Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไม่รู้จริงอย่าพูดดีกว่าครับ การ์ดจอที่โดน Heat Cycle มาฟังใครไม่รู้อย่าโพสมั่วดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4720G ไม่เป็นครับใช้อยู่ 60กว่าๆ

Comment

• แล้วของผมรุ่นนี้จะโดนไหมนิ Asus F8SG-4P009

Comment

• 4520G นี่ตัวปัญหาเลยไม่ใช่หรือ
        ที่มันวุ่นวายแบบนี้เพราะแม้งไม่ยอมมาแถลงเป็นทางการเลยว่า รุ่นไหนมีปัญหา รุ่นไหนไม่มี ไปถามศูนย์ก็ไม่ยอมรับอีก ใครดดนก็ซวยไปต้องไปไฟต์เอาเอง ไครรู้ไม่ทันก็ก้มหน้าต่อไป แม้งชัวได้ใจ

Comment

• GF 9300M GS

ผมเอา cpu-z : GF 9300M GS มาให้ดู จะได้ไม่ต้องทะเลาะกันนะครับ
          Attached Files

Comment

• ผมใช้ Dell M1330 8400 GS อายุเครื่อง 1 ปีกว่า ยังไม่เคยเคลม ชักจะหวั่นๆ มีใครที่ยังไม่เคยเคลมเหมือนผมมั้ยครับ

Comment

Working...
            X