Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ผมใช้ windown XP skz เดือน ธันวา อ่ะครับคราวก่อนใช้ของเดือนกันยา ก็ยังเป้นอยู่
    เดี่ยวต้องลอง เอาวินโดเจ้าอื่นมาทดลองดูแล้วล่ะครับ

Comment

• ไม่รู้ว่ากรณี เกิดมาจาดตัวฮาดแวร์ รึเปล่าครับ ล่ะถ้างี้ไปแครมก่ะศูนย์ที่ซื้อมา ได้อ่ะเปล่าครับ
      Last edited by dragonfish; 26 Jan 2008, 17:02:46.

Comment

• Originally posted by dragonfish View Post
        ไม่รู้ว่ากรณี เกิดมาจาดตัวฮาดแวร์ รึเปล่าครับ ล่ะถ้างี้ไปแครมก่ะศูนย์ที่ซื้อมา ได้อ่ะเปล่าครับ

ลองกลับไปใช้ วิสต้าดูครับ

ถ้ายังเป็นอยู่ ส่งเคลมด่วน

Comment

• Originally posted by vespaclassic View Post
          ลองกลับไปใช้ วิสต้าดูครับ

ถ้ายังเป็นอยู่ ส่งเคลมด่วน
          ตอนนี้กลับมาใช้วิสต้าล่ะครับ เ้ป็นว่าอาการไม่เปิดขึ้นเลย
          เซ็ง ๆนิดๆครับ เพราะอยากใช้ XP มากก่า มานไม่กินแรมเหมือนเจ้าวิสต้าเลย
          เดี่ยวว่าจะลอง ลงXP ใหม่ดู เผื่อ อาการ มานจะหาย
          ยังไงก็ขอบคุนน่ะครับสำหรับคำแนะนำ

Comment

• dv 6506 tx ใช้ได้ไหมครับ

Comment

• ขอบคุญครับ

ซื้อ 2604tx มาลงxpใหม่ มาโหลดไดร์เวอร์ใช้ได้ทุกตัวครับ
              แต่บางครั้งก็ขึ้นจอฟ้าแบบคนก่อนหน้านี้ แล้วลงวินโดว์ใหม่ ก็หลายรอบ แต่ตอนนี้ okแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

• มันโหลด VGA ไม่ได้อาคับ

Comment

• Originally posted by jezdo View Post
                  มันโหลด VGA ไม่ได้อาคับ
                  มันโหลดไม่ได้ยังไงอ่า

Comment

• เยี่ยม

Comment

• ผมใช้ HP dv2644tx ก่อนอื่นต้องขอให้เครดิตขอบคุณท่านvespaclassicนะครับที่แจกไดร์เวอร์ให้โหลดกัน
                      ตอนนี้ก็ลง XP ใช้ไดร์เวอร์ของท่านvespaclassic

ผมมีข้อสงสัยรบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ
                      1.ปุ่มQuickplay และปุ่มDVDที่อยู่ด้านบนซ้ายของเครื่องนั้นเอาไว้ดูหนัง+ฟังเพลง แบบที่ไม่ต้องเข้าวินโดว์ ใช่หรือเปล่าครับ? เครื่องผมเวลากดปุ่มนี้มันจะเข้าวินโดว์ XP(ทำงานเหมือนปุ่มPowerรรมดา งงเลยจะมีทำไม) มันเป็นเรื่องปกติหรือเปล่าครับ เท่าที่อ่านๆดูมีหลายท่านที่เป็นแบบผม
                      2.แล้วมีวิธีทำให้ปุ่มQuickplayใช้งานได้เป็นปกติหรือเปล่าครับ?
                      3.ผมเสียบจอยพอร์ตUSB เล่นเกมส์Bio ตอนแรกก็ใช้ได้ปกตินะ แต่เวลาเล่นเกมส์ไปซักพักมันก็จะใช้ไม่ได้ขึ้นมา ซะงั้น งงครับ?
                      ตอนนี้ลงไดร์เวอร์ไปแค่ quickplay2.3, quick launch, bluetooth.

ขอบคุณครับ

Comment

• ...

ผมลงวินโดร์ xp แล้วมีปัญหา เปิดมาตอนแรก ใช้เมาส์ได้ อยู่ๆ ไป ใช้ไม่ได้ซะงั้น อันนี้ ต้องแก้ที่ไหนอ่ะคับ

Comment

• Originally posted by Jijazzz View Post
                          ผมใช้ HP dv2644tx ก่อนอื่นต้องขอให้เครดิตขอบคุณท่านvespaclassicนะครับที่แจกไดร์เวอร์ให้โหลดกัน
                          ตอนนี้ก็ลง XP ใช้ไดร์เวอร์ของท่านvespaclassic

ผมมีข้อสงสัยรบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ
                          1.ปุ่มQuickplay และปุ่มDVDที่อยู่ด้านบนซ้ายของเครื่องนั้นเอาไว้ดูหนัง+ฟังเพลง แบบที่ไม่ต้องเข้าวินโดว์ ใช่หรือเปล่าครับ? เครื่องผมเวลากดปุ่มนี้มันจะเข้าวินโดว์ XP(ทำงานเหมือนปุ่มPowerรรมดา งงเลยจะมีทำไม) มันเป็นเรื่องปกติหรือเปล่าครับ เท่าที่อ่านๆดูมีหลายท่านที่เป็นแบบผม
                          2.แล้วมีวิธีทำให้ปุ่มQuickplayใช้งานได้เป็นปกติหรือเปล่าครับ?
                          3.ผมเสียบจอยพอร์ตUSB เล่นเกมส์Bio ตอนแรกก็ใช้ได้ปกตินะ แต่เวลาเล่นเกมส์ไปซักพักมันก็จะใช้ไม่ได้ขึ้นมา ซะงั้น งงครับ?
                          ตอนนี้ลงไดร์เวอร์ไปแค่ quickplay2.3, quick launch, bluetooth.

ขอบคุณครับ

1.เป็นปกติครับ จะดูหนังฟังเพลง ต้องเข้า วินโดวครับ
                          2.ถ้าอยากให้ใช้งานได้สมบูรณ์จริงๆคงต้องลง vista
                          3.ไม่ทราบครับ

Comment

• Originally posted by vespaclassic View Post
                            1.เป็นปกติครับ จะดูหนังฟังเพลง ต้องเข้า วินโดวครับ
                            2.ถ้าอยากให้ใช้งานได้สมบูรณ์จริงๆคงต้องลง vista
                            3.ไม่ทราบครับ
                            ขอบคุณ ท่านvespaclassicครับ

Comment

• ขอบคุณมากๆครับ หามาทั้งคืน

Comment

• ช่วยด้วยครับ ของผม2518tu ลงXP soundcard กับ Modem ยังไม่มีdrivers ครับ

ช่วยด้วยครับ ของผม2518tu ลงXP soundcard กับ Modem ยังไม่มีdrivers ครับ
                                ที่โหลดมาก็ใช้ไม่ได้ซักตัว ใครมีตัวที่work ขอด้วยครับ

Comment

Working...
                                X