Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by BombermaN View Post
    เอ่อ ขอ Driver Wireless DV2604TX หน่อย ครับ มัน ไม่ มี ให้ โหลด อีก แล้ว
    น่าจใช่ของที่ท่าน vespaclassic ได้นะครับเพราะผมใช้ 2605 อยู่ ก็ลงได้

Comment

• อยากทราบว่า HP Pavilion dv2644TX สามารถใช้ Driver สำหรับ XP ชุดนี้ได้ไหมครับ

Comment

• คัยรู้วิธีแชร์ ram การ์ดจอ notebok hp

รบกวนหน่อยครับผมใช้HP pavilion dv2500 อ่ะครับแต่มันไม่มีการ์ดจออ่ะ ใช้การ์ดจอออนบอดอ่ะครับ มีคัยรู้วิธีแชร์ ram การ์ดจอ notebok hp มั้งครับช่วยบอกวิธีหน่อย ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by darkforest_m@hotmail.com View Post
          รบกวนหน่อยครับผมใช้HP pavilion dv2500 อ่ะครับแต่มันไม่มีการ์ดจออ่ะ ใช้การ์ดจอออนบอดอ่ะครับ มีคัยรู้วิธีแชร์ ram การ์ดจอ notebok hp มั้งครับช่วยบอกวิธีหน่อย ขอบคุณครับ
          การแชรแรม มันแชรออโต้นิ

Comment

• โหลดมาแล้ว ไฟล์เสียครับ ดูให้หน่อยน่ะครับ Bluetooth กับ Qplay พอดีใช้ 2604tx แล้วก็ไดร์เวอร์ไม่ครบครับช่วยหน่อยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• ผมใช้ วินโดว์skz sep 2007
              แล้วมัรใส่passwordไว้แล้วอะ
              พอรู้user และpaddwordมั้ยครับ

Comment

• คือว่าผมอยากได้โปรแกรมจัดการ wireless ของ intel อ่าครับ แต่ผมหาไม่เจอ

ชื่อโปรแกรม Intel pro wireless อะไรสักอย่างอ่าครับ

ช่วยหาให้หน่อยนะครับ พอดีจำชื่อโปรแกรมไม่ได้

ขอบคุณครับ

Comment

• Password Admin SKZ

Originally posted by osazuna007 View Post
                  ผมใช้ วินโดว์skz sep 2007
                  แล้วมัรใส่passwordไว้แล้วอะ
                  พอรู้user และpaddwordมั้ยครับ
                  password: skzcommunity ครับ

Comment

• Intel® PROSet/Wireless Network Connection Software for Windows* XP

ตกลงมีท่านใดแก้ปัญหา Sound เสียงดังตอนเข้า Windows ทั้งๆ ที่ กดปุ่ม Mute จนเป็นสีแดง ได้แล้วบ้างครับ
                    และปัญหา Driver VGA ที่ Device Manager เห็นถูกต้อง Work Properly แต่ใน Display Properties กลับแสดงว่าไม่เจอ Driver Display Card ผมพยายามลบ ออก ลง Driver ใหม่ ก็ไม่หาย T_T

ขอบคุณครับ

Originally posted by DevilDevil View Post
                    คือว่าผมอยากได้โปรแกรมจัดการ wireless ของ intel อ่าครับ แต่ผมหาไม่เจอ

ชื่อโปรแกรม Intel pro wireless อะไรสักอย่างอ่าครับ

ช่วยหาให้หน่อยนะครับ พอดีจำชื่อโปรแกรมไม่ได้

ขอบคุณครับ
                    Intel® PROSet/Wireless Network Connection Software for Windows* XP

Last edited by GoGh; 22 Jan 2008, 16:13:11.

Comment

• ตอนนี้ผมใช้ 2644tx อยู่ ซื้อมาเขาลง vista มาให้และเขาทำ Recoverry มาไว้ใน E:\ แล้วบอกว่าห้ามลบเด็ดขาดแต่ใช้ไปสักพังแล้วมันช้ามากเลย เลยอยากจะถามทานผู้รู้ว่า
                      1. ผมต้องการลงวินโว XP ต้องทำยังไงครับ ตอนนี้ผมมีแผ่น Window กับ Driver (ที่ท่านvespaclassicแจก) ผมลงได้เลยไหมครับ คือกลัวว่าถ้าลงแล้วมันจะใช้ไม่ได้
                      2. และถ้าผลอยากลง vista อีกควรทำอย่างไร

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• ของเค้าดีจริง ๆ ครับ มาย้ำกระแสความฮอท

----------------
                        http://tip-pc.th.gs/

Comment

• Originally posted by สาคู View Post
                          ของเค้าดีจริง ๆ ครับ มาย้ำกระแสความฮอท

----------------
                          http://tip-pc.th.gs/
                          ขอบคุณครับ

นึกว่ากระทู้จะตกซะละ

Comment

• Originally posted by GoGh View Post
                            ตกลงมีท่านใดแก้ปัญหา Sound เสียงดังตอนเข้า Windows ทั้งๆ ที่ กดปุ่ม Mute จนเป็นสีแดง ได้แล้วบ้างครับ
                            และปัญหา Driver VGA ที่ Device Manager เห็นถูกต้อง Work Properly แต่ใน Display Properties กลับแสดงว่าไม่เจอ Driver Display Card ผมพยายามลบ ออก ลง Driver ใหม่ ก็ไม่หาย T_T

ขอบคุณครับ
                            ผมเป็นอาการเดียวก่ะคุณเลยครับ บางทีเปิดคอมมา เหมือนเครื่องยังไม่ได้ลงไดรเวอร์กาดจอซะงั้น
                            ทั้งทีลงแล้ว ต้องรีเครื่องใหม่ หลายรอบ ถึงจะเป็นเหมือนเดิม
                            ผมก็พยายามลบ ล่ะ ลงใหม่ หลายรอบล่ะครับ ไม่หายเลยอาการนี้

ใครพอทราบบมางครับบบ ผมหมดปัญญาแว้วว

Comment

• ตอบรับกระแสความแรงอีคนครับ ลงเรียบร้อยแล้วครับใช้งานได้ตามปกติ
                              ผมใช้ 2644TX ลง Window truefast ไม่ต้องลงทั้งหมดอะครับบางอย่างมันรู้จักเอง
                              ขอบคุณครับ
                              (ถ้ามีปัณหาอะไรจะมาบอกละกัน)

Comment

• Originally posted by dragonfish View Post
                                ผมเป็นอาการเดียวก่ะคุณเลยครับ บางทีเปิดคอมมา เหมือนเครื่องยังไม่ได้ลงไดรเวอร์กาดจอซะงั้น
                                ทั้งทีลงแล้ว ต้องรีเครื่องใหม่ หลายรอบ ถึงจะเป็นเหมือนเดิม
                                ผมก็พยายามลบ ล่ะ ลงใหม่ หลายรอบล่ะครับ ไม่หายเลยอาการนี้

ใครพอทราบบมางครับบบ ผมหมดปัญญาแว้วว

ลองเปลี่ยนแผ่นวินโดวยังครับ

Comment

Working...
                                X