Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก Driver for xp HP หลายรุ่น ลองดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Naamnoi View Post
    มี driver รุ่นเก้า เก่าไหมคะ อย่าง HP deject 656 C อะคะ

คือเก่ามากแต่ไม่อยากเปลี่ยนอิอิ

ใครมีรบกวนด้วยนะคะ
    ผมว่ารุ่นเก่าๆในเวบ hp น่าจะมีอยู่นะครับ

Comment

• ใครมีไดรเวอร์การ์ดจอ รุ่น dv 2518 tu มั่งไหมคับ

Comment

• thanksss.......

ขอบคุณหลายหลาย

Comment

• ทำไมลองแล้วขึ้น blue screen เลยครับ bluetooth พอดีเอาไปลง 2644tx ไม่ทราบว่าใช้ด้วยกันได้ไหมครับ

เข้า safe mode ก็ขึ้น bluescreen เหมือนเดิมไม่ทราบต้องทำไงหรือต้องลง window ใหม่ เหอๆ

Comment

• ทำได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ คุณ vespaclassic

Comment

• รบกวนผู้รู่หน่อยครับ ผมต้องลง driver กาดจอทุกๆๆสองถึงสาม วันเลยอ่ะครับไม่รู้เป็นอ่ะไร
              เหมือนกัยยังไม่ได้ลงไดรเวอร์มาก่อน

Comment

• Driver XP dv6506tx WinFlash F.23A บ้างฮับ

ท่านใดมี driver สำหรับ dv6506tx ตัว sp37634 WinFlash for HP Notebook System BIOS สำหรับ XP pro บ้างครับ
                ตอนนี้เห็นในเว็บ hp เป้น Vista BIOS ไปเวอร์ชั่น F.23A แล้ว ของผมยังเดิมๆอยุ่เลย ไม่สมารถหาตัว upgrade บน XP ได้

หรือว่าท่านใดมีวิธีให้สามารถ boot เป็น Vista แย้วไป run ตัวนี้ได้ชั่วคราวโดยที่ XP ไม่เสียได้บ้าง ช่วนแน่ะนำด้วยคราบ

Comment

• ****รบกวนหน่อยคับ

คือลง driver webcam hp แล้ว แต่พอเปิดใช้มันเป็นหน้าจอม่วงๆอ่ะคับ ขึ้นรูปเราลางๆ

ใครทราบทางแก้ ช่วยทีขอรับ ขอบคุณขอรับ

Comment

• hp2626ร้อนม้ยค่ะ

คือตอนนี้ใช้hp2626อยู่อ่ะค่ะ แล้วรุสึกว่าเคื่องร้อน ทั้งๆที่ก้อไม่ได้เปิดอะไรมาก แต่เห็นหลายๆคนบอกว่าเครื่องไม่ร้อน เลยอยากถามว่าต้องเอาไปให้ที่ศูนย์ดูให้รึปล่าวค่ะ (เทียบกับโนตบุคที่การ์ดจอออนบอร์ดแล้ว ร้อนกว่ามาก)

ปล.ถ้าโพสผิดกระทู้ก้อขอโทดด้วยนะค่ะ ไม่สันทัดเรื่องการเล่นเวปบอร์ด

Comment

• Originally posted by sosprick View Post
                      hp 2604 tx (special edtion)

โหลดได้ทุก driver มัยครับ ได้อันไหนบ้าง อันไหนไม่ได้บ้างครับ....

ขอบคุณมั๊กมาก.....ครับ

อิอิ

มาเฝ้ารอด้วยคน

Comment

• ผมก็ใช้ hp 2604 tx (special edtion)
                        ลง Chipset/Displaycard/Sound/Lan ได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ตัวอื่นยังไม่ได้ลองนะครับ พอดีลง 2 OS หลักๆใช้ Vista อ่ะครับ

ปล.ลง Sound ครั้งแรก BlueScreen ครับ แต่พอ restart แล้วลงใหม่ก็ลงได้ไม่มีปัญหา
                        Last edited by jinx; 10 Dec 2007, 23:55:11.

Comment

• ของผม 2626tx ทำไมเเรมมันเป็น 1gb*2 ความถี่ 333 อ่า ในโบรชัวมัน 667 ไม่ใช่เหรอครับ

ตอนซื้อมาดูไม่ได้ ดูรู้แค่เป็น ddr2 อ่า ซื้องานคอมมาทที่ผ่านมานี้ด้วย ฟอเเมทเป็น xp ถึงเห็นว่ามัน 333 อ่า

ทำไงดีหว่า.............

Comment

• รบกวนถาม other devices หน่อยค่ะ

คือว่ามันขึ้นเครื่องหมาย ! ตรง base system device ค่ะ มันคืออะไรค่ะ
                            แล้วเราต้องลง diver ตัวใหนบ้างค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

Comment

• driver sound dv2626tx

ไดร์เวอร์ซาวด์ลงมะได้อะครับมะรู้เป็นอะไรอะครับ ส่วนปุ่มควิกเพลย์ก็ใช้ไม่ได้อะครับ finger print พี่ๆๆช่วยผมหน่อยนะครับ ตอนนี้ผมลงxpอะครับ ส่งมาที่ a_somlert@hotmail.com ขอบคุณครับ แงๆๆ

Comment

• ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X