Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS K43T Series (A4 - A6) แชร์ปัญหากันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by AbST2acT View Post
    K43TA-VX00005D ของผมเวลาเสียบ External USB 3.0 ที่ Port USB 3.0 มานชอบเด้งอ่ะครับ (เด้งคือเห็น Drive สักแปปก็เด้งหายไปแล้วก็เจออีก วนไปเรื่อยๆ) แต่ใช้กับ Port USB 2.0 ได้ปกตินะครับ มีใครเจอปัญหาแบบผมมั่งไหมครับ Driver ผมลง [AIO] AMD Catalyst 11.12 WHQL (8.920.0) Win7 เครื่องผม Windows 7 64bit ครับ
    ลง driver usb3.0 ที่มากับแผ่นยังครับ win 7 ไม่มี driver usb 3.0 มามั้ง ผมลง driver จากแผ่น asus ก็ไม่เป็นนะ

แต่ปัญหาพับจอลงแล้วเปิดทีจอไม่ติดนี่ไม่มีใครเป็นเลยหลอครับนิ -*- เวงกำจิง

Comment

• Originally posted by fiattamon View Post
      ลง driver usb3.0 ที่มากับแผ่นยังครับ win 7 ไม่มี driver usb 3.0 มามั้ง ผมลง driver จากแผ่น asus ก็ไม่เป็นนะ

แต่ปัญหาพับจอลงแล้วเปิดทีจอไม่ติดนี่ไม่มีใครเป็นเลยหลอครับนิ -*- เวงกำจิง
      ตอนลง Driver ผมก็ลงจากแผ่นที่ได้มาพร้อมเครื่องเลือกแบบ All นะครับ >,<

Comment

• Originally posted by AbST2acT View Post
        ตอนลง Driver ผมก็ลงจากแผ่นที่ได้มาพร้อมเครื่องเลือกแบบ All นะครับ >,<
        ง่า -*- แล้วเอา usb 2 มาเสียบช่อง 3 ยังครับ และ ลองเอา ตัว 3 ไปเสียบ ช่อง 3 เครื่องอื่นดู

Comment

K43TA-VX00005D ของผมเวลาเสียบ External USB 3.0 ที่ Port USB 3.0 มานชอบเด้งอ่ะครับ (เด้งคือเห็น Drive สักแปปก็เด้งหายไปแล้วก็เจออีก วนไปเรื่อยๆ) แต่ใช้กับ Port USB 2.0 ได้ปกตินะครับ มีใครเจอปัญหาแบบผมมั่งไหมครับ Driver ผมลง [AIO] AMD Catalyst 11.12 WHQL (8.920.0) Win7 เครื่องผม Windows 7 64bit ครับ
          เป็นเหมือนกันครับ และก็เป็นเรื่องการไล่สี

Comment

• Cooler Pad สำหรับ K43Ta-VX005D

แนะนำ Cooler Pad หน่อยสิครับ เอาแบบเหมาะกับการใช้งานนานๆ พิมพ์งานดูหนัง ไม่มีแอร์ 2-3ชม เล่นเกมส์2-4ชม. ราคาไม่แพงมาก ถ้าให้ดีจากadviceจะดีมากๆเพราะใกล้บ้าน

Comment

Working...
            X