Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีคนลุมจีบกันตริม

Comment

ส่วนตัวผมชอบครับในราคาเบาๆแต่ได้ของแรงๆ

Comment

แล้วเรืองเครื่องร้อนมากๆนี้จริงไหมครับ แล้วถ้าเป็ดเครื่องนานๆนี้จะเป็นอะไรไหมครับ

Comment

Originally posted by candy View Post
          แล้วเรืองเครื่องร้อนมากๆนี้จริงไหมครับ แล้วถ้าเป็ดเครื่องนานๆนี้จะเป็นอะไรไหมครับ
          ร้อนค่อนข้างมากครับ เห็นน้องผมมันบอก
          ลองอ่าน ทีผม Mini-Review ไว้ที่
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=156015

Comment

ผมเปิดโหลตบิตน่ะครับก็ไม่มากน่ะครับ คุณpopsuไม่ทราบว่าเคยเทียบกับรุ่นอื่นไหมครับ
            ในระดับเดียวกันที่การ์ดจอและcpuเท่ากันคุณจะรู้ว่าเค้าร้อนกว่าน่ะครับ

Comment

ผมขออยู่ด้วยคนนะครับ ThinkPad R61 ครับผม

Comment

จัดไปครับมีไรร่วมคุยสนุกสนานเฮฮาครับ

Comment

ก็ลองใช้โปแกรมโหดฉบับตามบอร์ดมั่งครับ โอเวอร์คล๊อคโซน ผมได้ทำการกระตื๊บเจ้าy510ของผมให้มันแรงตามชาวบ้านชาวช่องปรากฏผลมาดังรูปที่เสนอครับ
                  Attached Files
                  Last edited by l3lackcatzaa; 7 Feb 2008, 01:44:34.

Comment

Originally posted by l3lackcatzaa View Post
                    ก็ลองใช้โปแกรมโหดฉบับตามบอร์ดมั่งครับ โอเวอร์คล๊อคโซน ผมได้ทำการกระตื๊บเจ้าy510ของผมให้มันแรงตามชาวบ้านชาวช่องปรากฏผลมาดังรูปที่เสนอครับ

ท่านไปทำไรกะ ramคับ ถึง 5.2 เพิ่ม ram เป็น 4 เหรอคับ หรือว่าทำอย่างอื่นอีก เหอๆ

Comment

แรมเดิมๆครับ2G แต่ลองโอเวอร์คล๊อค เอาน่ะครับ

Comment

ไป 5.2 แล้วหรอครับ งั้นก็เอาชนะ G1S ได้แล้วหรอ

Comment

เห่อๆลองดูเรื่อยๆครับ

Comment

ขอเมลคุณ l3lackcatzaa ได้ไหมคับ
                            คือผมกำลังจะซื้อรุ่นนี้อะคับอยากได้
                            เมลไว้คุยปรึกษารุ่นนี้อะคับ
                            แล้วจะมาเข้า คลับนี้นะคับ
                            ขอบคุณล่วงหน้าคับ
                            ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by -kathi- View Post
                              ขอเมลคุณ l3lackcatzaa ได้ไหมคับ
                              คือผมกำลังจะซื้อรุ่นนี้อะคับอยากได้
                              เมลไว้คุยปรึกษารุ่นนี้อะคับ
                              แล้วจะมาเข้า คลับนี้นะคับ
                              ขอบคุณล่วงหน้าคับ
                              ขอบคุณคับ
                              ผมจัดPMไปแล้วน่ะครับ

Comment

สวัสดีครับไม่ได้เข้ามาซะหลายวันรู้สึกมีคนสนใจรุ่นนี้มากขึ้นนะครับ ดีจังจะได้มีเพื่อนแล้วผมสงสัยนิดนึงสรุปรุ่นนี้มันมี tvมั้ยอะครับเห็นมีในคู่มือแต่ไม่แน่ใจว่ารุ่นเรารึปล่าว

Comment

Working...
                                X