Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณครับ

Comment

• 724533 พิมพ์ผิด
      Last edited by wikorn; 1 Sep 2011, 15:58:32.

Comment

• 724533 อดเมพเลย

Comment

• อด T T

Comment

• วันรุ่นเซ็ง อดเลยเรา -..-

Comment

• ขอบคุณ ผู้ร่วมสนุก และ ท่านที่ให้ความสนใจทุกท่าน

ขอบคุณ ผู้สนับสนุนของรางวัลทุกท่าน

และ ขอบคุณ บริษัทประกันต่าง ๆ *.*

สำหรับผู้โชคดีได้ของรางวัลต่างๆ เดี๋ยว ผู้ที่ได้สนับสนุนของรางวัลนั้นๆ จะ PM คุยรายละเอียดการจัดส่งว่าจะสะดวกแบบใด นัดส่งตามที่สะดวกทั้งคู่ หรือ แบบพัสดุ ( ใจเย็นๆ ได้รับทุกคน )

* ในส่วนของผมก็มี เสื้อ 4 ตัว / SSD 1 ลูก เดี๋ยวจะติดต่อไปนะจ๊ะ

Comment

• อด...555 ยินดีกับผู้ที่โชคดีทุกท่านด้วยครับ

Comment

• ลืมไปเลยว่ามีแข่ง!!!

Comment

• ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่โชคดีทุกท่านด้วยครับ

Comment

• เว ง
                      แล้วแบบนี้จะไปถอย 590 6990 5970 580 มาทำไมวะเนี่ย - -*

Comment

• มาช้าไป T_T

Comment

• โด่ว................หวยล็อค

ยินดีกับผู้โชคดีด้วยครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by mazaki01 View Post
                            เว ง
                            แล้วแบบนี้จะไปถอย 590 6990 5970 580 มาทำไมวะเนี่ย - -*

Comment

• อดหมดเลยยยยย

Comment

• เศร้าจายยยยย อุตส่าไปถอยฮามเร็มมาเพื่อการนี้เรยนะเนี่ย T_T

Comment

Working...
                                X