Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าง ๆ เที่ยวพักผ่อนกันบ้างนะครับ

อันนี้ผมไปเที่ยวสวนผึ้ง มาก็สนุกดี...คลายเครียด

ตัดต่อโดย A42JV ถ่ายโดย Ipod Touch g4

เลยนำผลงานมาฝากให้พี่น้องได้ดูเผื่อ ๆ อยากไปเป็นเด็กเลี้ยงแกะกันบ้าง...

BORKED

ปล.ผมเป็นตากล้องนะครับ...แนะนำให้ดูแบบ 720p จะได้ชัดเจน...อัพเป็นวัน..กว่าจะเสร็จ

Part2 อัพแล้วโดนลิขสิทธิ์อีก...เสียดายมากเลย...เลยต้องหาไฟล์เพลงมาแทนที่ใน Youtube แทน
    Last edited by nonsuusaa; 20 Feb 2011, 17:45:19.

Comment

• ว่าง ๆ เที่ยวกันเด้อ...
      Last edited by nonsuusaa; 20 Feb 2011, 17:45:54.

Comment

• น่าไปเที่ยวจัง

Comment

• มาสิ๊ ๆ ๆ

อิอิ

มี 2 Part นะจร้าา

Comment

• Originally posted by TaRoMaNAi View Post
            โทษทีคับผมจำผิด ผมใช่ v 260.99 อยู่อะคับทำตามวิธีเดิมที่ผมบอกไปตอนแรกอะคับ
            ส่วน v.266.58 ผมลองแล้วยังกระตุกนิดๆๆ สู้ v.260.99 ไม่ได้
            ของผมมัน 64bit อะครับ เด่วจะลองใหม่อีกทีนึง ได้ไม่ได้ เด่วมาบอกอีกทีครับ

Comment

• Originally posted by TaRoMaNAi View Post
              ผมก็ใช้ GT540 นะคับ ตัวเดวกับคุณอะคับผมทำแบบนี้แล้วหายนะ
              แต่ของผมใช้ win7 32bit อะ เล่นดอดลื่นหัวแตก
              ก้อลื่นนะครับ แต่พอเล่นไปนานๆ มันจะกระตุก - -" มันเป็นที่ turbo boot หรือเปล่า ผมกำลังสงสัยอยู่ คิดว่าไงครับ
              Last edited by bewkies; 21 Feb 2011, 01:40:16.

Comment

• Originally posted by bewkies View Post
                ก้อลื่นนะครับ แต่พอเล่นไปนานๆ มันจะกระตุก - -" มันเป็นที่ turbo boot หรือเปล่า ผมกำลังสงสัยอยู่ คิดว่าไงครับ
                ผมก็เป็นคับ ตอนที่ใช้ v.266.58 คับ

Comment

ผมก็เป็นคับ ตอนที่ใช้ v.266.58 คับ
                  อ้าว v.266.58 มันก้อกระตุกนี่ครับ - -" โทดทีนะครับ v. ของคุณใน Nvidia Control Panel เป็น v.259.97 หรือเปล่าครับ

NVIDIA Control Panel > Help > System Information > Driver Version

Comment

• Originally posted by bewkies View Post
                    อ้าว v.266.58 มันก้อกระตุกนี่ครับ - -" โทดทีนะครับ v. ของคุณใน Nvidia Control Panel เป็น v.259.97 หรือเปล่าครับ

NVIDIA Control Panel > Help > System Information > Driver Version
                    ใช่คับ เป็น v.259.97 แต่ถ้าลงแบบที่ผมบอกมันจะไปอัพเกด พวกรายละเอียดอื่นๆๆๆๆๆๆ คับ
                    ลองเข้าไปดูใน NVIDIA Control Panel > Help > System Information > components
                    รายละเอียดจะเปลี่ยนไปคับ

Comment

ใช่คับ เป็น v.259.97 แต่ถ้าลงแบบที่ผมบอกมันจะไปอัพเกด พวกรายละเอียดอื่นๆๆๆๆๆๆ คับ
                      ลองเข้าไปดูใน NVIDIA Control Panel > Help > System Information > components
                      รายละเอียดจะเปลี่ยนไปคับ
                      แต่ปัญหาที่เล่นไปนานแล้ว กระตุก นี่แก้ไม่ได้ใช่ไหมครับ -...-* ต้องรอตัวสมบูรณ์ ออกมาอีกที

Comment

• ปัญหา DotA

>> Link

Comment

• เข้าคลับด้วยคนครับ

ผมใช้ Acer AS4741G

การ์ดจอ GT540m ต้องโหลดไดร์เวอร์ตัวไหน

ถึงจะแจ่มสุดเหรอครับเหรอครับ พอดีเข้าไปในเว็บ Nvdia มันมีแต่ 400 400m 500 ไม่เห็นมี 500m
                          Last edited by Lekiez; 21 Feb 2011, 22:03:03.

Comment

• Originally posted by Lekiez View Post
                            เข้าคลับด้วยคนครับ

ผมใช้ Acer AS4741G

การ์ดจอ GT540m ต้องโหลดไดร์เวอร์ตัวไหน

ถึงจะแจ่มสุดเหรอครับเหรอครับ พอดีเข้าไปในเว็บ Nvdia มันมีแต่ 400 400m 500 ไม่เห็นมี 500m
                            ก้อลงตัวที่ให้มาจากแผ่นแหละครับ

Comment

• ตัว nvidia optimus นี่อัพเดทได้มั้ยอ่ะครับ

คือผมเช็คใน NVIDIA Control Panel > Help > System Information > Driver Version แล้วเป็นเวอร์ชั่น 189.64 อันนี้ลงจากแผ่นที่ได้มา

ถ้าผมโหลดเวอร์ชั่นอื่นที่ใหม่กว่ามาลงจะได้มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by l2ashies View Post
                                ลงโปรแกรมอะไรเสริมรึป่าวครับ เครื่องผมไม่มีขึ้นนะ - -'
                                ไม่ได้ลงอะไรเลยอ่ะครับ ให้ร้านลงให้หลังจากลงวินโดว์ลงไดร์ฟเวอร์ลงอะไรเสร็จแล้วเอากลับมาเล่นมันก็ขึ้นเลยครับ

แต่แค่เฉพาะที่ใช้กราฟฟิคเกมกับดูหนังอ่ะครับ

Comment

Working...
                                X