Announcement

Collapse
No announcement yet.

AeroCool Masstige -A หัดแต่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน เคสตัวนี้ tk 2150บ. งับ เอามาประกอบให้พี่แฟน

Comment

เคส สวย แล้วน้อง จ ข ก ท สวยปะ จีบได้มะงับ อิอิ

Comment

UP !! เด๋วจาเอามาลงให้ดูกัน อิอิ

Comment

สวยมากครับ แต่ อย่างที่ท่านอื่นว่าน่าจะเปลี่ยนสาย Sata หน่อย
          เคสรุ่นนี้แตนแรกมองๆอยู่ แต่สู้ราคาไม่ไหว อิอิ ยากจน

Comment

Originally posted by zombieto View Post
            สวยมากครับ แต่ อย่างที่ท่านอื่นว่าน่าจะเปลี่ยนสาย Sata หน่อย
            เคสรุ่นนี้แตนแรกมองๆอยู่ แต่สู้ราคาไม่ไหว อิอิ ยากจน
            ผมก็เก็บตังเดือนกว่าเหมือนกันครับ เคสนี้ 55+

Comment

ีเข้ามารายงานตัวไปนานละ แต่พึ่งอัพรูป
              Attached Files

Comment

สวยดีครับ ยกเว้นแผ่นรองเมาส์ อิอิ

Comment

Originally posted by EmBaSy View Post
                  สวยดีครับ ยกเว้นแผ่นรองเมาส์ อิอิ
                  55 แผ่นรองเมาส์ อันละ 20 ครับ

Comment

Working...
                  X