Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Satanu View Post

ฝากตัวด้วยจ้า สมาชิกใหม่เพิ่งสอย P50 ฝาข้างใสมาจ้า รอฝาข้างใสมาวันอาทิตย์นี้ช่วงนี้ก็ใช้ฝาทึบไปพลางๆก่อน

สวยงามขอรับพี่นุ

Comment

• สวยมากๆครับ

Comment

• สวยๆ

Comment

• Satanu HON ไม๋แสด!! : P

Comment

• ฝาข้างใสๆ ของ PC-G7 มีขายที่ไหนไหม คราบ

พอดีเพื่องถอยมาแต่ฝาทึบอะ คราบ

รึว่าต้อง เจาะเอง(ดีกว่า)

Comment

• ภาพนี้ตอนใช้ LED สีน้ำเงินครับ

-------------------------------------

หลังจากนั้นก็ดันคิดผิด ซื้อไฟ neon สีฟ้ามาใส่ และทำฝาข้างใส

ความดุดันหายไปเลย เหอๆ

-------------------------------------

CASE :: P-50

Comment

• ท่าน AmaKatsu

พัดลม FM121 or FM123 ครับ ได้ใส่ตัวปรับรอบไหมครับ

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                  ท่าน AmaKatsu

พัดลม FM121 or FM123 ครับ ได้ใส่ตัวปรับรอบไหมครับ
                  เป็น FM123 ครับ ถ้าไม่ใส่ที่ปรับรอบแล้วพัดลมมันไม่หมุนคับ หรือถ้าจะให้หมุนโดยไม่ใช้ที่ปรับรอบก็ต้องเสียบจัมเปอร์

ของผมใช้ปรับรอบนะครับ วิ่งอยู่ที่ประมาณ 1950 รอบ (เกินกว่านี้เดี๋ยวรำคาญ)

ตรงลูกศรสีแดงชี้อ่ะครับ เป็นตัวปรับรอบ
                  Last edited by AmaKatsu; 12 Dec 2009, 12:15:16.

Comment

• ผมใช้ V1110

ใส่แต่ FM121 ใส่ 4 ตัวครับ ไม่ได้ใส่ที่ปรับรอบสายมันเกะกะครับ

มี FM123 อยู่ 2 ตัว แล้วที่บอกเสียบจัมเปอร์มันเป็นยังไงครับ

Comment

• ชะโดกันใหญ่เลยนะ

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                        ผมใช้ V1110

ใส่แต่ FM121 ใส่ 4 ตัวครับ ไม่ได้ใส่ที่ปรับรอบสายมันเกะกะครับ

มี FM123 อยู่ 2 ตัว แล้วที่บอกเสียบจัมเปอร์มันเป็นยังไงครับ
                        ดูที่พัดลมตรงสายปรับรอบอ่ะครับ มันจะมีหัว 2 พินให้เสียบใช่ป่ะครับ

นั่นแหละจัมเปอร์เสียบแทนเลย (ลูกศรที่ชี้ในภาพ)

Comment

• สวยดีน้องนุ

Comment

• Originally posted by Phuri View Post
                            สวยดีน้องนุ
                            พี่phuri มีตอนi7เวอร์ชั้นเต็มๆไหมครับ ผมหาไม่เจอ

Comment

• Originally posted by MuMaZor View Post
                              พี่phuri มีตอนi7เวอร์ชั้นเต็มๆไหมครับ ผมหาไม่เจอ
                              ไม่มีอะจิครับ ลบหมดไม่มีเหลือ

ตัดบัวไม่เหลือใย ตัดใจจากสิ่งสวยงาม ^^

Comment

• Originally posted by Phuri View Post
                                ไม่มีอะจิครับ ลบหมดไม่มีเหลือ

ตัดบัวไม่เหลือใย ตัดใจจากสิ่งสวยงาม ^^
                                อดเลยครับ

Comment

Working...
                                X