Announcement

Collapse
No announcement yet.

S-41 จอเป็นเส้นใครเอาไปเคลมแล้วได้กลับมาแล้วมั่ง(ใครมีอาการในกระทู้เตรียมระวัง!!!)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ววว ไวรัสสมัยนี้กินการ์ดจอได้ด้วย คงอันตรายน่าดูตัวนี้ - -"

Comment

ดันไป

กำลังฮอตๆ

รุ่นก่อนรุ่น LM ออกอาการ อิอิ

Comment

Nvidia ผลิตระเบิดเวลา น่ากลัว T_T

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
          เปลี่ยนล็อตใหม่ที่จีฟอสยืนยันว่าแก้ไขหมดแล้ว

เหอะๆ ก็ว่ากันไป ดูเอาเองละกันครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
            เหอะๆ ก็ว่ากันไป ดูเอาเองละกันครับพี่น้อง
            สงสัยเป็น BOSSใหญ่ benQ และเป็นCEOของNvidia

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
              สงสัยเป็น BOSSใหญ่ benQ และเป็นCEOของNvidia

สาธุเป็นได้ก้ดีคับ จะได้มีเงินเรียนฟรีส่งผมถึงปริญญาเอกเลย ตอนนี้เพิ่งเรียนปริญาญตรีวิศวะคอม จบมาเบนคิวจะรับผมไหมเนี่ย555 จะได้เป้นบอสใหญ่เบนคิว โหสบายเลยๆ อิอิ

ก่อนโพสดูวันที่ด้วยนะ ถ้าหลังๆสังเกตผมจะเห็นไม่แนะนำs41 แล้ว ไม่ปกป้องด้วย ไม่ใช่ไรหรอก ผมรำคาญอะกระแหนะกระแหนผม ผมทั้งโดนแบบนี้แถมเบนคิวไม่ให้ค่าเหนื่อยผมด้วย-*- ทำไปเพื่อ... พอดีกว่า เหนื่อยใจ ส่วนตัวผมs41 ผมมันไม่จุกจิก ผมมไ่รู้ว่าทำไม ทั้งที่อายุแก่กว่าหลายๆคนที่โดนheat cycle ทั้งนั้น( 1ปี 5เดือน) แค่ไปเคลมdvd ครั้งเดียว ทั้งทีท่ใช้งานหนัก แต่ก็ดีแล้วละไม่อยากเจอเหมือนกัน กะใช้ไปยันเรียนจบอะนะ

ผมไปแนะนำรุ่นอื่นแทนดีกว่า จะได้จบ
              Last edited by 12345678910; 5 Mar 2009, 12:01:43.

Comment

โดยรวมสำหรับผมก้ได้รับการบริการจากศูนย์ ได้รวดเร็วนะ แม้คนให้บริการอาจจะไม่
                การ์ดจอพังเปลี่ยนบอร์ด รอ 2 วัน
                DVD พัง เปลี่ยน DVD รอ 1 วัน

จริงๆ นะ ใช้อยู่

Comment

Working...
                X