Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อจากท่าน seiris หรือเปล่าครับ ลองขอเขาดูซิครับ

Comment

• Lian-Li PC-50R RED ของผมเองครับ

Comment

• อูว แดงสวยเชียว

Comment

• ขออยู่ คลับ ด้วยคนนะครับ อิอิๆ
          Attached Files

Comment

• สวยจังเลยครับพี่ภูริ

Comment

• ใช้ pc 7fw คับ
              ยังเขิลๆ อายๆ
              เพราะเห็นของทุกท่าานเเล้ว งามๆเเรงกันทั้งนั้น ^^

Comment

• เงียบจง กลับาก ตจว. จะมารวมสนุกใหม่นะ ^^

Comment

• กำลังซุ่มทำอยู่ครับ
                  ขอฝากตัวไว้ก่อนนะครับ

Comment

• Originally posted by moomakano View Post
                    Lian-Li PC-50R RED ของผมเองครับ

295

Comment

• ผมก็เพิ่งได้มา ประกอบไปแล้ว แต่ยังม่ะกล้าสมัครสมาชิก เห็นของแต่ล่ะท่านแหล่มๆกันทั้งนั้นเลย เขิลๆอยู่ อิอิ

Comment

• ไหนๆก็ไหนๆ ลงมานสะเลย จะได้เข้าร่วมแก๊งอย่างเป็นทางการ อิอิ
                        Last edited by tipgo; 8 Feb 2010, 13:49:23.

Comment

• ฝากด้วยครับ ไม่ค่อยสวย แต่จิงใจ อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...1#post11877409

Comment

• มาตามคำชวนของท่านทิปโก้ เพิ่งเสร็จสดๆี้ี้ร้อนๆ ตอนตี 1 เช้านี้ครับ แนะนำด้วยครับ
                            Attached Files

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                              มาตามคำชวนของท่านทิปโก้ เพิ่งเสร็จสดๆี้ี้ร้อนๆ ตอนตี 1 เช้านี้ครับ แนะนำด้วยครับ
                              ตัดทิ้งหน่อยมั๊ยครับ สายไฟอ่ะ อิอิ

Comment

• งามหยดย้อย

Comment

Working...
                                X