Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กอายุ12แต่งคอมเป็นด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีความสารมารถ แต่................ ขาดงบนี่สิ อ่านะ

Comment

• ^
      ^
      ^
      ถูกต้องนะคับ ตังค์หมดแล้ว

Comment

• Originally posted by Terabyte View Post
        แค่กลับเอาด้านที่ไว้เสียบสายหันไปทางหน้าเคสเท่านั้นเองครับ ไม่เห็นต้องใช้ความสามารถอะไรเลย
        คือว่ามัน............................ขี้เกลียดทำคับ 555+

Comment

• Originally posted by Nuttakit View Post
          คือว่ามัน............................ขี้เกลียดทำคับ 555+
          ซะงั้น แล้วแบบนี้จะให้ ComMent ไปทำไมอะคร้าบบ ส๊าดดดด

ยังไงแอดเมลมาคุยกันก่อนก็ได้ครับ ประหยัดเวลาดี

Comment

• 555+ พูดเล่นครับ พอดีมันไม่มีเวลาทำครับ

Comment

• รูปใหม่มีอีกแย้ว 4 รูปสุดท้ายสำหรับเดือนนี้เท่านั้น...
              Attached Files

Comment

• เทพ

Comment

• ถือว่า สวย ในระดับ 12

Comment

• ขอบคุณครับ ตามจิงแล้วผมไม่มีอะไรทำเลยผมก็แต่งคอมเล่นๆๆน่ะครับ

Comment

• .

การจัดสายใหม่ของผม+Front Panel ทำให้คอมผม อุณหภูมิ CPU เหลือ 37.5 องศาเท่านั้น + PSU Gigabyte Superb 550W + Liteon Super All Write Lightscribe 20X SATA II
                      Attached Files
                      Last edited by Nuttakit; 11 Aug 2008, 08:48:30.

Comment

• มามะมามะ ดูของใหม่ดีกว่าอันเก่าเชยแล้ว
                        รูปใหม่คราวนี้มีโต๊ะทำงานด้วย
                        โทดทีรูปใหญ่ไปหน่อย ปกติจะใช้มีอถือถ่ายคราวนี้ยืมกล้องข้างบ้านมาถ่าย Samsung S730 ถ่าเต็ม 7.2 ล้านเลย
                        ในรูปมีลำโพง Edifier X100 2.1 ด้วย

ป.ล. ย่อได้แร้วต้องอัพโหลดอีกเว็บ
                        Last edited by Nuttakit; 17 Mar 2008, 15:14:27.

Comment

• ย่อรูปด้วยก็ดีนะครับ rap บนอะครับ

Comment

• ขอตังพ่อแต่งเรยไอ้น้องชาย

เหอะๆ

Comment

• Originally posted by sunzacool View Post
                              ขอตังพ่อแต่งเรยไอ้น้องชาย

เหอะๆ
                              ตังค์พ่อแค่ 300 ที่เหลือตังผม

Comment

• Originally posted by Athlon View Post
                                ย่อรูปด้วยก็ดีนะครับ rap บนอะครับ
                                มันย่อไม่ได้

Comment

Working...
                                X