Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS K43T Series (A4 - A6) แชร์ปัญหากันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยต้องbenchmark กับพวก 3dmark2011 หรือไม่ก็ Heaven DX11 เพราะสองตัวนี้น่าจะรองรับ Crossfire สมบูรณ์ แล้วดูกราฟว่า มันใช้ GPU ทั้งสองตัวไหม

Comment

• กำลังจะลองบังคับ 06 ให้ CF อยู่ครับ

Comment

• ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ตอนนี้ผมอยู่ที่ทำงานเครื่องไม่ได้อยู่กับตัว เลยไม่ได้ช่วยเลย :-D

Comment

- -'' คะแนนเนี้ย... ใช้แค่ 6520G ครับ (อ่านผลใน Excel)

มันจะดึงการ์ดจอแยกต่อเมื่อเราบีบคอมัน ได้เวลาหักคอละ

Comment

• bios รุ่น นี้ มา ยัง ครับ เห็นบอกมา อาทิดนี้ ถ้า มาแล้ว โหลดจากไหน ครับ

Comment

• โอ้ว ขนาดใช้ 06 ยังออกมาตัวเดียวหรอครับ T_T

Comment

• =_=

แต่ 3DMark11 ผมเทสต์รอบแรกตอนเล่นเน็ต 1590 รอบที่สองปิดโปรแกรมหมด ปิดแอนตี้ไวรัส ตัดเน็ต ได้ P1702 นะเอ้อ

เทียบกะคะแนนเครื่องเทพๆ ดู...

หมื่นแปด แรงเ่ท่าเครื่องสามหมื่น พอแล้ว 55

Comment

• เพ่ิมแรมรุ่นไหนดีครับ ที่ timmings มันเข้ากับตัวที่อยู่ในเครื่อง 4g แล้ว

Comment

• Kingmax, Kingston, A-DATA ตัวถูก 4 GB DDR3/1333 จัดไป

Comment

• Originally posted by Zyxzenze View Post
                      =_=

แต่ 3DMark11 ผมเทสต์รอบแรกตอนเล่นเน็ต 1590 รอบที่สองปิดโปรแกรมหมด ปิดแอนตี้ไวรัส ตัดเน็ต ได้ P1702 นะเอ้อ

เทียบกะคะแนนเครื่องเทพๆ ดู...

[ATTACH=CONFIG]1269568[/ATTACH]

หมื่นแปด แรงเ่ท่าเครื่องสามหมื่น พอแล้ว 55
                      แหมทำไปได้.....^_^!

Comment

• อยากจะถามว่าถ้าเราจะเช็คเรื่องการไล่สีหน้าจอเราต้องทำไงบ้างครับ เพราะเครื่องผมตรงแท๊ปบาร์สีมันก็ไล่ไม่เนียนด้วยครับ

ปล.รุ่น k43t-vx005D ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

• กระเป๋าเป็นแบบนี้ป่าวครับ

Comment

• อ่ะทำไมท่าได้แบบนี้อ่ะ ซื้อจากร้านไหน อยากได้กระเป๋าตัวนี้

Comment

• เพื่อนๆที่มีปัญหาเรื่องการไล่สีได้เอาเครื่องกันไปเปลี่ยนไหมครับ แล้วเช็คกันอย่างไงบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับเพราะอีกไม่นานก็ครบ7วันแล้วครับไม่้มีคนตอบเลยครับ

Comment

• ฮือ ๆ ๆ กระเป๋าหนัง - -"
                                ช้ำใจ ๆ ... แต่คิดว่าได้ผ้ามาก็ดีเหมือนกัน จะได้ไม่ต้องดูแลมันมาก ;p

Comment

Working...
                                X