Announcement

Collapse
No announcement yet.

AeroCool Masstige -A หัดแต่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by rhythm158 View Post
    ขอบคุนคับ เด๋วลองไปซื้อมาติดดู

ปล.แปปเดียวฝุ่นเกาะข้างหน้าเต็มเลยอะท่าน
    ใช่ครับ ต้องทำความสะอาดบ่อยๆ

Comment

Originally posted by malosamoae View Post
      ใช่ครับ ต้องทำความสะอาดบ่อยๆ

คนรัก Aero Cool ต้องขยันกันอยู่แล้ว หุหุ >>> ขัดขัดขัด <<<

Comment

Originally posted by tee_karb View Post
        แนะนำนิสสส ครับ
        1. สายPSUเอาติดเข้าข้างเคสไปเลยครับ จับมัดดีๆขึงติดไปเลย555
        2. สาย SATA ท่านก็ม้วนครับจะสวย หลบๆทิศทางลม จะเย็น ครับ
        3. DVD ท่าน ทำการโยกย้ายด่วนครับ ขึ้นสวรรค์ไปเลย หุหุหุ
        ที่บอกว่าท่านจะเอา barcket มาติดเพื่อเอาพัดลม 120mm มาติด ผมว่าอย่าเลยครับ เด๋วฝุ่นตรึมกว่าเดิมนะ(ปล. ขนาดตัวเดียวยังเยอะเลย)
        จัดใหม่เรียบร้อยแล้วครับ เรื่องพัดลมตอนแรกผมก็คิดไว้ว่าตัวเดียว เพราะใช้ได้อาทิตย์เดียวฝุ่นเริ่มมาแล้ว ต้่องเช็ดบ่อยๆ

Originally posted by เด็กอ่อน View Post
        เห็นมีกีต้าร์ ด้วย ยี่ห้ออะไรอ่ะคับ

ผมใช้ Prs Custom 24 อยู่คับ
        ผมใช้ Squier ครับ เล่นแนวไหนหรอท่าน

Originally posted by zombieto View Post
        จีบน้องได้มะจ๊ะ อิอิ
        โอ้ววววว หวงนะคับ งิงิ

Comment

จัดรูป ใหม่ มาให้ยลโฉมหน่อยซิ คนรัก AC หุหุ

Comment

งามหลาย

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
              จัดใหม่เรียบร้อยแล้วครับ เรื่องพัดลมตอนแรกผมก็คิดไว้ว่าตัวเดียว เพราะใช้ได้อาทิตย์เดียวฝุ่นเริ่มมาแล้ว ต้่องเช็ดบ่อยๆ

ผมใช้ Squier ครับ เล่นแนวไหนหรอท่าน

โอ้ววววว หวงนะคับ งิงิ
              งิงิ เดวจาดูแลอย่างดี อิอิ

Comment

Originally posted by tee_karb View Post
                จัดรูป ใหม่ มาให้ยลโฉมหน่อยซิ คนรัก AC หุหุ
                จัดเรียบร้อยแล้วคับท่าน

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                  งิงิ เดวจาดูแลอย่างดี อิอิ

Comment

แอบมาดัน งิงิ

Comment

หุ หุ

Comment

จัดสายได้ดีคับ

Comment

ดู ดี มี สไตล์ขึ้นมาและท่าน หิหิ
                          Last edited by tee_karb; 24 Dec 2007, 21:23:32.

Comment

hi5รูปเด็ก55555555555555555555555555+ แฟนท่านหรอ เด็กจิรงๆ

Comment

สวยดีคับ (สาว)^^"

Comment

Originally posted by dexpunk007 View Post
                                hi5รูปเด็ก55555555555555555555555555+ แฟนท่านหรอ เด็กจิรงๆ
                                น้องคับท่านนน

Comment

Working...
                                X