Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไม่รู้จริงอย่าพูดดีกว่าครับ การ์ดจอที่โดน Heat Cycle มาฟังใครไม่รู้อย่าโพสมั่วดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by warcar1345 View Post
    เห้นช่วงนี้เขาเล่น sf ด้วยครับ เกี่ยวกันตรงไหนนิ
    เกี่ยวมั้ยเนี่ย 55
    เกมแนวนั้นผมเล่นแต่ cod4 online อะครับ มันโคดๆเลย เล่นserver นอกอะ เข้ายากหน่อยแต่ของเค้าดีจริง ^^

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
      เกี่ยวมั้ยเนี่ย 55
      เกมแนวนั้นผมเล่นแต่ cod4 online อะครับ มันโคดๆเลย เล่นserver นอกอะ เข้ายากหน่อยแต่ของเค้าดีจริง ^^
      cod4 หรอครับยังไม่เคยเล่นออนไลนเลยเพราะใช้ ของเถื่อนอยุ่ ตอนนี้เล่นแต่ bf2 ครับ ไปขับเจ๊ทไล่ยินกับเขาอยุ่มันส์จริงๆ สุ้แบบ dogfight นี้สนุกดีนะครับ

Comment

กระทู้เริ่มกลายพันธุ์แล้วค้าบพี่น้อง lolz

Comment

เห้ย ทำไมท่านแวมโดนแบนเนี่ย

Comment

เห็น comment ของท่านแวมหายไปหมดเลยอะ
            มานเกิดอาไรขึ้นว่า ID โดนแฮครึเปล่านั่น

Comment

ท่าน VAMPIRE 101 หายไปไหนหว่าเกิดอะไรขึ้น !!!

Comment

User เก่าโดนแบน 2 อาทิตย์ น้องมันเอา USer ไปโพตส์ ไม่ดี มันเอาไปหาเงินทางเนตอ่ะ

เลยต้องใช้ User นี้ไปก่อนครับพี่น้อง

Comment

โดนแบนซะงั้นเลย = ="

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                    ครับเเ่น่้นมากๆครับ เปรี๊ยะๆเลย ครับ ลายเซนต์ ท่านน่ะครับ ฟิต!! ทุกคนเลย ตายเป็นตายครับ สุดยอดด

คนขวาสุดขอผมละกัน คิกคิก ไอด้อลผมเลยนะนั้น......

เวรแล้วกระทู้ออกทะเล ฮาฮา
                    Last edited by NUTKUNG; 27 Oct 2008, 22:17:49.

Comment

งั้นผมคนซ้ายสุดนะ
                      ^^

Comment

สรุปแล้วยังไงกันแน่หว่า งง
                        ถ้า 9300G ไม่โดนจริงๆ ก็ดีสิครับ จะได้มองๆ F8SG ได้ เพราะตอนนี้มอง F80S อยู่ กลัว heat

Comment

เข้ามาเก็บข้อมูลแบบงง ๆ

Comment

Originally posted by sirresser View Post
                            สรุปแล้วยังไงกันแน่หว่า งง
                            ถ้า 9300G ไม่โดนจริงๆ ก็ดีสิครับ จะได้มองๆ F8SG ได้ เพราะตอนนี้มอง F80S อยู่ กลัว heat
                            เอาGPU-Zไปเช็คครับ ถ้าเป็นG98 M 65mnแบบท่านเจ้าของกระทู้ก็รอดตัว ถ้าเป็นG86 M 80nmก็เตรียมลุ้น
                            เท่าที่ข่าวออกมาเห็นโดนแค่G84กะ86นี่ อันอื่นก็ควรจะรอดหมดล่ะครับ

Originally posted by vampires102 View Post
                            User เก่าโดนแบน 2 อาทิตย์ น้องมันเอา USer ไปโพตส์ ไม่ดี มันเอาไปหาเงินทางเนตอ่ะ

เลยต้องใช้ User นี้ไปก่อนครับพี่น้อง
                            อนาถเลยท่าน ไม่เป็นไร ตอนนี้102ไปสักแปป เดี๋ยวก็กลับมาเป็น101เนาะ

Comment

101 ดัลเมเชี่ยนรึเปล่าครับ?~

ว่าแต่คุณ nut ผมจองเจ๊ทิฟฟานี่นะ

Comment

เอ้าเบิ้ลซ๊าาาาาา~~

Comment

Working...
                                X