Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาดูกันเร้ว......เจาะฝาเคสมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ok เรยย ราคา kitty รับได้มากมายกับงาน เนี๊ยบๆ แบบนี้
    แต่อยากรู้จังทางร้านเค้าจะรับเจาะใน Case ด้วยหรือเปล่า แล้วก็พวกขัดทำความสะอาด แบบว่า Case มันนานมากๆข้างในมันหมองๆ ทำเองก็ขี้เกียจ อิอิ หรือท่านใดทราบช่วยบอกหน่อยนะครับ

Comment

โทรไปถามเลยครับ เป็นทางที่ดีที่สุด คุยรายละเอียดกะเขาได้เลยครับ เบอร์มือถือที่โพสไว้นั้นเป็นเบอร์เจ้าของร้านเลยครับ

Comment

แจ่ม ๆ สวยจังเลยครับ งานเนียบมากครับ

Comment

Originally posted by Peedyy01 View Post
          รูปแรกอดีต - -*

รูป2-3 ปัจจุบันเหลือแค่นี้

รูป4 ตอนแรกๆเลย

ปล..เอาไว้ดูดบิทสถานเดียว
          ง่ะ.... ทำไมเคสท่านเป็นเช่นนั้นล่ะ

Comment

เยี่ยมไปเลยคับ ถ้าอยู่ใกล้จะไปทำมั่ง
            เสียดายไกลไปหน่อย

Comment

ใส่ iFlash ไปแล้วงามตาดีแท้ครับ อิอิ
              แต่ดีที่ตรงทำให้มันใสหมด จะได้ไม่ บดบังความงามของซื้อค์ตัวใหญ่ๆ

Comment

โหย ขอบคุณ จขกท มากๆเลยคับ
                คือว่ากำลังคิดอยู๋ว่าจะเจาะตัดฝาเคสยังไงจ้างที่ไหนใช้อะไรทำดี
                พอมาอ่านนี่หายควายทันที เพราะว่าบ้านผมก็ทำcnc milling กร๊ากส์ โง่มานานเลยกุ
                ก็แค่ถือไปทำนี่หว่า T-T
                เห็นท่านอื่นๆพูดถึงร้านตัดเหล็กกับตัดมือกันซะเยอะ เลยมองข้ามเครื่องcncไปเลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ ^^

Comment

Originally posted by McBlitzz!! View Post
                  โหย ขอบคุณ จขกท มากๆเลยคับ
                  คือว่ากำลังคิดอยู๋ว่าจะเจาะตัดฝาเคสยังไงจ้างที่ไหนใช้อะไรทำดี
                  พอมาอ่านนี่หายควายทันที เพราะว่าบ้านผมก็ทำcnc milling กร๊ากส์ โง่มานานเลยกุ
                  ก็แค่ถือไปทำนี่หว่า T-T
                  เห็นท่านอื่นๆพูดถึงร้านตัดเหล็กกับตัดมือกันซะเยอะ เลยมองข้ามเครื่องcncไปเลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ ^^
                  บ้านอยู่แถวไหนครับ จะได้ไปอุดหนุน เผื่อจะมีราคาพิเศษ

Comment

สวยงามมากครับ โดยเฉพาะคิ๊ดตี๊จัง

Comment

อยากจะเอาเคสไปทำมั่งอ่า แต่ไม่รู้จะซื้อแผ่นอคิลิคที่หนาย แล้วไม่รู้ว่ามันจะแพงอ๊ะป่าว ใครรู้ที่ซื้อ ช่วยแนะนำทีเน้อ แหะๆ

Comment

Originally posted by Explosively View Post
                        อยากจะเอาเคสไปทำมั่งอ่า แต่ไม่รู้จะซื้อแผ่นอคิลิคที่หนาย แล้วไม่รู้ว่ามันจะแพงอ๊ะป่าว ใครรู้ที่ซื้อ ช่วยแนะนำทีเน้อ แหะๆ
                        ในห้างครับ แผนกเครื่องเขียน

Comment

@@@ถ้าจะไปทำที่ร้าน ถือฝาเคสกับจินตนาการไปก็พอครับทางร้านมีทุกสิ่งที่คุณต้องการครับ

@@@ถ้าคันไม้คันมืออยากทำเอง แผ่นอคิลิคก็มีขายตามร้านเครื่องเขียนทั่วไปครับหรือถ้าให้ชัวร์ ก็ร้านรับทำป้ายน่ะครับมีแน่ เยอะด้วย หลายสีมาก ทุกขนาดเลย

((((((ทำเสร็จแล้วอย่าลืมมาแบ่งกันชมนะครับ))))))

Comment

แจ่มมมมเลยย

Comment

ติดใจลายคิตตี้ครับ สวยมากเลย

Comment

สวยจริงๆ

Comment

Working...
                                X