Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    มาเอา 580 CUII ของเค้าไปสิ จะได้ SLI กับของ นายไง ราคาพิเศษ อิอิ

Comment

• Originally posted by ksin View Post
      ^
      มาเอา 580 CUII ของเค้าไปสิ จะได้ SLI กับของ นายไง ราคาพิเศษ อิอิ
      แค่ใบเดียว มันเยอะใช้ไม่เต็มที่เลย ลุง จะเอาอะไรเยอะแยะ
      แต่ได้ราคา 7000 ผมจองนะ อิอิ

ปล. OCZ น่าจะมีติดยศในคนที่ได้ top 10 ด้วย ท่าจะดี - -"a

Comment

• รอลุ้นหวย

Comment

• 1-10 น่าจะมีใบประกาศให้เนอะ เผื่อไปสมัครงาน 55+ เกี่ยวกันไหมนิ

Comment

• กุว่า แล้ว ลืมส่งจนได้

Comment

• 03 รอบนี้ ลุ้นหวย เพราะCPU1155ไม่มีแล้ว

(ในภาพนี้ ไม่ได้ Validate ไว้ และไม่ได้เปิด Tab Mainboard อิๆ กรรม เอาภาพมาให้ดูเฉยๆ)

Comment

• Originally posted by ps000000 View Post
                กุว่า แล้ว ลืมส่งจนได้

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• อันดับที่ 100. รบกวน PM แจ้งลายละเอียดมาให้ผมด้วยนะครับผม ^ ^

Comment

• Originally posted by wisidsak View Post
                    อันดับที่ 100. รบกวน PM แจ้งลายละเอียดมาให้ผมด้วยนะครับผม ^ ^
                    ลายละเอียด อะไหรหว่าครับ ท่านผมพึ่งตื่นไม่รู้เรื่องเลย

Comment

• Originally posted by wisidsak View Post
                      อันดับที่ 100. รบกวน PM แจ้งลายละเอียดมาให้ผมด้วยนะครับผม ^ ^
                      pm ไปเรียบร้อยแล้วครับผม

Originally posted by vkmimydlu View Post
                      ลายละเอียด อะไหรหว่าครับ ท่านผมพึ่งตื่นไม่รู้เรื่องเลย
                      ผมได้อันดับที่ 100 ในการแข่ง 3D mark 05 Score น่ะครับ พี่เค้าจะส่งรางวัลมาให้เลยขอที่อยู่ผมครับ

ท่านนอนต่อไปก็ได้ อิอิ

Comment

• อันดับ 1-9 ก็จะเป็น 01-09
                        และ อันดับ 100 ก็เป็น 00

2 ตัวล่างออกก่อน ก็ลุ้น SSD ก่อน

Comment

• เย้

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                            อันดับ 1-9 ก็จะเป็น 01-09
                            และ อันดับ 100 ก็เป็น 00

2 ตัวล่างออกก่อน ก็ลุ้น SSD ก่อน
                            85

Comment

• Originally posted by Seeds View Post
                              เย้
                              ยินดีด้วยครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by Seeds View Post
                                เย้
                                ยินดีด้วยครับ เมพขิงๆ

Comment

Working...
                                X