Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กอายุ12แต่งคอมเป็นด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูปใหม่มี Arctic Cooling Cooling Freezer 7 Pro+MX1,ThermalTake IDE UV Cable,2 LED Sunbeam

Comment

• 12 เจ๋งกว่าผม 14 อีก

เดี่ยวอีก 2 วันมาโพสท์บ้าง

เข้าใจอย่างถ่องแท้ครับ อยากทำแต่ไม่มีเงิน
      เพราะเครื่องผมก็เงินผมทั้งนั้นเหมือนกัน !!!

PS. วันเสาร์ ไม่ก็อาทิตย์ เจอกันครับ PSU TAGAN BZ 800w
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

• Originally posted by KiDMaioRKz View Post
        12 เจ๋งกว่าผม 14 อีก

เดี่ยวอีก 2 วันมาโพสท์บ้าง

เข้าใจอย่างถ่องแท้ครับ อยากทำแต่ไม่มีเงิน
        เพราะเครื่องผมก็เงินผมทั้งนั้นเหมือนกัน !!!

PS. วันเสาร์ ไม่ก็อาทิตย์ เจอกันครับ PSU TAGAN BZ 800w
        จะรอดูคับ

Comment

• sATA เส้นสีส้มเอาไว้ทำไมหว่า = =" ไม่ได้ต่อกับอะไรเลย

ปล. ซิ้งอะ ซื้อไปเหอะครับ ไม่ต้องต่อราคามาก ในคอมมาร์ตมันก้ลดเยอะอยุแล้วนะ

Comment

• Originally posted by Terabyte View Post

sATA เส้นสีส้มเอาไว้ทำไมหว่า = =" ไม่ได้ต่อกับอะไรเลย

ปล. ซิ้งอะ ซื้อไปเหอะครับ ไม่ต้องต่อราคามาก ในคอมมาร์ตมันก้ลดเยอะอยุแล้วนะ
            มันต่อหมดแล่ะ สีส้ม 2 อันต่อ HDD กับ CD-ROM ส่วนสีแดงต่อกับ SATA Front Panal

Comment

• โต๊ะก็คุ้น จอก็คุ้น บ้านก็คุ้น จะคุ้นเคสดีมั๊ยเนี่ย หุหุหุหุ

แต่...ถ่ายรูปไม่ค่อยมี focus ปรับกล้องไม่ชำนาญ ต่อให้ 14MP รูปออกมาก็ไม่ชัด
              ในเครื่องก็มี photoshop ปรับขนาด 1600x1200 save to web ไม่เกิน 140kb

ปรับปรุงอันนี้หน่อยเน้อ...ไม่เข้าใจเล้ยยยยย...หนุ่มน้อย อิอิอิอิ

Comment

• Originally posted by Terabyte View Post

sATA เส้นสีส้มเอาไว้ทำไมหว่า = =" ไม่ได้ต่อกับอะไรเลย

เรามีรูปเผา

Comment

• Originally posted by NICKKIEZ View Post
                  เรามีรูปเผา
                  ซิ้งน่ะครับ 500ๆๆ...TK

Comment

• แต่งมันเข้าไป พี่ยังใช้ Stock เลย
                    555

Comment

• ผม 13 อะแต่งไม่สู้เลย

Comment

• ไหน

Comment

• ภาพหายแล้ว

Comment

• Originally posted by pkice View Post
                            ภาพหายแล้ว
                            หน้าแรกๆๆ ภาพหายหมดแล้วคับ ต้องดูหน้าท้ายๆๆ

Comment

• มาดูของใหม่ จากเมื่อ 1 ปีที่แล้ว (ไม่ได้เข้ามานานละ กระทู้นี้ อิอิ) จัดได้โล่งดีครับ ^^' แต่สงสัย PSU ท่าจะไม่อำนวยแฮะ อิอิ

Comment

• Originally posted by Explosively View Post
                                มาดูของใหม่ จากเมื่อ 1 ปีที่แล้ว (ไม่ได้เข้ามานานละ กระทู้นี้ อิอิ) จัดได้โล่งดีครับ ^^' แต่สงสัย PSU ท่าจะไม่อำนวยแฮะ อิอิ
                                ตามจิง PSU ตัวนี้ก็ไม่ค่อยอยากซื้อเท่าไหร่หรอกคับ ร้านเค้าเชียร์ให้ซื้อเลยเกรงใจจำใจต้องซื้อ

Comment

Working...
                                X