Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS K43T Series (A4 - A6) แชร์ปัญหากันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านกล้วยเค้าประกัน com7 อยู่แล้วไม่ใช่หรอครับ ทำไมไปเช็คของ syn

Comment

• วันนี้ หมดประกันพอดี ชั่งใจตอนเช้าว่าจะไป เปลี่ยนดีไหม หรือไม่ก็เอาของใหม่แต่รุ่นเดิมเพราะร้านที่ซื้อมาเขียนไว้ว่า ถ้ามีปัญหาภายใน 7 วันมาเปลี่ยนใหม่แต่รุ่นเดิม กะเอามาใช้จะได้ใหม่ขึ้นอีก 7 วัน 555+ สรุปไม่ได้ไป รอให้ bios เจ้าประคุณทูลหัว มาซักที ถ้ามาแล้วไม่ได้ นะ -*- ก็หมด 7 วันแล้วล่ะสิเนี้ย 555 1 สิงหาคม 2554 วันตัดสินว่าจะมาไหม(หรือคนอื่นไปถามแล้ววันอื่นก็อย่าว่ากันนะครับ)

Comment

• พรุ้งนี้แล้วสินะ ที่ทุกท่านรอคอย

Comment

• Originally posted by pae_zaa View Post
          พรุ้งนี้แล้วสินะ ที่ทุกท่านรอคอย
          รอจริงๆๆ

Comment

• มาส่องดูการรอคอยของคนหลายๆคน อิอิ

Comment

• มาซะทีสิ จะได้ขายออก 5++++

Comment

• รอดู..

Comment

• ลอยคอ

ป.ล. เครื่องผมปรับ high perfermance PES กระตุก พอปรับเป็น saving mode ดันลื่นซะงั้น

Comment

• ไม่มีการเคลื่อนไหวเลย Asus Thailand

ซื้อตัวนี้มาน่าผิดหวังซะแล้ว

Comment

• Bios final ครับ
                      http://free-upfile.com/cx680o8tjyzn
                      ในเว็ป น่าจะยังไม่ได้ลงมั้งครับ

V.206 เทสแล้ว ok

Comment

• Originally posted by siligon_gt View Post
                        Bios final ครับ
                        http://free-upfile.com/cx680o8tjyzn
                        ในเว็ป น่าจะยังไม่ได้ลงมั้งครับ

V.206 เทสแล้ว ok
                        ใช่จริงหรอครับ หรือว่าไงใครโหลดไปแล้วบอกด้วย

Comment

• sure 100%

Comment

• อาการไล่สีไม่เนียน หายเป็นปลิดทิ้ง

Comment

• ลองก่อนนะครับแล้วจะบอก อย่าหลอกกันน๊าๆๆๆๆ

Comment

• เอาไปลง facebook asus แล้ว ครับ เหมือนกัน

Comment

Working...
                                X