Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by moomakano View Post
    มาร่วมด้วยคนครับ

มาปุ๊บ แย่งอันดับ 27 ไปเลย *.*

Frio ของป๋ม

Comment

• ส่งผลซักหน่อยดิลุง วอมส์เครื่องนิดนึง อิอิ

Comment

• จัดหนักกัน ขิงๆ

Comment

• เห็นลุงบอกเอากันแค่สนุกๆ 555+
          ปล. Frio สอยมารอแล้วเน้อ ของใหม่แกะกล่อง อิอิ(เอาไปเปิดซิงเอาแล้วกัน)

ผลด้านบนรู้สึกว่าจะผิดกฎหน่อยนึง
          งั้นส่งใหม่เลยแล้วกัน เดี๋ยวออกไปกินข้าวก่อนเน้อ อิอิ

Last edited by phiphob; 20 Jul 2011, 20:00:43.

Comment

• สุดท้ายพอก่อนครับเดียวจะแต๊บเพิ่งได้เคลมมา อิๆๆๆ

Comment

• อันดับ 11 แล้วเรา ต้องหาทางแก้ ต้อง 1 ใน 10 เท่านั้น

Comment

• Originally posted by manfan View Post
                อันดับ 11 แล้วเรา ต้องหาทางแก้ ต้อง 1 ใน 10 เท่านั้น
                555+

Comment

• Comment

• มีแต่เทพนะข้างใน นี่
                    เห็นคะแนนแล้ว สยองขวัญ เลย

Comment

• แรงๆ กันทั้งนั้น อิอิ

Comment

• วันนี้บางแสนอากาศเย็นดีลองกระดึบกระดึบอีกหน่อย

Comment

• งง วันนี้ทำไม paint ผมไม่เต็มจอตอนทำเต็มจอนะแต่ saveออกมาแล้วเป็นยังงี้นะครับ

Comment

• ลุงแจ่แล้วลงคะแนนผิดซะง้าน
                            อัดเกือบพังลงคะแนนเราผิด แงๆๆๆๆ งอล

Comment

• Update

Comment

• อันดับหล่นแบบกู่ไม่กลับแล้ว อิอิ กำ

Comment

Working...
                                X