...
                                X