Announcement

Collapse
No announcement yet.

AeroCool Masstige -A หัดแต่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by malosamoae View Post
    เคสตัวนี้ติดพัดลมด้านหน้าได้ 2 ตัวนะครับ ต้องไปซื้อbracketเพิ่มซึ่งที่ TK มีขายครับ
    bracket สำหรับใส่พัดลม12cmของAeroCool Masstige -A ราคาประมาณ 180 บาท
    แล้วก็เลือกพัดลม12cmที่ท่านชอบมาใส่เลยครับ

ปล. เคยใช้อยู่ครับแต่ขายไปเล่น cm690 แล้วครับ
    ปล.2 มีรูปมาให้ดูด้วยนะครับ ตัวเก่าของผมเอง หุหุ
    ขอบคุนคับ เด๋วลองไปซื้อมาติดดู

ปล.แปปเดียวฝุ่นเกาะข้างหน้าเต็มเลยอะท่าน

Comment

Originally posted by aunj View Post
      กีต้าท่าน ของไรคับ
      Squier ครับท่าน

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
        เคสเท่าไหร่ครับ สวยมาก
        2300 คับท่าน

Comment

hi5 น้อง นีลิงค์อะไรครับ *-*

Comment

ทำไมมันเป็นพัดลม 250 มิลตัวใหญ่ที่ฝาข้างล่ะ

Comment

Originally posted by mballx View Post
              ทำไมมันเป็นพัดลม 250 มิลตัวใหญ่ที่ฝาข้างล่ะ
              120มิล เองนะท่านบอล

Comment

Originally posted by ballka View Post
                hi5 น้อง นีลิงค์อะไรครับ *-*
                ไม่รู้อะค้าบ น้องผมใช้ user อีกอันนึง ไม่ได้ยุ่งกะเค้า

Comment

สวยดีเหมือนกันนะคับเรียบดี

Comment

สวยดีครับบลองเอา dvd-rw ไปไว้ช่องบนสุดดูครับ ผมว่าสวยกว่าน้าา
                    Last edited by HoYtaLay; 8 Dec 2007, 21:24:47.

Comment

Originally posted by HoYtaLay View Post
                      สวยดีครับบลองเอา dvd-rw ไปไว้ช่องบนสุดดูครับ ผมว่าสวยกว่าน้าา
                      จัดไป อย่าให้เสีย คนชอบ Aero Cool หุหุหุ

Comment

Originally posted by tee_karb View Post
                        จัดไป อย่าให้เสีย คนชอบ Aero Cool หุหุหุ
                        อ่าวท่าน ใช้ AC เหมือนกันเรย มีไรแนะนำปะคับ

Comment

สวยดีครับ

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                            อ่าวท่าน ใช้ AC เหมือนกันเรย มีไรแนะนำปะคับ
                            แนะนำนิสสส ครับ
                            1. สายPSUเอาติดเข้าข้างเคสไปเลยครับ จับมัดดีๆขึงติดไปเลย555
                            2. สาย SATA ท่านก็ม้วนครับจะสวย หลบๆทิศทางลม จะเย็น ครับ
                            3. DVD ท่าน ทำการโยกย้ายด่วนครับ ขึ้นสวรรค์ไปเลย หุหุหุ
                            ที่บอกว่าท่านจะเอา barcket มาติดเพื่อเอาพัดลม 120mm มาติด ผมว่าอย่าเลยครับ เด๋วฝุ่นตรึมกว่าเดิมนะ(ปล. ขนาดตัวเดียวยังเยอะเลย)

Comment

เห็นมีกีต้าร์ ด้วย ยี่ห้ออะไรอ่ะคับ

ผมใช้ Prs Custom 24 อยู่คับ

Comment

จีบน้องได้มะจ๊ะ อิอิ

Comment

Working...
                                X