Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB NVIDIA+Optimus™ ] คลับแห่งการแบ่งปัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    ^
    ปกติครับ
    ตอนนี้ของผมเป็น 285.26 whql ก็เหลือแค่ 3 อย่าง
    - NVIDIA Graphics Driver
    - NVIDIA PhysX System Software
    - NVIDIA Update

Comment

• Asus N43sl ram8g ยิงมด ในเฟสบุ๊คกระตุก ปรับยังไงดีครับ ยิงสู้กับคนอื่นไม่ไหวเลย ]ลงไดร์เวอร์ตัวไหนดี
      Last edited by jumpookjaz; 1 Nov 2011, 16:15:55.

Comment

• ขอเข้าด้วยคนน๊าค๊าฟ

คือ ตอนนี้ optimus ไม่ทำงานสำหรับเกมออนไลน์อ่ะคับ ทำไงดี [freestyle]

เซงมากเลย - -. ยังไงช่วยไขปัญหาให้ด้วยน่ะคับ

[ปล.ตอนนี้แก้ปัญหาโดย เปนเกมไหนสักตัวที่ optimus ทำงาน แล้วเล่นเกม online]

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

• ลง Driver V'258.62 ไม่ได้ครับ

มันขึ้นแบบนี้ครับ ช่วยหน่อยครับ
          NB Asus k42Jv
          Intel I5 2.4
          ram 6gb
          nvidia 335m

Last edited by skynet777; 2 Nov 2011, 19:23:01.

Comment

• ผมลง 285.62 แล้วจอฟ้าบ่อยมากใครเป็นบ้าง ผมใช้ Y470 นะครับ

Comment

• Originally posted by skynet777 View Post
              มันขึ้นแบบนี้ครับ ช่วยหน่อยครับ
              NB Asus k42Jv
              Intel I5 2.4
              ram 6gb
              nvidia 335m

[ATTACH=CONFIG]1422139[/ATTACH]
              ลองดูวิธีลงหน้า คลับอ่าครับ จะบอกวิธีลง เเล้วก็วิธีลบ ที่ละเอียด ลองดูนะครับ เพื่อได้ ผมทำตามก็ไม่มีปัญหานะ

Comment

• เข้าคลับด้วยคนได้ไหมน้อส่องมานาน เครื่องเก่ามากหล่ะ aspire 4741G i3 370M GT420M แต่เครื่องไม่มี Optimus นะครับ^^
                Last edited by Peerasuk; 8 Nov 2011, 15:32:39.

Comment

• มีDriver XP GT540M ไหมครับใครมีPMหาด่วน

Comment

• ตามหา driver gt 550m ตัวที่เล่น Heroes 6 ได้จ้า หามาหลายวันละ ไม่เจอสักที

มันก็สลับ การ์ดจอ กันเวิคดีอยุ๋หรอกนา แต่ ตัว ซีรี่M นิยังหา ไดรเวอร์ ที่มันชอบๆ ยากจิงๆ

อาการ เหมือน 86oo GS สมัย ตอนลง mass effect2 เล้ย ตามหาไดรเวอร์ อยุ่ 15 วันได้มั้ง กว่าจะเจอ

Comment

• ถ้าลงไดร์เวอร์เวอชั่นใหม่แล้วเกิดอาการจอฟ้า จะทำยังไงดีครับ Y450 P7450 GT130M ตอนนี้ยังใช้การ์ดจอเวอชั่น188.15อยู่เลย เพราะว่าพอลงเวอชั่นไหนก็จอฟ้าทุกครั้งเลย แม้แต่ลงv.186 ก็จอฟ้า

Comment

• Install Diver Nvidia.jpg
                        มันขึ้นเตือนตอนกำลังลงไดร์เวอร์หน่ะครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะสาเหตุอะไร แล้วพอใช้งานได้สักพักก็ขึ้นจอฟ้าครับ

Comment

• มารายงานตัวคับผมสาวก NVIDIA เช่นกันคับ...

คือในที่นี้มีคัยทามให้ Heroes VI เล่นกับ GT 540M ได้บ้างน่ะคับ...

รบกวนด้วยนะคับ...

ขอบพระคุณอย่างสูง...

Comment

• elder scrolls v skyrim
                            GT 335m ไม่ยอมสลับการ์ดจอให้เลยครับ
                            ทั้ง Driver 280 และ 285 T-T

Comment

• ^
                              ^
                              ^
                              คลิ๊กขวาเลือกเอาได้ป่าวครับ

Comment

• ํY570 มาด้วยคนครับ เพื่อนๆใช้driver nvidia ตัวไหนกันครับ

Comment

Working...
                                X