Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้แค่้ 5000ต้นๆเองครับ คงจะแข่งไม่ไหว 555+

Comment

• Originally posted by jeykup View Post
      ได้แค่้ 5000ต้นๆเองครับ คงจะแข่งไม่ไหว 555+
      อยากเห็นจังหว่า

Comment

ลงไปที่โหล่แน่ๆ555+ วินxp นะครับยังไม่ได้ลง7

ยังไม่กล้า OC ^^
        Last edited by jeykup; 17 Jul 2011, 21:43:32.

Comment

• Up

Comment

• Originally posted by chaogame View Post
            ทำวิธีการทำ CPU Z Validation แบบนี้ถูกหรือป่าวครับเดียวการ์ดจอมาค่อยจัดเต็มครับ
            ได้

Originally posted by jeykup View Post

ลงไปที่โหล่แน่ๆ555+ วินxp นะครับยังไม่ได้ลง7

ยังไม่กล้า OC ^^
            ลงได้นะ ไม่ต้องอาย
            แต่เป็น OS Win7 อะ อิอิ

Comment

• ครับๆ เด๋วรอเปลี่ยนกาดร์จอ แล้วจะมาลงด้วยครับ ฮ่าๆ

Comment

• Update

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                  แรงๆ กันทั้งนั้นเลย

เล่นสนุก ขำๆ เทสเล่นๆ ก็พอครับ อย่าไปจริงจังอะไรมาก ใครจะแรงกว่าก็ชั่งเค้า เอาเต็มที่ของเราก็พอ

ของมาถึงแล้ว

Originally posted by ksin View Post
                  แจ้ง191ด่วน มีชายวัยกลางคน รูปร่างสันทัด พกอาวุธอันตราย เข้ามาใน ocz ครับ อิอิ

จับด่วนครับ !!!

จับยัดบ้องโชว์เลยด่วน !

Comment

• อิอิ

Comment

• จะเล่นไนโตรเจนหรอป๋า

Comment

• เอามาให้ดูเล่นๆ ขอปาดเฉพาะชาว CPU AMD อิๆ

3DMark 05 = 32193
                        Last edited by ps000000; 18 Jul 2011, 21:29:53.

Comment

• Originally posted by ps000000 View Post
                          เอามาให้ดูเล่นๆ ขอปาดเฉพาะชาว CPU AMD อิๆ

ป๊าด!!!!!!!

Comment

• Originally posted by ps000000 View Post
                            เอามาให้ดูเล่นๆ ขอปาดเฉพาะชาว CPU AMD อิๆ

เย็นจัง ใช้อะไร ครับ

Comment

• ส่งอีกรอบครับ GTX460

Comment

• Up

Comment

Working...
                                X