Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันพระไม่ได้มีหนเดียว

พบกับ 3DMark 03 เร็วๆ นี้

Coming Soon

Comment

• คราวหน้า ผมร่วม หนับหนุน ของรางวัลด้วย ได้ป่าวคับ

Comment

• ไม่มีปัญหาครับ

การ์ดจอไม่ได้ใช้ หรือ เหลือใช้ อย่าง ASUS GTX 580 DCII ก็เอามาแจกได้

Comment

• ^

เน้นของรางวัล ปลอบใจ อะคับ

Comment

• Originally posted by ksin View Post
            ^

เน้นของรางวัล ปลอบใจ อะคับ

Comment

• ว้า อดเลย เคยอยู่84 -85 มาต้้งนาน

Comment

• ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับ

ปล. กระทู้นี้เดี๋ยวอาทิตย์หน้าผมจะย้ายไปปักหมุดไว้ที่ห้อง Extreme Zone นะครับ เผื่อใครจะหาไม่เจอเลยมาแจ้งไว้ก่อน

Originally posted by Cal2Toon View Post
                มาช้าไป T_T

งั้นเอาผลของปีศาจด้านบนมาให้ชมเล่นๆแล้วกันนะครับ

Last edited by ZoLKoRn; 1 Sep 2011, 23:59:19.

Comment

• Originally posted by ksin View Post
                  คราวหน้า ผมร่วม หนับหนุน ของรางวัลด้วย ได้ป่าวคับ
                  Originally posted by TWK. View Post
                  ไม่มีปัญหาครับ

การ์ดจอไม่ได้ใช้ หรือ เหลือใช้ อย่าง ASUS GTX 580 DCII ก็เอามาแจกได้
                  แบบนี้มันถึงจะเร้าใจท่าน ksin หนับหนุนเต็มที่ GTX580 DCII ^^ ที่ 1 แจกเสื้อ TWK+GTX580

Comment

• ^
                    แบบนั้นมัน ตัดอนาคตตัวเองเลย นะครับ
                    เผลอๆ ภรรเมีย จะไม่ให้เข้าบ้านเลย ก็ได้ อิอิ

Comment

• 555555555555 ได้กับเค้าด้วยแหะๆ

Comment

• Originally posted by lazyflure View Post
                        555555555555 ได้กับเค้าด้วยแหะๆ
                        ยินดีด้วยครับ
                        ของผม อดได้ ssd เลย เลยไปแค่ 5 อันดับ 5555+++

Comment

• Originally posted by Cal2Toon View Post
                          มาช้าไป T_T

นี่มันของเมพ

Comment

• ดีคับ

Comment

• อด

Comment

• ไม่มีรางวัลอันดับสุดท้ายเหรอ 55++

Comment

Working...
                                X