Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กอายุ12แต่งคอมเป็นด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lnw/l/lag View Post
    โอย เพ่ ผม 11 เอง ธันวา นี้ ก้อ 12 ละคับ แต่ เรื่อง เคส ผม ทุกคน ก้อน่า จะรู้ ดี ว่า เคส ict โคตร ปู่ เลย จะครบ 4ปี แล้ว
    ผม 14 นึกว่าเด็กสุดในบอร์ดแล้วนะเนี่ย

ยังมี 11 อีก -*-

วันที่ 4 นี้ไปมีตติ้งกันนะคับ ไปแลกเปลี่ยนความคิดกัน
    รายละเอียด คลิกที่นี่

Comment

สายรกไปหน่อย

Comment

เคสใหม่มาแร้วครับ

เคสใหม่มาแร้วครับ!!!ดูกันได้เลย พัดลม 4 ตัว กับไฟ UV 1 หลอดด้วย
        Attached Files

Comment

เอ้ย มันชักจะเด็กเข้าทุกวันแล้วนะเนี้ย เดี้ยวมีลูกสอนลูกเล่นคอมตั้งแต่อนุบาลเลย อิอิ
          แต่ก็เก่งครับ สมัย 12 หรอ วินโดว 3.0 3.1 เล่นที่โรงเรียน ตอนนั้นวินโดว 95 เพิ่งเข้า
          เอิ้กๆ

Comment

Originally posted by zombieto
            เอ้ย มันชักจะเด็กเข้าทุกวันแล้วนะเนี้ย เดี้ยวมีลูกสอนลูกเล่นคอมตั้งแต่อนุบาลเลย อิอิ
            แต่ก็เก่งครับ สมัย 12 หรอ วินโดว 3.0 3.1 เล่นที่โรงเรียน ตอนนั้นวินโดว 95 เพิ่งเข้า
            เอิ้กๆ
            รุ่นราวคราวเดียวกันเลยครับ อิอิ

Comment

เออ..... เครื่องน้องๆ เขามีสีสีนสดใสก่าเราอิกแฮะ อิอิ

Comment

ทำฝาใสโลดเลยน้อง ผมเพิ่งจะ16เองหุๆ 16ได้10ก่าวันและ

รู้สึกตอน 12 ยังไม่รู้อะไรเกี่ยวกะคอมเลย เปิดเครื่องเล่นเกมได้อย่างเดว+พิมงานนิดหน่อย หุๆ

ตอนนี้ก็เท่าที่เห็น (อายเด็กมันนิดหน่อย)

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=102537

Comment

เริ่มต้นได้ดีแล้ว น้อง

Comment

ลืมบอกไปคอมตัวนี้ใช้ Windows Vista อยู่

Comment

ช่วยกันติชมหน่อยอ่ะ

Comment

อ่ะนะ.... 11 12 13 14 ฯลฯ มีคอมเล่นกันแระ...
                        สมัยรึ...ไม่มีปัญญาซื้ออ่ะคับ เล่นของคนข้างบ้านตลอด ไม่ก็ที่ร้าน
                        มีคอมใช้เองก็ตอน 23 ได้มั้ง หลายปีมาแระ...

เด็กรุ่นใหม่....ใจเกินร้อยจิงๆ

Comment

12 ป ไรอ่ะ

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
                            รุ่นราวคราวเดียวกันเลยครับ อิอิ
                            เง้ออออออ

Comment

Originally posted by Nuttakit View Post
                              ลืมบอกไปคอมตัวนี้ใช้ Windows Vista อยู่
                              ใช้แรมอยู่ 1GB มะช่ายหรอ น่าจะ2GB นะ วิสต้ามันแด..กแรมงิ

Comment

Originally posted by GamezA View Post
                                ใช้แรมอยู่ 1GB มะช่ายหรอ น่าจะ2GB นะ วิสต้ามันแด..กแรมงิ
                                ไม่มีตังอะพี่ซื้อให้หน่อยก็ได้นะ จะขอบคุณอย่างสู้งสูงเลย

Comment

Working...
                                X