Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ้าอัพๆๆ >< สงสัยตาลาย 555
    Last edited by tanakaro; 19 Jul 2011, 10:47:29.

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
      แรงๆ กันทั้งนั้นเลย

เล่นสนุก ขำๆ เทสเล่นๆ ก็พอครับ อย่าไปจริงจังอะไรมาก ใครจะแรงกว่าก็ชั่งเค้า เอาเต็มที่ของเราก็พอ

ของมาถึงแล้ว

มันคือไรอ่ะครับ ไม่รู้จักจริงๆ อิอิ

กระป๋องใน ไนโตรเจนเหลวเหรอครับ?

Comment

• ผมว่าคงน้ำแข็งแห้งอ่ะครับเห็นที่ห้อง sandyclub

Comment

• Up

Comment

• ส่งเล่นๆเดิมๆทุกอย่าง ครับ

Comment

• Comment

• ขอลงด้วยครับ ขำๆ อิอิ ไม่ค่อยมีเวลาเล่นอ่ะครับ
                [IMG][/IMG]
                [IMG][/IMG]
                http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=1916113
                Last edited by R.RAHOTHAN; 20 Jul 2011, 16:27:49.

Comment

• ทุกอย่างเท่าเดิมหมด แค่ลองเทสใหม่ ได้เพิ่มมา 300 เสย ขอเพิ่มอันดับด้วยละกัน อิอิ

Comment

• Originally posted by R.RAHOTHAN View Post
                    ขอลงด้วยครับ ขำๆ อิอิ ไม่ค่อยมีเวลาเล่นอ่ะครับ
                    [IMG][/IMG]
                    ขาด CPU Z Validated แบบนี้นะคับ

ส่วนวิธีการทำอยู่หน้าแรก แล้วก็เอามาแปะแก้ไขได้เลย

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                      ขาด CPU Z Validated แบบนี้นะคับ

ส่วนวิธีการทำอยู่หน้าแรก แล้วก็เอามาแปะแก้ไขได้เลย
                      แก้ไขแล้วครับ

Comment

• รับเเซบ ( เลิกงาน 6 โมงเย็น เดี๋ยว Up ให้ )

Comment

รับเเซบ ( เลิกงาน 6 โมงเย็น เดี๋ยว Up ให้ )
                          ขอบคุณครับ อิอิ

Comment

• มาร่วมด้วยคนครับ

Last edited by moomakano; 20 Jul 2011, 18:18:59.

Comment

• ส่งใหม่นะครับวันนี้ฝนตก ลองOC เล่นๆ
                              Last edited by chaogame; 20 Jul 2011, 19:26:37.

Comment

• Up Date

เช็คอันดับ และ คะแนน ของตัวเองด้วย ว่าถูกต้องมั้ย ( เผื่อรักษาสิทธิ์ ลุ้นรางวัล )

Comment

Working...
                                X