Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    P320 + HD5145/HD545v

i3 330M + G310M

เซ็ตจอไม่เท่ากันเท่าไหร่

i5 430M + G310M อันนี้เซ็ตเท่ากับ P320 + HD545v ล่ะ

โอ้ว คะแนน CPU แพ้ ไม่เป็นไร

แต่คะแนน โดยรวม 3D MARK SCORE นี่ กินทั้ง i3-330M + G 310M และ i5-430M + G 310M เลยน่ะครับเนี่ย

การ์ดจอ ATI Mobility Radeon HD 545V นี่แรงกว่า Nvidia Geforce G 310M เยอะ เห็นๆเลย

Comment

• งั้นใช้ gom เลยครับ เพราะในส่วนของผมเองถ้าใช้ Media Player Classic ก็มีปัญหาหน่วง ๆ เหมือนกัน แต่ตอนนี้ใช้ VLC เล่นอยู่คับ อิอิ

Comment

• ใช้ MPC ลื่นดีนะ ไฟล์ทุกนามสกุล อิอิ

Comment

• ยังแรงได้อีกๆๆๆๆ ^^ หลังจากที่ทำตามท่านประธานบอกเมื่อคืน -..-

Comment

• เคยบอกไว้นานแล้วง่ะ นานมากๆด้วย จนหาไม่เจอและ
            เวลาจะเทสอะไรให้ปรับเป็น 100% ไปเลย ไม่งั้นมันถ่วงคะแนน เพราะ CnQ ของ AMD มันไม่สมาร์ทเหมือน Intel
            Intel มันจะสวิงขึ้นไวกว่า AMD กว่าจะขึ้น นู่น โหลดซีพียูไป 50% -*-

แต่ถ้าใช้งานทั่วไปก็ปรับกลับ หรือตั้ง 50% ก็หรูและ เพราะตั้ง 100% มันวิ่งเต็มที่ ไฟไม่ลด ร้อน

Last edited by V-FrIeNd; 27 Aug 2010, 17:25:31.

Comment

• รายงานตัวคับ lenovo G465 AMD P320 + ATI 4250 เพิ่งได้เครื่องคับ

Comment

• ยินดีงับ

Comment

• ยินตีต้อนรับผองเพื่อนครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    ดูตัวอย่าง

โหลดตงนี้

ลงเสร็จแล้วโหลดแพทตัวล่างลงด้วยนะครับ

แพท เทพ คลิก

แล้วมันจะใช้ได้ 14000กว่าวัน

ส่วนเรื่องใ้ช้ยังไง ลองเข้าไปดู แปปเดียวก็เทพแล้ว
                    อืมครับ

แทงคิ้วท่าน ScaryReaDy

มากๆ

เดี๋ยวจะลองดู

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                      เล่นได้ทุกภาคครับ เกมที่กินกราฟิก และกินสเป๊คเครื่อง กว่า ยังเล่นได้เลยครับ อิอิ
                      4535g

ของผมยังเล่นได้สบายเลย

อิอิ

Comment

• Originally posted by miomodifly View Post
                        รายงานตัวคับ lenovo G465 AMD P320 + ATI 4250 เพิ่งได้เครื่องคับ
                        เชิญขอรับ

Comment

• ของผม laptop ซื้อใหม่ Acer aspire 4551G ครับ ^^
                          AMD Turion II X2 processer P520 2.3GHz
                          ATI Mobility Radeon HD 5470 1GB
                          Memory 2GB

สำหรับผมแค่นี้ก็หรูละครับ ^____^

ว่าแต่
                          ตัว MSI Afterburner นี่ต้องลงอีกตัวที่เค้าให้มาด้วยมั้ยครับ

ตัว kom buster อ่ะครับ
                          Last edited by poyo_ts; 27 Aug 2010, 19:23:21.

Comment

• ความร้อน full 50 ต้นๆ psu 450w บ้านๆ

มันจะเป็นไรไหม ท่านประธาน

Comment

• Originally posted by poyo_ts View Post
                              ของผม laptop ซื้อใหม่ Acer aspire 4551G ครับ ^^
                              AMD Turion II X2 processer P520 2.3GHz
                              ATI Mobility Radeon HD 5470 1GB
                              Memory 2GB

สำหรับผมแค่นี้ก็หรูละครับ ^____^

ว่าแต่
                              ตัว MSI Afterburner นี่ต้องลงอีกตัวที่เค้าให้มาด้วยมั้ยครับ

ตัว kom buster อ่ะครับ
                              ยินดีต้อนรับ ครับ

Comment

• มาถามแล้วไม่ได้รายงานตัวเลย อิอิ

ของผม Toshiba L640D-1051X
                                ATI Mobility Radeon HD 5145 512MB
                                Memory 2GB

**ตอนแรกๆก่อนจะไปถอยมาลังเลอยู่เลยว่าจะเอา i3 หรือ P520 สุดท้ายก็เอาตัวAMDนี้แหละครับ**

สเปกนี้เล่นเกมส์โอเคเลยใช่ไมครับ คุณ MIRAGE2000

Comment

Working...
                                X