Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาดูกันเร้ว......เจาะฝาเคสมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ๋มจิง CNC หาใช้บริการมังดีกว่าอิ๊บๆๆ

Comment

เคสรุ่นเดวกันของผมเลย แต่ของผมเน่ากว่า -*-

Comment

รูปแรกอดีต - -*

รูป2-3 ปัจจุบันเหลือแค่นี้

รูป4 ตอนแรกๆเลย

ปล..เอาไว้ดูดบิทสถานเดียว
        Last edited by Peedyy01; 16 Mar 2007, 01:56:02.

Comment

เคส รุ่นนี้เท่าไรเหรอครับ

Comment

ผมเห็นของท่านแล้ววันนี้ไปที่ CNC มา ออิอิอิ น่ารักดีครับ ...

Comment

แล้วที่ไปทำมา 2 ข้างนี่เท่าไหร่หรอครับ อยากได้คิตตี้บ้าง 555

Comment

ตอนนั้นผมไปซื้อมาที่ร้าน M inter อะ เมษาปีที่แล้ว 750บาท พร้อมpsuติดเคส เคสนี้ข้างในกว้างดีครับ

Comment

อยากทราบว่าท่านเจาะ 2 ข้างแบบนี้ไป ใช้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คับ แล้ว รูป Kitty นั่น เขาคิดราคาตามความยากง่ายของงานหรือปล่าวครับ

Comment

สวยมากครับ
                    เลือกร้านได้ถูกที่เลย
                    คิตตี้น่ารักมากๆอ่ะครับ เลิกเสียเซล์ฟไปได้เลย อิอิ ^^

Comment

โอ้ว เคสถูกและ ดี

Comment

งดงามมากๆครับ----->ขอเบอร์โทรร้านที่ไปทำมั่งครับแลร้านอยู่แถวไหนครับผม

Comment

แบบว่า Kitty น่ารักมากมายย จะเอาฝา Lianli ไปทำมั่ง อยากทราบราคา ครับ

Comment

ผมก็สนใจรูป kittyเหมือนกันนะครับ อยากรู้ว่าราคาประมาณเท่าไร

Comment

โอ....ขึ้นหน้า 2 แล้วหรือเนี่ย

ขอตอบรวม ๆ กันทีเดียวเลยนะครับ

ตอบท่าน THM ------>ไม่ทราบเหมือนกันครับแต่น่าจะเป็นเครื่องจักรนะ เพราะที่ร้านมีมีแต่เครื่องพวกนี้

ตอบท่าน Peedyy01------> ทำไมเคสท่านเป็นอย่างนั้นละครับ....... (จำแทบไม่ได้เลย)

ตอบท่าน magzaa------> ผมซื้อที่ เซียร์รังสิต ครับ 1500 บาทพร้อม PSU ครับ

ตอบท่าน konicabook------> ครับผมทางร้าน(น่า)จะประเมินราคาจากแบบของเราครับ(ยังไงก็ลองสอบถามกับทางร้านก่อนได้ครับ)

ตอบท่าน jangmmx------> รายละเอียดของร้านอยู่ที่กระทู้แรกแล้วครับ

ตอบทุกท่านที่ถามเรื่องราคาครับ------> ทางร้านคิดค่าฝีมือเป็นเงิน 900 บาทครับ อาจจะดูว่าแพงนะครับแต่ถ้าลองแยกดูแล้ว เจาะฝาข้างใส+แผ่นอะคิลิค คิดแบบบ้าน ๆ เลยก็ 200 (เจาะ 100 อะคิลิค 100) เจาะ KITTY 700 สำหรับผมถือว่าไม่แพงนะครับกับงานฝีมือระดับนี้ เพราะมันไม่ได้เจาะพลาสติกที่จะมาใช้เลื่อยธรรมดาก็เจาะได้ มันต้องเลย์เอาท์แบบ ใช้เครื่องจักรตัดให้ได้ตามแบบ ดังนั้น 700 สำหรับผมถือว่าไม่แพงนะครับ(ช่วงนั้นเงินกะลังเฟ้อด้วย ฮิ ฮิ บอกเท่าไหร่เท่านั้นไม่ได้ต่อราคาสักคำ) ถ้าเพื่อน ๆ สนใจยังไงก็ลองโทรไปสอบถามพูดคุยราคากันก่อน(ก็ได้มั้ง)ครับ

ไม่ได้เป็นหน้าม้า ไม่ได้มีส่วนได้ เสีย กับทางร้าน แค่อยากแนะนำ และ เพิ่มตัวเลือกให้กับเพื่อน ๆ เท่านั้นเองครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมนะครับ ทั้งที่เอ่ยนามและไม่ได้เอ่ยนามครับ........

Comment

สวยมากครับ โดยเฉพาะ Kitty
                                คิดจะเอา Logo OCZ ไปทำมั้ง จะคิดค่า ลิขสิทธิ์ ป่าวงับเวปพาสเตอร์

Comment

Working...
                                X